ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องสายไหม @พริตตี้เดอะซีเคร็ท  (อ่าน 8768 ครั้ง)

ออฟไลน์ BabyPoo

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
Re: ส่งการบ้าน น้องสายไหม @พริตตี้เดอะซีเคร็ท
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 01:32:31 AM »
              น้องเข้ามานวดให้  โดยนวดไปตามท่อนแขนและท่อนขา ระหว่างนั้นก็ชวนคุยเล็กน้อย สักพักก็เริ่มบิ้วให้ ใช้ริมฝีปากค่อย ๆ จุ๊บไปตามแผ่นอกของผม ส่วนมือก็กำน้องหนูชองผมแล้วใช้ปลายนิ้ววนรอบๆ หัวแดงๆ อย่างแผ่วเบา ซึ่งผมชอบมากกว่าใช้วีธีชักเข้าออกแรง ๆ ทำให้เจ็บได้ ผมรู้สึกเพลินสบายตัว ยามน้องบิ้วเช้ามาใกล้ๆ  ผมก็หอมแก้มน้อง แล้วไซร์ซอกคอทำให้น้องสยิว ๆบ้าง มือก็เอื้อมไปทีเนินเขาใช้ปลายนิ้ววนๆ สลับกับเขี่ยเบา ๆจนยอดติ่งชูชันเขม็งสู้มือ ร่างของน้องเริ่มสยิวบิดเล็กน้อย ได้ยินเสียงหายใจน้องแรงขึ้น   
              ผมไม่อยากเป็นฝ่ายนอนเฉย ๆตั้งรับต่อไปแล้ว  เลยรั้งตัวน้องเข้ามากอด  จุ๊บๆ ไปตามซอกหู และเรือนผม จมูกได้กลิ่นความหอมรู้สึกได้ถึงความสะอาดของเส้นผมและผิวเนื้อบริเวณซอกคอ  ผมหอมแก้มน้องสลับกับไซร้ตามซอกคอ มือที่กอดน้อง ก็เปลี่ยนเป็นใช้ปลายนิ้วกรีดขึ้นลงไปตามแผ่นหลัง น้องกระตุกเล็กน้อยบิดร่างไปมาด้วยความสยิว  พอเห็นน้องเริ่มมีอารมณ์  ผมก็อยากบิ้วน้องให้เสียวมากๆ เพิ่มขึ้นไปอีก ก็พลิกตัวน้องจากอยู่บนให้ลงไปนอนที่เตียงแทน  จัดท่าให้น้อง

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
Re: ส่งการบ้าน น้องสายไหม @พริตตี้เดอะซีเคร็ท
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 01:41:39 AM »
              ในท่ากึ่งนั่งกึ่งนอนชันขาขึ้นและแบะออก เล็กน้อย   โอ้โห ท่านี้ถูกใจผมจริง ๆ มองดูช่วงล่างแน่นๆ กลางหว่างขามีแพรไหมสีดำบาง ๆ  ปกคลุมนอกถ้ำ  ไม่รอช้าผมเข้าประชิดกลางหว่างขาทันที  ขอเอาคืนน้องบ้าง แต่ไม่รีบร้อนเข้าโจตีจุดเสียว ค่อย ๆจุ๊บเบา ๆ ที่พับในทั้งสองข้างวนไปมา บริเวณนี้มีเส้นประสาทรับรู้ได้จากการที่น้องต้องเกร็งตัวบิดเล็กน้อย พอใกล้จุดเสียวได้กลิ่นหอมมั่นใจได้ถึงความสะอาด   เลยเปลี่ยนอาชีพเป็นช่างทาสี  ใช้ริมฝีปากจุ๊บๆ เบาๆ รอบๆถ้ำเสียว ทำสักพักแล้วสังเกตอาการของน้อง 
               ภาพที่เห็นน้องส่ายเชิดหน้าเล็กน้อย ริมฝีปากบิดเบี้ยวด้วยความสยิว  บ่งบอกว่าน้องคงอยากเสียวมากกว่านี้  ต้องจัดให้  คราวนี้ผมใช้แปรงทาสีของผมค่อย ๆยื่นไปแตะที่ติ่งของน้อง สะกิดเบาๆ น้องมีอาการสะดุ้งเล็กน้อย ผมเริ่มทาสีที่ตัวติ่งก่อนทาขึ้นทาลง ๆ น้องเริ่มออกอาการมากขึ้นบิดร่างไปมาด้วยความสยิว เสียงซี๊ดซ๊าต ๆ ดังเล็กน้อยผ่านลำคอ คราวนี้ผมเพื่มพื้นที่ทาสีเป็นทาทั้งติ่งและทารอบ ๆ ปากถ้ำ  ร่างน้องยิ่งกระตุกและบิดมากขึ้นราวกับอสรพิษถูกตีที่ขนด  ทาไปทามา มีน้ำไหลออกจากถ้ำจนเปรอะแปรงผม 
              จากท่ากึ่งนั่งกึ่งนอน กลายเป็นไหลลงมานอนราบกับเตียง  ทำให้ผมใช้ท่าเดิมทาสีน้องต่อไม่ได้ เพราะสุดเตียง ต้องเปลี่ยนท่าเป็นคล่อมร่างน้องแล้วทาสีต่อ  น้องก็เอื้อมมือมาจับที่น้องหนูของผม  ความรู้สึกผมบอกได้ว่า น้องกำลังจะเอาคืนผมบ้างแล้ว  น้องใช้ปลายนิ้ววนหัวแดงจนขยายตัวออกเต็มที่ และกำลังเกิดอารมณ์ศิลปิน อยากร้องเพลงบ้างแล้ว แต่น้องคงยังร้องสดไม่เก่ง เลยต้องร้องแบบใช้ลิปซิงค์ไปก่อน น้องหยิบซีดีมาโหลดเพื่อเปิดเป็นแบคกราวน์ จากนั้นก็ขอยืมไมค์ส่วนตัวของผมมาใช้บ้าง น้องก็ร้องลิปซิงค์ได้ดีทีเดียว  นุ่มๆ และลุมลึก จังหวะจะโคนไม่ผิดเพี้ยน

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 01:46:00 AM »
              เราใช้ท่า 69 พักใหญ่ ความรู้สึกของเราทั้งคู่คงจะสุขงอมแล้ว ผมก็เลยขออ๊อปชั่นน้อง น้องก็ไม่ขัดข้อง ผมไม่รอช้าเข้าประกบน้องใช้ท่า มิชั่นนารี กอดรัดตัวน้องไว้ ปล่อยให้ส่วนล่างทำงานเป็นอิสระ ความรู้สึกที่ได้รับมันเยี่ยมยอดมาก เหมือนตกลงไปในโคลนดูด มันนี่มๆแต่แน่น และกำลังที่ดูด แรงเหลือเกิน ผมนัวอยู่ในท่านี้พักใหญ่  ถ้าอยู่ในท่านี้ต่อไป คงเป็นนกกระจอกยังไม่ทันกินน้ำก็แพ้น๊อคไปแล้ว

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 01:50:06 AM »
                ต้องประวิงเวลาไว้ก่อน พลันนึกถึงสะโพกผายแน่นด้วยหนันเนื้อของน้อง ผมขอให้น้องหันหลังให้จัดท่าด๊อกกี้ตามที่เคยจินตนาการไว้ น้องไม่อิดออดแม้แต่น้อย ตามใจทุกอย่างที่ให้ได้  ภาพที่เห็นตรงหน้า โอ้...พระเจ้าช่วยกล้วยทอด มองด้านหลังสวยจริง ๆ มโนไปถึง      คูหาสวรรค์ที่จุกแน่นโดนล้อมรอบด้วยขุนเขาสองลูก ใหญ่ๆ   ไม่รอช้าผมเข้าประชิดง่ามสวยบรรเลงต่อ มิให้หนังขาดตอน  ผมให้น้องหนูเดินช้า ๆ เข้าไปสุดถ้ำสำรวจความลึกและขนาด ความรู้สึกแรกสัมผัส....โอย...มันแน่น....แน่นดีจัง....ถึงตอนนี้น้อง....น้องหนูของผมจัดให้เองแล้ว โดยวิ่งเข้าวิ่งออกอย่างเร็วในถ้ำ ถึงหูจะอื้อ แต่ยังได้ยินเสียงกระทบกันถี่ๆๆดัง พับ ๆๆๆๆๆๆๆ...รวมกับเสียงครวญครางของน้องสายไหมด้วยความเสียวสยิว  ือื้อๆ...อ้าๆ...โอย....โอ้ย..ๆๆๆๆ    เสียงครวญครางของน้องทำให้ผมคึกมากขึ้นใช้ความเร็วและแรงสุดเท่าที่มีโหมใส่แบบไม่ยั้ง พักเดียวน้องหนูอ๊วกแตก แพ้น๊อคคาสนาม ผมถูกน้องจิ๋มของสายไหมจับรูดพิษไม่มีเหลือ

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 01:54:11 AM »
               ถึงจะหมดแรงแต่ก็คงความประทับใจไปอีกเนิ่นนาน  ผมลุกขึ้นมาเข้าห้องน้ำก่อน ปล่อยให้น้องพักอยู่ที่เตียงไปก่อน เมื่อหันกลับมามองที่เตียง เห็นน้องเปลี่ยนจากท่านั่งโก้งโค้ง เป็นนอนคว่ำเหยียดยาว คงจะเพลียไม่น้อย ผมใช้เวลาทำความสะอาดร่างกายสักพัก ก็ออกมาแต่งตัว น้องก็ลุกไปอาบน้ำบ้าง 
               เราทั้งคู่แต่งตัวเสร็จ ผมก็ให้รางวัลน้องตามสมควรที่น้องให้บริการอย่างดีมาก น้องดูอิดโรยเล็กน้อยแต่ใบหน้าเปื้อนยิ้ม คุยแบบคนไม่เคลียด อามรณ์ดี  ผมถามถึงลูกค้าของน้อง น้องก็บอกว่ามีลูกค้าทั่วไป แต่ประจำก็มีหลายคน น้องชอบลูกค้าที่สุภาพและสะอาด  ทำให้น้องให้บริการได้เต็มที่   ถ้าไม่สะอาด น้องไม่สามารถสร้างอารมณ์ร่วมได้ ผมก็พยักหน้าเข้าใจถึงความรู้สึกนั้น รู้ว่าถ้าน้องอินแล้วน้องจัดเต็มได้เต็มที่ไม่มีกั๊ก
                วันนี้ถึงผมจะเหนื่อยแต่ก็สบายใจสบายตัว งานน้องสายไหมจัดให้ทอนกระจาย คราวหน้าถ้าผมมีโอกาส ก็จะมาให้น้องบริการอีก  ผมรับน้องเข้ามาเป็นน้องประจำอีกคนหนึ่งที่ร้านนี้  เมื่อเดินลงมาข้างล่าง พีอาร์เบียร์ถามเมื่อพบหน้า
              “วันนี้เป็นอย่างไรบ้างคะ”
              “เยี่ยมมาก” พร้อมยกนิ้วโป้งทำท่าประกอบได้ยินเสียง เบียร์ตามหลังมา

“ขอบคุณนะคะพี่ วันหลังเชิญใหม่นะคะ”
ออกไปนอกร้าน การจราจรบางตัวแล้วคงได้เวลาขับรถไปทำธุระต่อที่ลาดพร้าวเสียที 

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 01:58:55 AM »
             ขอขอบคุณร้านพริตตี้เดอะซีเคร็ทที่เอื้อเฟื้อปาร้านน้องสายไหม และสถานที่ถ่ายทำ ขอบคุณพีอาร์ส้ม และพีอาร์เบียร์ที่ช่วยอำนวยความสะดวกครับ

Longman

ออฟไลน์ ราชาโจรสลัดด

• โสดเสมอ...เมื่อเธอถาม
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 315
  • ความเจ้าชู้ มันอยู่ในสายเลือด อิอิ(^.^)
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 03:20:27 PM »
ปลาไม่ธรรมดาเลยครับท่านlongman darkดี +1ให้เลยครับ :044:
...ตาสามารถมองเห็นสิ่งที่ไกลได้ แต่ไม่สามารถ มองเห็นคิ้วของตน...

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 03:22:36 PM »
 :88:

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 03:39:09 PM »
ปลาท่านเป็นเอกลักษณ์ดีนะ การบ้านละเอียดดีจริงๆครับ

ใจไม่รักจริงเขียนไม่ได้นะเนี่ย เยี่ยมครับ
  :82:

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 06:07:27 PM »
 :006: