ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เวลาเราเข้าไปที่ร้านเราจะเลือกน้องๆยังไง (มือใหม่สอบถามครับ)  (อ่าน 2237 ครั้ง)

ออฟไลน์ singpopaa

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
เวลาเราเข้าไปที่ร้านเราจะเลือกน้องๆยังไงหรอครับ
-มีแฟ้มรูปภาพน้องๆ ให้เราเลือก หรือ
-PRเรียกน้องๆหลายๆคนมาให้เราเลือก (อันนี้ถ้าผมไปคนเดียวคงเขินแน่ โดนน้องๆรุมมอง)

พอดีอยากลองไปเที่ยวแบบนี้ครั้งแรกดูครับ ปกติเคยเที่ยวแต่ SL อยากลองเปลี่ยนแนวดูบ้างง

ออฟไลน์ พญากระปู๋

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • กินข้าวเย็นเป็นพญา
ส่วนใหญ่ จะเรียก มาให้ดู ตัว

แล้วน้องๆ ก็จะสวัสดี ทีละคนครับ
" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "
รับชม สาวๆ ก่อนใคร >>>Click

ออฟไลน์ ท่านชายเวฟร้อย

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: -2
อารมณ์คล้ายๆผมเลยครับ
แต่ผมมีสเต็บแบบนี้ครับ
1.ถ้าร้านนั้นมีไลน์หรือเวป ก็จะกรองดูรูป(เซ็นเซอร์)ก่อนเบื้องต้น ว่าทรง/หุ่น เป็นยังไง
แต่เคสนี้ได้ข้อมูลแค่ประมาณ 20% เพราะร้านมักแต่งรูปเว่อร์มาก55

2.เข้าไปที่ร้าน ขอดูรูปและการอธิบายงานจาก PR ก่อน ก็จะได้ข้อมูลน้องๆที่หน้าตาทรวดทรงถูกใจมากกว่าประมาณ50% ประมาณ 3-4 คนละ

3.เมื่อได้ตัวเลือกในใจ 3-4 คนนั้นแล้วก็ขอดูตัวจริง (ทริก การดูตัวจริงให้บอก PR ว่าดูเสร็จแล้วยังไม่เลือกนะ ให้น้องๆกลับเข้าไปก่อน
แล้วค่อยบอก PR ว่าเอาคนไหน ถ้าเลือกตรงนั้นเลยมันกดดันต่อสายตาน้องๆ 55)

ลองดูครับ น่าจะได้ตรงตามสเป็ก

ออฟไลน์ Oωәn

• Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *
  • Like: 304
  • You are not alone
อ่านการบ้านในบอร์ดศึกษาไว้
ไปที่ร้านขอดูตัวน้องได้ครับ :012:
You are not alone

ออฟไลน์ Wason P

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
อารมณ์คล้ายๆผมเลยครับ
แต่ผมมีสเต็บแบบนี้ครับ
1.ถ้าร้านนั้นมีไลน์หรือเวป ก็จะกรองดูรูป(เซ็นเซอร์)ก่อนเบื้องต้น ว่าทรง/หุ่น เป็นยังไง
แต่เคสนี้ได้ข้อมูลแค่ประมาณ 20% เพราะร้านมักแต่งรูปเว่อร์มาก55

2.เข้าไปที่ร้าน ขอดูรูปและการอธิบายงานจาก PR ก่อน ก็จะได้ข้อมูลน้องๆที่หน้าตาทรวดทรงถูกใจมากกว่าประมาณ50% ประมาณ 3-4 คนละ

3.เมื่อได้ตัวเลือกในใจ 3-4 คนนั้นแล้วก็ขอดูตัวจริง (ทริก การดูตัวจริงให้บอก PR ว่าดูเสร็จแล้วยังไม่เลือกนะ ให้น้องๆกลับเข้าไปก่อน
แล้วค่อยบอก PR ว่าเอาคนไหน ถ้าเลือกตรงนั้นเลยมันกดดันต่อสายตาน้องๆ 55)

ลองดูครับ น่าจะได้ตรงตามสเป็ก

ตามท่านนี้เลยครับ ผมก็ใช้วิธีเดียวกัน ถ้าไม่ถูกใจก็เชิงไป "น้องคนนั้นไม่มาเหรอ ( ดูในเวปมาก่อน ) มาเมื่อไหร่ เดี๋ยวน้องมาแล้วมาดูอีกทีครับ" ฮ่าๆๆ

หรือเทคนิคเพื่อนผม "ดูดหรี่แปป" "ไปกดเงินเพิ่มก่อน"

ออฟไลน์ singpopaa

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
คงต้องหารูปจากร้าน หรือ ตามการบ้านจากท่านอื่นดูก่อนครับ

จะให้น้องๆมายืนรุมจ้อง คงยังไม่กล้าพอ   :012:

ขอบคุณทุกท่านสำหรับคำแนะนำครับ   :002: :002:

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
ถ้าเดินวอกอิน เวลาจะไปเลือกน้องๆที่ร้านเลย จะมี 3 ลักษณะใหญ่ๆที่เจอตามนี้

1.บางร้านจะเรียกน้องๆที่ว่างอยู่ ไม่มีรอบจองในตอนนั้น ออกมายืนเรียงแถวหน้ากระดานเลย ชอบใครก็จิ้มเอา

2.บางร้านจะใช้วิธีเรียกน้องๆออกมาแนะนำตัวทีละคน จนครบ

3.บางร้านจะมีรูปให้ดูก่อน ถูกใจใครแล้วค่อยเรียกตัวจริงมาให้ดู แต่วิธีนี้ผมไม่ค่อยชอบเท่าไหร่ ส่วนตัวชอบแบบข้อ2.ที่สุด