ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอไลน์น้องๆ  (อ่าน 1718 ครั้ง)

ออฟไลน์ mat555

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ขอไลน์น้องๆ
« เมื่อ: มิถุนายน 20, 2017, 01:50:05 AM »
อยากทราบว่าเคยมีท่านไหน เสร็จภารกิจแล้วมีการขอไลน์น้องๆไว้คุยเล่นรึป่าวครับ :032:

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
Re: ขอไลน์น้องๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2017, 05:35:04 AM »
ถ้าคนไหนงานดีประทับใจ ผมขอไลน์เกือบทุกคน น้องให้ทุกคน 555+

น้องๆบางคนบริการหลังการขายดีมากๆก็มีคือ ได้ไลน์ไปแล้วคุยทักทายกันได้ตลอด ไม่ลืมเราจำเราได้ เหมือนได้เพื่อนเพิ่มมาอีกคน

แต่กับน้องๆบางคนบริการหลังการขายไม่ค่อยดีเท่าไหร่ บางทีให้ไลน์มาแล้วทักไปไม่ค่อยตอบหรือคุยกับเราก็มี ก็ไม่ว่ากันเนอะสิทธิ์ส่วนบุคคล

ออฟไลน์ noonoy

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
Re: ขอไลน์น้องๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2017, 11:54:47 AM »
ผมเจอคนถูกใจผมก็ขึ้นซ้ำครับ แล้วก็ขอlineขอface มีโอกาสก็ชวนไปกินข้าวครับ เราให้เกียรติน้องเขา ตอนนี้น้องลาวงการแต่ก็ยังคุยกันทุกวันครับ :044: