ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: History M Modelingสะเทือนวงการ นางฟ้าในความทรงจำที่หลายคนถามหา&รอคอย คลิปปริศนา?  (อ่าน 19616 ครั้ง)

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2019
แล้วเขาคือใครผมจะรู้ไหมเนี่ย.......รู้กันแค่เฉพาะกลุ่มจริง ๆ แล้วบอกจะประจานพระเอกคนนั้น....อ่านตั้งนานยังไม่รู้ว่าใครเลย

ครับผม ตอนนี้รู้ในกลุ่มร้าน และเตือนน้องๆทุกร้านให้ระวังตัว :90:

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
อยากประนามใจจะขาดแต่มิทราบและมิรู้ว่าพระเอกคนไหนจนปัญญาจริง.......วงการนี้ก็ทำได้แค่นี้ละครับบ่น ๆ แล้วก็จบกันไป......เรียกเรตติ้ง

บางที อาจจะไม่ใช่ช่วงเวลาเปิดเภยก็ได้ครับถ้าเราไม่มีหลักฐานเพียงพอ :89:

• *
ด้วยคนครับ ขอบคุณครับ

ขอบคุณเช่นกันครับท่าน :044:

ออฟไลน์ Liverpool05

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ฟังเสียงในคลิปเหมือนเป็นเจ้าของร้านนวดมังส์เดาเอา

ออฟไลน์ BIGMAMA

• ชอบสาวๆรักสาวๆทุกคนเบย
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 764
  • ยินดีไปทุกที่ ถ้ามีของดี กระซิบได้คับ
เบญจศีล สิกขาบทที่ ๔ มุสาวาทา เวรมณี
ศีลข้อนี้บัญญัติขึ้น เพื่อเป็นการป้องกันการทำลายประโยชน์ของกันและกัน ด้วยการพูด คือ ตัดประโยชน์ทางวาจา และรักษาวาจาของตนให้เป็นที่เชื่อถือของคนอื่น

ออฟไลน์ HardCocker

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 6
วันที่ผมไปวันนั้นผมเจอพอดีเลยนะ เห็นว่าเป็นพระเอกมาใหม่ช่องน้อยสี ขาวสูง หุ่นดี ไม่แน่ใจใช่คนนั้นรึป่าวครับ

ถ้าใครรู้หลังไมค์ตอบผมหน่อย ผมว่าแย่มากเลยนะ น่าเอาไปประจานให้หมดอนาคตจากวงการไปเลย

ออฟไลน์ pettuttploy

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0

ออฟไลน์ ดุก.. อุยย...

• ลดอบายมุข รุกอวัยวะ
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
  • ทีมอมตะ
พูดได้คำเดียวว่า เศร้า ครับงานนี้  :004:
Make love not war ^^

ออฟไลน์ yokzod

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
เลวววว ขอประนาม

ออฟไลน์ chalawan cha cha

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 15
 :015: รับไม่ได้เหมือนกันกับเหตุการณ์แบบนั้น  :89: :89: :89: