ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: **แจ้งเตือนระวังรูปหลุดนะครับ พวกกลุ่มใน VK กำลังระบาด (พวกหิวโหย)  (อ่าน 5956 ครั้ง)

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
ช่วงนี้มีพวกกลุ่มตามหางานเกิดกันเยอะขึ้นมากโดยเฉพาะใน VK ผมเห็นมันก็อปจากเว็บกะปู๋ไปก็เยอะ อย่างเช่นน้องเฟอร์รี่ หลุดไปในกลุ่มพวกเปิดวาร์ปก็มี รูปจากในนี้นี่แหละ (มีคนอ้างว่าเคยดูคลิ๊ปน้องด้วย แต่ผมยังไม่เห็นนะเห็นแต่รูป)

ยิ่งมีข่าวไลฟ์สดเฟสบุ๊คน้องในชุดนักเรียนที่คนกลุ่มนึงทำขึ้นมา ทำให้คนสนใจเป็นวงกว้างมากขึ้นอีก ดูจากโลโก้เก่าๆแล้วก็คุ้นๆคนในวงการกะปู๋เนี่ยแหละ แล้วเอาไปเผยแพร่ใน VK

ต่อให้คุณบอกว่าอย่าแชร์ต่อยังไงมันก็ไม่มีทางหรอก พวกคนที่โหลดได้มาฟรีๆมันไม่มีจรรยาบรรณอะไรหรอกครับ หลุดแน่นอน ต่างกับนักเที่ยวตัวจริงที่รู้ว่าอะไรควรทำอะไรไม่ควรทำ

ก็ระวังๆกันหน่อยแล้วกันครับช่วงนี้ ผมละกลัวมันเป็นข่าวดังขึ้นมาแล้วกระทบเป็นวงกว้างในวงการนวดกะปู๋จริงๆ....

ออฟไลน์ BEAUTY™

• Silent area.
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1934
  • Silence speaks when words can not.
เห็นด้วยครับ ต้องระวัง!!!

ออฟไลน์ NotNowZ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
เห็นด้วยอย่างยิ่งครับผม

ออฟไลน์ popo139

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 13
เห็นด้วยครับ

ออนไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 270
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
พวกนี้ เราแก้ เขา ไม่ได้ วิธีที่จะทำ คือ เราแก้ตัวเราเอง

- คนออกการบ้าน เซ็นเซอร์ แน่นหนา จะไม่ตกเป็นเหยื่อ พวกนี้ แน่นอนว่า เซ็นเซอร์น้อย เปิดตา เปิดปาก จะโดนพวกนี้ เล่นงานได้

- คนออกการบ้าน ต้องมี จรรยาบรรณ ที่แท้จริง คือ ไม่ส่งต่อ ไม่แบ่งปัน ภาพที่ไม่มีเซ็นเซอร์ เด็ก ๆ ทุกคน ต้องมีที่ยืนในสังคม และ อนาคตที่สดใส หลังจากวันที่เขา หันกลับให้กับงานวงการนี้

- ทุกวันนี้ เว๊ปโป๊ เว๊ปบิททอร์เรนท์ มีภาพหลุด แต่แบบเซ็นเซอร์ ทั้งนั้น แต่ เป็น เซ็นเซอร์น้อยไป ไม่เพียงพอ เปิดตา เปิดปาก ลายน้ำเจือจาง เห็ํนฐานของนม ฯลฯ ก็ตกเป็นเหยื่อของพวกนี้ได้จ้ะ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ lopez218

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
เห็นด้วยครับ :002: :002: :002: