ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัยคับพวกอ่างหรือ นกป มันมีสาวเทียม สาวดุ้นปนมาบ้างเปล่า  (อ่าน 2067 ครั้ง)

ออฟไลน์ liger0000

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
คือบางทีประเทศนี้มันก็น่ากลัวอย่างนะคือ กระเทยสวยมาก เราก็แยกไม่ออกหญิงแท้หญิงเทียม โอเคพวกมีเดื้อยเรายังรู้ แต่พวกไม่มีเดื้อยนี้แยกยังไง แล้วมันมีพวกยอมแมวหรือเปล่า แถมมืดๆด้วย เราก็มองไม่เห็นเลย

ออฟไลน์ GAS ATTACK

• รู้เขา รู้เรา ... ชักร้อยครั้ง เสร็จทั้งร้อยครั้ง
  • Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *
  • Like: 607
  • . อาจเป็นเพราะฟ้า หลงลืมอะไรหรือเปล่า .
ในอ่างน่าจะไม่มีนะครับ นกป.น่าจะมีอยู่บ้าง

การแยกแยะ ผมว่าเสียงพูดนี่บ่งบอกได้ค่อนข้างชัดเจน

ส่วนความมืดนั้น เดี๋ยวนี้ส่วนใหญ่ไม่น่าจะมืดจนถึงขั้นแยกแยะไม่ออกหรอกครับ

ส่วนตัวผมยังไม่เคยลองสาวดุ้นหรือตัดดุ้นแล้ว อนาคตนั้น ... ก็ไม่คิดจะลองครับ
  :038:

แต่รากลึกลงในดิน หยั่งลึกลงในใจ

ออฟไลน์ liger0000

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ในอ่างน่าจะไม่มีนะครับ นกป.น่าจะมีอยู่บ้าง

การแยกแยะ ผมว่าเสียงพูดนี่บ่งบอกได้ค่อนข้างชัดเจน

ส่วนความมืดนั้น เดี๋ยวนี้ส่วนใหญ่ไม่น่าจะมืดจนถึงขั้นแยกแยะไม่ออกหรอกครับ

ส่วนตัวผมยังไม่เคยลองสาวดุ้นหรือตัดดุ้นแล้ว อนาคตนั้น ... ก็ไม่คิดจะลองครับ
  :038:

มีดุ้นยังไม่น่ากลัวเท่าไม่มีดุ้น

ออฟไลน์ ดØŚ ♥~

• ความ~รัก~งดงามเสมอ
  • MOD
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1346
  • Line ID : jodorres

เหมือนๆจะเคย. เจอ

~รัก~ 
เธอ ตลอดกาล...

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 251
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
ร้าน นกป. มีทั้งมีดุ้น และ ตัดดุ้นทิ้ง

แต่สบายใจได้...

ทุก ๆ ร้านที่มี จะ บอก ลูกค้า ชัดเจนว่า... เป็น สาวประเภท 2 แบบ มีดุ้น กับ แบบตัดดุ้น...

เขาจะบอกชัดเจน ไม่หลอกลวงผู้บริโภค จ้ะ...
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.