ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องกุญแจ สาวสวย จิมิหวาน มารยาทดี @หอหญิง  (อ่าน 1067 ครั้ง)

ออฟไลน์ Armanyjohn

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 5
ผมมาถึงร้าน หอหญิง ถูกใจน้อง 2 คนครับ น้องกุญแจ กับน้องปานปั้น

สวยทั้งสองเลยครับ ตัดสินใจยากมาก PR แจ้งว่าเป็นงานหวานๆทั้งสองคน งานตามใจ

น้องปานปั้นสวยมาก เพิ่งจะมาแคสงานที่ร้านผ่านวันนี้ ยังสดอยู่ แต่ติดตรงที่น้องผมสั้น ผมชอบผมยาว

แต่นั่นก็ไม่ได้เป็นอุปสรรคกับการเลือกน้องปานปั้นเลย แต่อุปสรรคคือผมคงตัดสินใจนานไปหน่อยครับ

จนน้องมาแจ้งกับทางร้านว่า จะขอกลับแล้ว  :004:

ผมเลยเลือกน้องกุญแจทันที สวยขาวเนียน ตัวเล็ก บาง ผมยาวสีดำ ถูกสเป็คผมเช่นกัน

น้องเดินมารับ ยิ้มแย้ม ร่าเริง ดูเป็นสาวหวาน เรียบร้อย ผิวพรรณดีเหมือนคนเหนือ

อาบน้ำให้สะอาดดีครับ พร้อมบิ้วให้ด้วย จนผมเกือบแพ้ มาต่อที่เตียง

ผมให้น้องนวดให้ รู้สึกผ่อนคลาย พร้อมเสียวด้วยเช่นกันครับ น้องเริ่มบิ้วไปด้วย

ผมเลยขอบิ้วกลับ น้องเนื้อตัวสะอาด ขาวเนียน ตามใจดีครับ ขออะไรก็ทำให้ ทาสีมันส์

ถือว่าคุ้มค่ากับราคาที่จ่ายเลยครับ หลังเสร็จกิจก็นอนคุยกันต่อจนครบเวลา

น้องลงมาส่งที่ประตูครับ :044:

GF 10/10

Body 9/10 หน้าอกธรรมชาติ ไม่ใหญ่ไม่เล็กครับ

Room 10/10 สะอาดมากครับ และเฟอร์นิเจอร์ครบ