ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ยังจำครั้งแรกที่เข้าวงการนวดกะปู๋กันได้ไหมครับ? มันเป้นอย่างไร? เขินอายแค่ไหน?  (อ่าน 6404 ครั้ง)

ออฟไลน์ ขนมโก๋

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0

ออฟไลน์ I’mQ

• (คุณชายคิว)
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 476
คิวจำได้ครับ

นกป ครั้งแรก ประมาณ 5 ปีกว่าแล้ว

ร้านแถวเพชรเกษม

น้องดาวร้าน งานมาตรฐาน คอร์ส B2S

คิวเป็นฝ่ายถูกกระทำ เกือบเพียงฝ่ายเดียว

:035:

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 284
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
ครั้งแรก ก่อนจะมีเว๊ป kapooclub นี้ ซะอีก

เปิดล่าง จ่ายเพิ่ม

เปิดหมด จ่ายเพิ่ม

จับนม จ่ายเพิ่ม

จับจิมิ จ่ายเพิ่ม

โคตรลุ้น ระทึก สนุกดีมาก ๆ 555

:032: :032: :032:
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ Enterboy

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 4
ครั้งแรกเมื่อ2ปีที่แล้วครับ ร้าน cheese spa จนตอนนี้ก็ยังเสียดายอยู่ดีร้านดีๆที่ปิดไป จำได้แม่นเลยว่าขึ้นกับน้องที่ชื่อไทรอั้ม แล้วครั้งแรกก็จัดแบบสุดซอยเลยโดนน้องเค้ากระทำอยู่ฝ่ายเดียวเดินออกจากร้านแบบงงๆ  :91:

ออฟไลน์ TaddyDaddy

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 2
ของผมครั้งแรกที่เข้าก็ร้านแถวศาลาแดงครับ มาทราบที่หลังว่าได้ขึ้นกับสุดยอดฝีมือคนหนึ่งซึ่งตอนนี้ลาวงการไปแล้ว ประทับใจมากๆครับ

ออฟไลน์ กระซิกๆ2

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
ผมครั้งแรกประมาณปีที่แล้ว ไม่ตื่นเต้นครับเรื่องร้าน แต่ ติดใจที่น้องสวย เพราะย้ายจากอ่างมา นกป ได้ฟิวใหม่ๆดี :92:

ออฟไลน์ Pog420

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
ของผมครั้งแรกที่เข้าก็ร้านแถวศาลาแดงครับ มาทราบที่หลังว่าได้ขึ้นกับสุดยอดฝีมือคนหนึ่งซึ่งตอนนี้ลาวงการไปแล้ว ประทับใจมากๆครับ
ใช่น้อง ยาเเก้ปวด ไม๋ครับ  555

จำได้แม่นเลยครับ ของผมครั้งเเรกเขิลๆ เกร็งๆ เจอน้องงานไม่อยากทำอีก เข็ดอยู่สักแปปเลยครับ
ที่พีคสุดๆ คือ พอพักไปสักแปปเเล้ว ไปซ่าต่อ ลองอีกร้าน ก็ดันไปเลือกน้องคนนี้ซํ้าอีก
เห็นหน้าร้องโวยวายเสียงหลง รีบ เดินมาคุยกะ Pr เลย
เราก็ขออณุญาติเปลี่ยนคน Prก็ถามเหตุผล เราก็ค่อยๆอธิบายให้ฟัง Prก็บอกใช่ น้องย้ายมาจากร้านนี้จริงๆ
แต่ตอนนี้เทรนเองกับมือไม่น่าจะมีผิดพลาดเเล้ว เราฝังใจก็งอแงยังไงจะเปลี่ยนให้ได้
พอเปลี่ยนเป็นอีกคนที่ลอกๆตามเค้ามา ก้ฟินเเละเริ่มๆเข้าใจในวงการนี้มากขึ้น นั่นคือจุดเริ่มต้น เลยคร้าบ

ปล.น้องคนเเรกก็ยังทำอยู่แถมตอนนี้ก็เก่งกว่าเเต่ก่อนเยอะ
น้องคนสอง ก็ยังทำอยู่ ฝีมือดี ลค ติดเพียบเช่นกัน
ส่วนร้านที่จริงใจกับลูกค้าร้านนี้ ตอนนี้รักยิ่งกว่าน้องที่ไหนอีกครับ

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 284
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
ครั้งแรกเมื่อ2ปีที่แล้วครับ ร้าน cheese spa จนตอนนี้ก็ยังเสียดายอยู่ดีร้านดีๆที่ปิดไป จำได้แม่นเลยว่าขึ้นกับน้องที่ชื่อไทรอั้ม แล้วครั้งแรกก็จัดแบบสุดซอยเลยโดนน้องเค้ากระทำอยู่ฝ่ายเดียวเดินออกจากร้านแบบงงๆ  :91:

ไทรอั้ม นี่  เอเลี่ยน ไปพบ 4 ครั้ง งานดีมาก
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ SweepingHollow

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
ความรู้สึกตอนนั้นยังจำได้ดีครับ กล้าบ้างกลัวบ้างอายบ้าง แต่ถ้าไม่ลองวันนั้นก็จะไม่ติดงอมแงมจนวันนี้5555
ตอนนั้นแบบครั้งแรกนี่สอบปลายภาคเสร็จเพื่อนชวนไปกินฉลองสอบเสร็จเราปฏิเสธไม่ว่างทันที เดินเข้าร้านนวดกะปปู๋หลังมหาลัยทันที จำได้เลยตอนนนั้นเราทำอะไรไม่เป็นแต่โชคดีน้องช่วยสอน ทุกวันนี้ก็ยังคิดถึงน้องคนนั้นอยู่ แต่ไม่ได้ไปสักทีเพราะบ้านไกล :035:

ออฟไลน์ joseJ

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 24
เดอะเกรทครับ จำชื่อน้องไม่ได้ เพราะไม่ตรงสเปค ไปเที่ยวหลังจากนัดทานข้าวกับเพื่อนสมัยมหาลัยแล้วเพื่อนๆทุกคนตกลงกันว่าจะไปเที่ยวต่อ ก็ให้เพื่อนๆเลือกก่อนเลยได้เด็กไม่ตรงสเปค เรื่องอายไม่อายครับเพราะผ่านการเที่ยวมาตั้งแต่คาราโอเกะ เล้านจ์ อ่าง SL นผบ. เที่ยวนกป. ครั้งแรกก็คิดว่านอนให้น้องชักๆไป ปรากฏน้องทำ B2B ให้ผมก็นอนให้น้องถูไปมา น้องดันมีอารมณ์ ขอมีอะไรกันซะงั้น ผมก็ปฏิเสธ(แต่ไม่ได้บอกน้องนะครับว่าน้องไม่ใช่เสปค) ไปๆมาๆน้องทนไม่ไหวขึ้นเอง พอเข้าไปแล้วผมก็เลยต้องปล่อยตามเลยให้น้องเค้าขึ้นจนเสร็จ ทิปไปแค่ 500 เพราะไม่ได้เตรียมตัวมา หลังจากนั้นหยุดไป 2 ปีเลิกกับแฟนก็เริ่มเที่ยวครับ