ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปติดเด็กอยู่ร้านนึงขอเฟสน้องเค้าไม่ให้ บอกเป็นกฏของทางร้านมีงี้ด้วยหรอครับ  (อ่าน 2543 ครั้ง)

ออฟไลน์ omgdongy

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ไปติดเด็กอยู่ร้านนึงขอเฟสน้องเค้าๆไม่ให้ บอกเป็นกฏของทางร้านมีงี้ด้วยหรอครับ งงเลย ไอ้ผมก็ไม่เคยขอน้องๆเค้ามาก่อน

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
แหงสิคุณ ไม่เกี่ยวกับกฏของร้านหรอก แต่เฟสบุ๊คมันเป็นอะไรที่ส่วนตัวมากๆครับ มันไม่เหมือนกับให้ไลน์นะ

ปกติเฟสบุ๊คคนเราจะลงรายละเอียดมากกว่า เป็นชีวิตจริงๆของเค้าอะ มีทั้งเพื่อนทั้งพ่อแม่พี่น้อง ชีวิตจริงๆของเค้า งานปกติของเค้า

แล้วน้องๆที่แอบทำงานแบบนี้คงไม่อยากให้ใครไปรู้จักตัวตนจริงๆของเค้าหรอกจริงมั๊ย การที่น้องไม่ให้คุณไม่ใช่เรื่องแปลกอะไรเลย

(แต่จริงๆมันก็เป็นการวัดใจเหมือนกันนะ ว่าความสัมพันธ์ของเรากับน้องนั้นอยู่ระดับไหน ตั้งแต่ผมเที่ยวมา มีน้องแค่คนเดียวที่ผมกล้าขอและน้องก็กล้าให้เพราะสนิทกันจริงๆ

ของแบบนี้น้องต้องไว้ใจเราด้วยครับว่าเราจะไม่ไปวุ่นวายให้เสียหายกับชีวิตของเค้า เค้าถึงจะกล้าให้ ที่น้องไม่ให้คุณก็แสดงว่าเค้ายังไม่ไว้ใจคุณ)

• *
แหงสิคุณ ไม่เกี่ยวกับกฏของร้านหรอก แต่เฟสบุ๊คมันเป็นอะไรที่ส่วนตัวมากๆครับ มันไม่เหมือนกับให้ไลน์นะ

ปกติเฟสบุ๊คคนเราจะลงรายละเอียดมากกว่า เป็นชีวิตจริงๆของเค้าอะ มีทั้งเพื่อนทั้งพ่อแม่พี่น้อง ชีวิตจริงๆของเค้า งานปกติของเค้า

แล้วน้องๆที่แอบทำงานแบนี้คงไม่อยากให้ใครไปรู้จักตัวตนจริงๆของเค้าหรอกจริงมั๊ย การที่น้องไม่ให้คุณไม่ใช่เรื่องแปลกอะไรเลย

(แต่จริงๆมันก็เป็นการวัดใจเหมือนกันนะ ว่าความสัมพันธ์ของเรากับน้องนั้นอยู่ระดับไหน ตั้งแต่ผมเที่ยวมา มีน้องแค่คนเดียวที่ผมกล้าขอและน้องก็กล้าให้เพราะสนิทกันจริงๆ

ของแบบนี้น้องต้องไว้ใจเราด้วยครับว่าเราจะไม่ไปวุ่นวายให้เสียหายกับชีวิตของเค้า เค้าถึงจะกล้าให้)

แสดงว่าเค้ามองเราเป็นแค่ลูกค้าคนนึงซินะครับ แค่เอนเตอร์เทนเราแค่นั้น ไอ้ผมมันคนอ่อนไหวใจง่ายไปเอง555
ขอบคุณครับที่เข้ามาตอบ

ออฟไลน์ ΛgєиƬ ßαυєR

• Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 1418
.. ผมนี่ ไม่เคยต้องขอเฟซ ขอไลน์ใครเลย

เค้าให้มาเองทั้งนั้น .. ผมมีอาวุธอยู่น่ะ คริ ๆ ..

:048: :048: :048:

ออฟไลน์ Mr. Mon

• Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *
  • Like: 613
ถูกแล้วครับ ที่น้องไม่ให้ โลกทุกวันนี้มันน่ากลัว..

. คือ โลกทั้งใบ ของน้องๆ ผู้หญิง แฟน ญาติพี่น้อง พ่อแม่เพื่อนสนิท...

มีน้องหลายคนที่ผมรู้จัก โดนลูกค้าเลวๆ ที่มาตามจีบ พอน้องไม่เล่นด้วย ก็เที่ยวเอาน้องไปประจาน ไปแบล๊กเมย์ ส่งข้อความหาแฟนน้อง บอกน้องมาทำงานบ้าง ส่งรูปในการบ้านบ้าง สารพัดเคสเลวๆ คนสมัยนี้แมร่งน่ากลัวจริงๆ ครับ...

การที่น้องไม่ให้อ่ะ ถูกแล้วครับ...

ผมไม่ได้หมายความว่า พี่จะไปทำอะไรแบบนั้นนะ ผมแค่อธิบายสาเหตุที่น้องไม่ให้ เพราะเคสแบบนี้มันเกิดขึ้นบ่อยเกินไป จนเด็กๆ มันกลัวไปหมดครับ...
ตอบ PM ช้า ตอบไม่ทัน ขอโทษด้วยนะคร้าบ...

อยากได้ข้อมูล รูปแบบ uncen แอดไลน์ผมมาครับ "nuengs2" เร็วกว่า...

ออฟไลน์ ABCD100

• *
  • Like: 2
ขนาดไม่ให้เฟซยังออกมาโพสถาม ขนาดนี้ ถ้าให้ไปสงสัยน้องโดนหนักกว่านี้แน่นอน  ดีนะเดกมันฉลาดรู้ทัน ฮ่าๆ

• *
ขนาดไม่ให้เฟซยังออกมาโพสถาม ขนาดนี้ ถ้าให้ไปสงสัยน้องโดนหนักกว่านี้แน่นอน  ดีนะเดกมันฉลาดรู้ทัน ฮ่าๆ

ไม่ได้คิดจะทำแบบนั้นเลยนะครับ

ออฟไลน์ ` L ,

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 79
มีคนตอบเเทนเรียบร้อยหมดเเระ 55
เป็นผมไม่ขอเหมือนกัน เพราะผมก้ไม่ต้องการให้น้องเห็นเรื่องของผมเหมือนกัน อย่างมากขอเเค่ไลเเค่คนที่ถูกใจจริงๆเท่านั้นคับ
:O

ออนไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 269
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
กำลังจะออกมาอธิบาย กดเข้ามา มีคนบอกละเอียดเลย ดีละ ๆ

แต่ สำรวจตัวเองด้วยนะ ขนาดไม่ให้เฟส ยังออกสื่อตั้งคำถามแบบนี้ น่ากลัวเด้อ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ Kamui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 117
แค่ชื่อน้องๆยังไม่ค่อยอยากจะบอกเลย...
ให้น้องมีที่ยืนบ้างเถอะ