ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดซิงนางไม้มาใหม่ป่าพริตตี้ หน้าสวยหุ่นลีลาเด็ดไหลเป็นjoke ปู้ยี่ปู่ยำสะใจโก๋  (อ่าน 1084 ครั้ง)

ออฟไลน์ อสุจ๊าก

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 45
การบ้านสดสดร้อนๆ.  :88: ไม่ได้มาเยือนนาน หลังจากไปหลงอยู่ร้านนวดย่านอื่น และบริเวณใกล้เคียงที่เปิดใหม่  :92: วันนี้เลยแวะมาใช้บริการสักหน่อย  :81:  เจอน้องมากหน้าแปลกตาชุดใหม่ น่าสนใจหลายคน เผชิญมีสาวน้อย หน้าสวยคนนึงมารอเพื่อนในร้าน อยากลองมาทำ  :81: หน้าตาน่ารักสะด้วย  :92:
ผมนักเที่ยวเลือกส่งการบ้านเฉพาะน้องที่สวยจริงดีจริงเชื่อใจได้ครับ

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
ตัดมาที่ห้อง  :88: น้องค่อนข้างอายมาก เกร็งไปหมด จับปลายากมาก แต่ด้วยความเป็นลูกค้าประจำ เจ้าของร้านเลยช่วยบอกให้ขอถ่ายปลายืนยันความน่ารักสักรูป :82:
ผมนักเที่ยวเลือกส่งการบ้านเฉพาะน้องที่สวยจริงดีจริงเชื่อใจได้ครับ

• *
ขอบรรยายกิจกรรมสุดประทับใจในห้อง  :82: ด้วยความเป็นน้องมาใหม่ไม่เคยทำ น้องดูเขินๆอายๆมาก ผมจึงลดความประหม่าของน้องด้วยการอาบน้ำเอง  :81: ให้น้องรู้สึกสบายๆไม่กดดัน ชวนคุยว่าทำไมถึงอยากลองมาทำ  :84: คำตอบคือ “อยากได้ ไอโฟนX”  :009: คิดในใจผมยังใช้ไอโฟน6 เก่าๆอยู่เลย   :009: น้องดูไฮโซกว่าผมอีก
น้องนวดไม่เป็นแน่นอน จับๆแบบเขินๆ ผมจึงบอกน้องไม่ต้องนวดแระ ปิดไฟมืดเลย ทีนี้ไม่ต้องอายพี่แล้ว ให้คิดว่า พี่เป็นแฟนน้อง นัวแบบไม่ต้องอายเพราะพี่ไม่เห็น  :002: น้องดูสีหน้าดีขึ้น แล้วก้อปิดไฟ สิ่งที่เกิดขึ้นหลังจากนั้นแทบไม่น่าเชื่อ น้องเปลี่ยนเป็นคนละคน จูปปากแลกลิ้น นัวเนียเยี่ยงแฟน เสียงร้องครางเบาๆพร้อมกับน้ำแฉะตรงทางแยกสวาท
ทำให้ผมต้องผิดศีลข้อ4  :009: ทิบไป2000 ให้ด้วยความเต็มใจ
แม้ผมจะใช้เวลาไม่ถึง5นาที ในการรบ แต่ประทับใจมาก
สรุป หน้าตา8/10. หุ่น9/10. ความสดและช่วงล่าง10/10 ความโชคดีของผม 100/10  :92:

ออฟไลน์ 🔞😈 𝕯𝖊𝖆𝕯𝕻𝖔𝖔𝕷 😈🔞

• เข้ากลุ่ม @ID Line : DEADPOOLFUN2
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 857
  • wait 'til you get a load of me
𝖀𝖓𝖙𝖎𝖑 𝕿𝖍𝖊 𝕸𝖔𝖒𝖊𝖓𝖙

𝙅𝙊𝙄𝙉 𝙂𝙍𝙊𝙐𝙋 @𝙄𝘿 𝙇𝙞𝙣𝙚 : 𝘿𝙀𝘼𝘿𝙋𝙊𝙊𝙇𝙁𝙐𝙉𝟮

ออฟไลน์ ขาสั่น

• *
  • Like: 6

ออฟไลน์ JACK DORSON

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 21

ออฟไลน์ ป่าพริตตี้ซอยอรุณอมรินทร์28โทร0928388245

• KapooClub Spa
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 54
กราบขอบพระคุณ ที่มาอุดหนุนร้านป่าน้อยแห่งนี้ :82: รับส่วนลด200บาท
สำหรับคราวหน้าไปเลยเจ้าค่ะ น้องๆช่วงนี้มาหน้าใหม่ๆเยอะค่ะ ลองแวะมาชม
http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?board=139.0
ป่าพริตตี้ Premiumจัดจ้านในย่านปิ่นเกล้า อรุณอมรินทร์28 สปาแนวตกแต่งแนวป่าConcept สัมผัสสาวสวยในบรรยากาศป่าธรรมชาติ ร้านมีคอร์สเดียว ถอดหมดบอดี้เสร็จไม่อั้น ไม่มีคอร์สจบ แต่ขอความร่วมมือน้องห้ามจบเกิน1500
แอดไลน์ paapretty หรือ เบอร์โทร 0928388245

ออฟไลน์ ตี๋ ดอยตุง

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 47
ไม่ได้แวะไปนาน  :81: ต้องไปเยือนหน่อย

ออฟไลน์ เด็กน้อยหอยสังข์

• *
  • Like: 35