ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มีเรื่องสอบถามครับ  (อ่าน 1794 ครั้ง)

ออฟไลน์ aon666999

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
มีเรื่องสอบถามครับ
« เมื่อ: มีนาคม 01, 2018, 07:52:46 PM »
  มีเรื่องสอบถามครับ เมือต้นเดือน กุมพา ผมกับเพื่อนอีก 2 คนไปเที่ยวกัน  เสร็จแล้วก็แยกย้ายกันกลับ แต่เมื่อ 2 วันก่อน มีเพื่อนผมที่ไปด้วยคนหนึ่ง มันโทรไลน์มาปรึกษาผมว่า น้องเขาเสนอให้ไป ที่ห้อง ถ้าจะมาหาอีก  ซึ่งผมเองก็ให้คำตอบมันตอบไม่ได้เหมือนกัน

จึงอยากสอบถาม ว่าเพื่อนผมมันควรจะไปหรือเปล่า  (คือเพื่อนผมก็ติดใจน้อง เค้าอยู่เหมือนกัน ) หรือว่าแค่ไปเจอที่ร้านก็พอครับ

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
Re: มีเรื่องสอบถามครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 02, 2018, 01:19:14 AM »
ข้อมูลน้อยไปหน่อยครับ คือหลังจากนั้นได้มีการสานสัมพันธ์กันต่อรึเปล่า ได้คุยไลน์กันมั๊ย หรือเคยนัดเจอกันบ้างมั๊ย ได้ไปหามาอีกมั๊ย

หรือว่าได้เจอกันแค่ครั้งเดียวตอนไปขึ้นงานครั้งแรกเท่านั้น แล้วน้องคนนั้นข้อมูลเป็นยังไง เป็นน้องที่ทำประจำมานานสามารถสอบถามข้อมูลกับร้านได้

หรือว่าเป็นน้องใหม่ขาจรที่มาแล้วหายไปเลย ไปเจอที่ร้านอีกไม่ได้ ถ้าเป็นอย่างหลังก็ระวังๆไว้ก่อนก็ดีครับ อย่าคิดว่าน้องเป็น ผญ แล้วอาจจะไม่มีอะไรหรอก

ส่วนตัวผมก็เคยมีนอกรอบไปหาน้องที่ห้องบ้างแต่ต้องมั่นใจก่อนและเป็นน้องที่สนิทกันจริงๆครับ ถึงจะกล้าไปไม่งั้นไม่ไปเด็ดขาด สมัยนี้ภัยมีรอบตัวครับ

ออนไลน์ อีกา

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 18
  • ภาคีแห่งรัตติกาล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 02, 2018, 10:44:11 AM »
โดยปกติน้องไม่น่าจะนัดเจอกันที่ห้องนะครับ
โดยเหตุผลเรื่องความปลอดภัย  ไม่ว่าจะเป็นของตัวน้องหรือตัวท่านเอง
แต่ถ้าต้องการจริง ๆ แนะนำว่านัดไปเที่ยวกับทานข้างในที่สาธารณะที่ที่ผู้คนดีกว่าครับ
เดี๋ยวจะโดนลอกคราบเอา
แม้สายโลหิตจะหลั่งไหลจนชีพวาย
แต่สุดท้ายก็หยุดรักเธอไม่ได้เลย
http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=1173332.msg3500009#msg3500009

ออฟไลน์ mochii

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 02, 2018, 01:50:12 PM »
เป็นผมก็ไม่ไปครับ เซฟตัวเองดีกว่า
ไปเจอกันที่ร้านเลยแน่นอนดี    :002:

ออฟไลน์ Dosese

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 03, 2018, 12:16:26 AM »
ครับถ้าขี้นงานครั้งแรกครั้งเดียวแล้วชวนไปห้องเลย นี่บอกได้เลยครับ ถ้าน้องเขาไม่ติดใจลีลาจริงๆ ก็เตรียมตัวโดนปลอกเปลือกครับ :032:
ทางทีดีอย่าไปครับ ด้วยความปรารถนาดี ของเหล่าสหายร่วมเทียว ครับ :013:

ออฟไลน์ Toook13

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 03, 2018, 04:20:49 PM »
เที่ยวแบบนี้อย่างเสี่ยงดีกว่าครับ เจอที่ร้านก็น่าจะปลอดภัยสุดแล้วครับ

ออฟไลน์ youngtiger

• *
  • Like: 3
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 14, 2018, 04:01:05 PM »
ผมรับน้องไปเปิดห้องโรงแรมครับ

ออฟไลน์ โค้ง_ShellSee

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 13
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 24, 2018, 03:23:11 PM »
ไปที่ใหนก็ได้ คับ ถ้ามันโอเค
แต่ ทำไมต้องไปที่ห้อง

- ขอยกประเด็นเรื่องเงิน มาเป็นอันดับ 1 และ ไม่มีอันดับอื่น

เข้าร้าน ได้ เงินรอบ 1000 ขั้นต่ำ ถ้ารับออปชั่นได้มากกว่า  ทำงานเยอะได้ เยอะ
เข้าห้อง ได้ เกิน 2000 เพราะ ออปชั่นจบ 100%   และร้อนเงินเรียก ลค.มาห้อง ได้ตังไว
หาทางออกง่ายๆ กับชีวิต ก็ต้องมีนอกรอบ

ตามประสบการณ์ผม ไปเที่ยวแล้วนอกรอบ ผมให้มาบ้านผม (โสด) ก็หลายคน   ผมไปห้องน้องก็มีบ้าง
มันไม่สนุกเท่า ไปร้านเลยครับ    ทุกคนต้องการเงิน น้ำแตก เลิกงาน เวลาก็ไม่บังคับ เพิ่มตังเพิ่มน้ำ

ร้านชัวกว่า เวลาพอสมควร เอาใจ GF ออกเยอะกว่า  ตามประสบการณ์