ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเฟอรี่ ร้านโบนันซ่า เบอร์ 1 คุณคิดเหมือนผมไหม  (อ่าน 2090 ครั้ง)

ออฟไลน์ Andy Cole

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 9
น้องเฟอรี่..ทุกอย่างเฟอร์เฟ็ค ฟินทุกครั้งที่ได้พบเจอ คุณคิดเหมือนผมไหม

ออนไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 279
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
รสนิยมคนเรา แตกต่างกัน
เอเลี่ยน เคยเป็นเหมือนท่านเลย ตอนเจอเธอใหม่ ๆ โอ้ววว สุดยอด เบอร์ 1 เวลาผ่านไป คนที่งานฟินกว่าเธอ มันก็มีจ้ะ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
รสนิยมคนเรา แตกต่างกัน
เอเลี่ยน เคยเป็นเหมือนท่านเลย ตอนเจอเธอใหม่ ๆ โอ้ววว สุดยอด เบอร์ 1 เวลาผ่านไป คนที่งานฟินกว่าเธอ มันก็มีจ้ะ

คิดเหมือนพี่แจ็คกี้ครับ ความชอบคนเราบางทีมันเปลี่ยนกันได้ น้องเฟอรี่จัดว่ายอดเยี่ยมแหละ แต่ด้วยที่อยู่ในวงการมานานแล้วผมว่ารูปร่างน้องตอนนี้ก็มีดร็อปลงไปบ้างเริ่มอวบไปนิส

เบอร์ 1 จะบอกว่าใครบางทีก็พูดลำบาก มันเป็นช่วงๆเวลาไป ทุกคนย่อมมีน้องๆที่ชอบในใจที่คิดว่าดีที่สุดสำหรับเราเสมอ

ออฟไลน์ kingsize010

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
คิดเหมือนพี่แจ็คกี้ครับ ความชอบคนเราบางทีมันเปลี่ยนกันได้ น้องเฟอรี่จัดว่ายอดเยี่ยมแหละ แต่ด้วยที่อยู่ในวงการมานานแล้วผมว่ารูปร่างน้องตอนนี้ก็มีดร็อปลงไปบ้างเริ่มอวบไปนิส

เบอร์ 1 จะบอกว่าใครบางทีก็พูดลำบาก มันเป็นช่วงๆเวลาไป ทุกคนย่อมมีน้องๆที่ชอบในใจที่คิดว่าดีที่สุดสำหรับเราเสมอ

แล้วเบอหนึ่งของท่านด็อกกี้คือใครแนะนำได้มั้ยครับ อิอิ

ออนไลน์ check81

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 3
 :032:

ออฟไลน์ Automan01

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 31
ล่าสุดที่ไปขึ้นมาผมก็ว่าอวบไปนิด แต่ตอนเห็นครั้งแรกปีก่อนนี่สุดยอดเบอร์ต้นๆชัดเจน แต่งานน้องนี่หายห่วงครับ