ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นสุดๆ เสียดายความรู้สึกกับโมเดลร้านฝั่งธน  (อ่าน 2447 ครั้ง)

ออฟไลน์ richmancando

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
ขึ้นน้องโมเดล ราคาสูงสุดในร้าน
ตอนแรกเลือกน้องราคาเบาสุดกับลังเลนึกถึงน้องคนเดิมๆที่เคยขึ้น
แต่เห็นน้องโมเดล เดินยิ้มมา น่าจะโอเคเลยเปลี่ยน
ถามพีอาร์หลายรอบมากว่าเฟรนลี่ไหม
พีอาร์คอนเฟิร์มว่าดี

น้องยังไม่ได้ทานข้าวมา
ให้รอนาน
อาบน้ำจะเรียกว่าแย่ ได้ไหมไม่แน่ใจ
คือผมต้องบอกว่าให้อาบน้ำ ต้องเดินพาไปเปิดประตูห้องน้ำให้
ดูอาการเกร็งๆ เลยถามว่าเขินเหรอ น้องบอกเปล่าค่ะ
เรียกว่าผมอาบน้ำเองจะดีกว่า
เพราะน้องไม่ทำอะไรเลย

"ห้ามล้วง" "ไม่จูบ" "ทำแบบปกติเค้าทำกันคะ"
เลยบอกให้นวด
งานนวดเรียกว่า เอาหมาแมวมาเดินผ่านตัวเราจะยังสบายกว่า
ผมพยายามชวนคุยตลอด
แต่ไม่มีอารมณ์ร่วมสักนิดเดียวจริงๆ
บอกขอเสียง ส่งเสียงสักอย่าง อย่าเงียบสิ
น้องก็เงียบ
ความรู้สึกเหมือนตุ๊กตายางครับ
พอเสร็จปุ้บ ชั่ววินาทีเรียกว่ายังไม่เสร็จดี
ขณะที่รู้สึกกำลังดี ที่มีอยู่แค่นั้น(ซึ่งเกิดจากการทำเองดูแลตัวเอง)
น้องรีบผละออกไปห่างๆ
หยิบทิชชู่มาให้
แล้วก็ตามนั้นครับ ดูแลตัวเอง เช็ดเองทิ้งเอง
อาบน้ำเอง
ไม่มีสวัสดี ไม่มีขอบคุณ

รู้อะไรไม่เท่ารู้งี้...
ขึ้นน้องคนเดิมๆที่โอเควนไปดีกว่า
นึกว่าจ่ายแพงกว่าแล้วจะดี
เสียความรู้สึกจริงๆ

ออฟไลน์ mochii

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
Re: หล่นสุดๆ เสียดายความรู้สึกกับโมเดลร้านฝั่งธน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 30, 2018, 05:53:48 PM »
น้องชื่ออะไร ร้านอะไร น่าจะบอกหน้า การบ้านไปเลยนะคับ
คนอื่นเขาจะได้ไม่ไปหล่นด้วย เขียนแบบนี้ยิ่ง ไม่กระจ่าง เขียนตรงๆไปร้านไหนชื่ออะไร

ออฟไลน์ richmancando

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
Re: หล่นสุดๆ เสียดายความรู้สึกกับโมเดลร้านฝั่งธน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 30, 2018, 05:58:58 PM »
 :006: mossahaus น้องJamie

ออฟไลน์ อสุจ๊าก

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 45
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 30, 2018, 09:13:41 PM »
ลองร้านอื่นครับ ย่านฝั่งธนร้านดีๆเพียบ. ร้านนี้มีเสียงหล่นมากกว่าเสียงทอนครับ
ผมนักเที่ยวเลือกส่งการบ้านเฉพาะน้องที่สวยจริงดีจริงเชื่อใจได้ครับ

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2018, 01:10:57 AM »
เชื่อมะ หัวกระทู้คุณบอกว่าหล่นร้านฝั่งธนเนี่ย ผมนึกออกอยู่ร้านเดียวเลย

แล้วก็เดาถูกจริงๆ 5555+

ออฟไลน์ shockercombatman

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 45
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2018, 12:59:00 PM »
เดาร้านถูกเลย555
 :002:

ออฟไลน์ SweepingHollow

• *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2018, 01:22:43 PM »
พูดถึงงานหล่นฝั่งธนนี่ตอบชื่อร้านแบบไม่ต้องคิดเลย
เด็ก ร้าน นี้ ถ้า ไม่ สนิทจริงจะหวงตัวมาก

ออฟไลน์ Narin

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2018, 06:46:25 AM »
ร้านนี้มาตรฐานความห่วยแตกเป็นต้น ๆ ของวงการนี้อยู่แล้ว :032: :032:

ออฟไลน์ kingsize010

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2018, 01:31:17 PM »
เจอคนนี้มาเหมือนกัน แย่ที่สุดตั้งแต่เคยเที่ยวมาละ
นอนแข็งเป็นไม้กระดาน ถามคำตอบคำ
ชักให้แบบไม่มีแรง ถ้าจะคอร์สจบ เรียกราคา 6000 แม่เจ้า........
สุดท้ายต้องใช้มือเอง พอเสร็จปุ๊ปน้องหยิบเสื้อผ้าแต่งตัวทันที ส่วนเราหยิบทิชชู่เช็ดเอง อาบน้ำเอง เหอะๆ

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2018, 11:18:53 AM »
แค่เลือกร้านก็หล่นแล้ว
อิอิ