ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ต่อจากการบ้านพี่ Kamui ผมมาสรุปเพิ่มคนที่ 9-11ให้ครับ สดๆ เพิ่งลงมาเลย +ปลา  (อ่าน 1581 ครั้ง)

ออฟไลน์ Entoto999

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 44
ต่อเนื่องจากการบ้าน พี่ kamui ที่สรุปน้อง 8 คน มีน้องคนหนึ่งที่ผมคาใจมานานแล้ว ไม่ไแ้ขึ้นสักที ได้รับคำแนะนำจากพี่ท่านหนึ่งในนี้ เลยรีบมาจัดที่ร้าน S-PARK กับน้องยุนอา :035: :035: :035:

บอกได้คำเดียวครับ ว่า สุดดดดดดดดดดแแดดดจริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ น้องคนนี้ นิสัยดีมากกกกกกกกก
ตัวเล็กๆ หน้าอกสวยระดับหนึ่งสำหรับผม น้องมีรอยสักที่หลังน่ะครับ

สำหรับคนกลัวหล่น ผมแนะนำคนนี้อีกเสียงครับ

:048: :048: :048:

อย่าลืมน่ะครับ ใฟ้เกียรติน้องเขา และทิปให้ความตั้งใจในการทำงานของน้องเพื่อเป็นกำลังใจด้วยน่ะครับ

รูปปากรอบไม่มีน่ะครับ น้องไม่อนุญาตครับ

ออฟไลน์ Kamui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 117
รอคนที่10 ต่อไปเลยครับ

+แต้มให้ครับ

ออฟไลน์ chuthiphol

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 4
ผมเสริมให้คนแล้วกัน
น้องเอเลน่า ผมให้ความสวยอยุ่ระหว่าง พริตตี้กับโมเดลประมาณกึ่งโมเดล ครอส 2700 ถ้ามีก็จะดี ตัวเล็กบางกรอบ พอไปเที่ยบก็สูงมาก น่าตาน่ารัก
 :019:
แต่ดร็อปจากรูปทางร้านนิดหน่อย
น้องคนนี้พูดน้อย ถามคำตอบคำ แต่เนี้องานดีพอสมควร ตั้งใจทำงานไม่หวงตัว ครับ

ก็หวังว่าจะเอาไปพิจารณา
 :012: :012: :012: :012:

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
คนนี้อยู่ร้านนานสุดแระ ไม่หายไปเหมือนคนอื่น

งานจัดว่าดีอันดับต้นๆในร้านเหมือนกัน แต่ตัวเล็กไปนิด

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
แปปน่ะครับ เดียวมาต่อคนที่ 10 และ 11 กำลังจะขึ้นต่อน่ะครับ 555

ออฟไลน์ Kamui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 117
แปปน่ะครับ เดียวมาต่อคนที่ 10 และ 11 กำลังจะขึ้นต่อน่ะครับ 555

รอเลย...

ออฟไลน์ chuthiphol

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 4
ระหว่างรอเพิ่มเติมให้อีกนะครับ
 :034: :034: :034:
น้องรจนี ลูกพี่ลูกน้องกับรจนา
หน้าตาน่ารักผิวสีน้ำผึ้ง เพิ่งจบ ม.6 กำลังจะไปเรียนต่อบอกอยากช่วยที่บ้านเลยหาเงินสะสมค่าเรียน
คุยเก่งคุยสนุก อย่าได้คุยไม่ทำอย่างอื่นเลยคุยอย่างเดียว น่าอกใหญ่สวยมากครับ
เนื้องาน : ชงไปเรื่อยๆ รถชาติจะดีเอง ใช้ปากให้นับสุดยอด เสียวโคตรๆ ไม่หวงตัวอย่างได้อะไรทำไร ให้หมด
 :035: :035: :035:
ถือว่าดีคนนึ่งครับ

• *
ขอโทษด้วยครับ เมื่อวานไม่ไหวแล้ว เลยไม่ได้มาต่องั้นมาต่อกันครับ

• *
คนที่ 11 ชื่อในวงการ น้องกูลิโก๊ะ 

เนื่องจากลงมาจากน้องยุนอา เลยมานั่งพักตี ROV ระหว่างนั้นก้อมีแขกเข้า มีเรียกเด็กโชว์ตัว ตอนแรกน้องเขาใส่ชุดธรรมดา ผมก้อเฉยๆ เพราะ กะว่าคงพอล่ะครับ เดียวหมดโควต้า น้องยังไม่มีคนเรียก สักพักพีอาร์เรียกให้น้องไปเปลี่ยนชุดมาถ่ายรูปกับน้องอีกท่านน่ะครับ น้องออกมาชุดม้าลายพร้อมบอกว่า อึดอัด 5555 ดูรูปแล้วกันน่ะครับ ผมบอก ใส่ชุดนี้ออกมารับรองได้ขึ้นงานไปนานล่ะ 555 น้องหัวเราะ จนเกือบ 16.30 ได้ยินน้องคุยกับพีอาร์ว่าจะกลับ 6 โมงเย็น พีอาร์ว่ายังไม่ได้รอบเลยจะรีบกลับทำไม ปกติน้องจะกลับไม่เกิน 6 โมงเย็นน่ะครับ

• *
น้องขอพีอาร์เข้าไปถอดชุด ผมบอกว่า ไม่ต้องถอดเหรอครับ ชุดนี้ดีแล้วครับ ดีไม่ดีได้ขึ้นงานก่อนกลับ อาจจะไม่ต้องถอดชุดเลยก้อได้ 5555 น้องหัวเราะ
ดูใกล้ๆอีกนิดครับ