ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: กินเด็กป้ายแดงม.ดังล่างสวยในสามโลกอกตึงร้องลั่นมันโคตรๆน้องมาลีkunchaiyspa.ciip  (อ่าน 23282 ครั้ง)

ออฟไลน์ Aวี@100

• มาลอกงานกัน
  • Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *
  • Like: 701
  • คนชอบสาวชอบเสียว
 :81: :81: :81: :81: :81: :81: :81: :81:

...น้อง.มาลี.คุณชายสปา สนามบินน้ำ

การบ้านของผมเป็นลักษณะการบรยาย

เรื่องที่เขียนเป็นเนื้องานของน้องจริงๆน้อง

จะมีลักษณะงานเป็นเเบบนี้..

:81: :81: :81: :81: :81: :81: :81: :81:

น้องมาลี ผมเจอนน้องมาหลายครั้ง ไม่สามารถไปทำการบ้านน้องได้

เนื่องความที่มาที่ร้านนี้บ่อยจนน้องไม่กล้าขึ้นงานด้วย..ผมต้องใช้ความ

พยายามในการขึ้นงานกับน้องเป็นเวลาหลายวันมาก.ใจน๊ะอยากหลือ

เกินเเต่ต้องอดทนรอกับน้องคนนี้มากมายพอสมควร  เเต่ก็คิดว่าของดี

จะรอนานสักหน่อยคงไม่เป็นไร

:86: :86: :87: :87: :88: :88: :89: :89:

การบ้านนี้ยังเหมือนเดิมปาร้อนเเละเเรงครับ

ด้วยสัดส่วนที่เล้าใจยากต่อการบรรยาย35-24-34

ความน่ารักยามน้องยิ้มให้มันเเสนบาดใจ..ตั้งความหวังไว้ว่าสักวัน

ต้องเป็นของเราบ้าง......น้องมาลี

ทุกกะทู้ที่มีปาจะมีเนื้องานน้องจะตามมาเขียนทีหลังครับพี่

โพสในกะกะทู้ไว้ครับเดี่ยวจัดให้คอยตามการบ้านครับ

เเจกทางไลน์ครับท่านทางนี้สะดวกที่สุดครับรวดเร็ว

(เเจก..คลิปสนั่นลั่นทุ่งเเน่นอนครับ)โพสเเล้ว

บอกไอดีที่โพสกะทุ้ที่โพส

มาที่ไลน์ของผมไอดีไลน์..........ครับท่าน

ครับท่าน..สอบถามได้บ้างเล็กน้อยครับท่าน

อย่าลืมกดไรท์กันด้วยครับ

ปาน้องx6fv'ตามนี้ครับ

หน้า1     10ตัว

หน้า3     10ตัว

หน้่า5     10ตัว

หน้่า6     10ตัว

ก่อนที่พี่จะทักไลน์มาขอคลิปช่วยโพสในกะทู้นี้

ก่อนน๊ะครับไม่เช่นนั้ผมจะไม่ส่งให้โดยเด็ดขาด

ปาก็จะไม่มีหน้าน้องน๊ะครับ

:81: :81: :81: :81: :81: :81:

• Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *

ส่งการบ้าน..ที่คิดว่าน้องคนนี้คงไม่มีโอกาสจะได้ขึ้น..รอมา

นานร่วมเดือน

น้องคนที่ว่ากันว่าจิมิสวยที่สุดในสามโลก..น้องช่างสดใส.เเต่

ไม่ยอมขึ้นกับผม

• *
ต้องให้.จสน.กล่อมอยู่หลายคืนหลายวัน..ว่าคนสวยเเบบนี้

ต้องทำอย่างไรก็ได้ต้องกระจายข่าวสารความสวยความงาม

ของน้องให้พี่ๆๆได้รับรู้

• *

น้องคนนี้ผมเห็นตั้งเเต่วันที่สองที่น้องมาทำงานน้องน่ารักครับเเบบเด็ก

กระโปรงจีบเพิ่งจบมาจากเมืองสุพรรณพุดจาอ้อนเเบบเด้กเสียงได้ยินเเล้ว

รู้สึกว่ามีความสุขที่ได้ยินได้คุยผมเจอเจอครั้งเเรกลมแทบใส่น่ารักฟิวส์บ้านๆ

เเต่เต็มไปด้วยความใสซื่อ..นั่นคือสิ่งที่ผมได้เจอน้องเป็นครั้งแรก

• *

ด้วยสัดส่วนความสูงประมาณ165สัดส่วน35-25-34

เนื้อตัวเนียนมากเเต่น้องช่วงนั้นมาจากตจว..รถเครื่องเพิง

คว่ำมาได้ประมาณสองเดือนเเต่วันนี้น้องเปลี่ยนไปความน่า

รักมากขึ้นความเนียนมีความรักสวยรักงามมากขึ้นด้วยวัยที่

ผ่านไปเเค่ประมาณสองเดือน..น้องมาลีบอกว่าคนเราก็ต้องมี

การพัฒนากันเพราะนั่นคือนิสัยผูหญิง

• *

ผมจองไว้วันศุกร์ที่ผ่านมาเเต่น้องก็ไม่มาทำงาน..ผมจึงตัดใจคิดว่า

น้องคงไม่อยากกับเราเเล้ว..คงไม่มีโอกาสมีความสุขกับน้องในวัยเด็กๆ

เเสนน่ารักเเบบนี้เสียเเล้ว

• *

น้องมาอีกครั้งในวันจันทร์ที่ผ่านมา..บอกโอเคหนูพร้อมที่รับความรู้สึก

เเบบใหม่เเล้วรับได้กับการขึ้นงานกับคนที่รู้จักกันมาก่อน..เเต่น้องก็ยัง

บอกว่ารู้สึกเกร็งๆกับงานครั้งนี้..น้องบอกก่อนที่จะขึ้นงานกับผม

• *

สำหรับผมคิดว่าการที่เราได้อยู่ร่วมกับน้องในห้อง

สองต่อสองมันจะเป็นพลังในการที่จะทำลายความรู้สึกตรงนั้น

ของน้องมาลีออกไป..เเล้วมันจะเป้นไปได้ไหมสำหรับพี่ๆที่ได้คลิป

คงจะได้รับความรู้สึกเเล้วว่ามันเป็นจริงขนาดไหน

• *

สำหรับการบ้านของผมที่เขียนให้ร้านนี้ผมขึ้นงานกับน้องหลายๆคน..

เเต่น้อยคนที่ผมจะเขียนการบ้านเพราะว่าอะไรน๊ะัหรือหนึ่งบางคนไม่สวย

ไม่ตามสเปคผมผมก้ไม่ขึ้นบางคนสวยขึ้นเเล้วงานไม่ดีผมก็ไม่ได้เขียน..

มาให้พี่ๆได้รับทราบกันเพราะฉะนั้นน้องที่ผมเขียนการบ้านรับประกันงาน

หล่นกันเเลยทีเดียว(เเตขอให้สุภาพกับน้องอย่าเอาเปรียบน้องในเรื่องต่างๆ

รับรองว่างานทอนกระจายกันแทบทุกคน)เวลามาหาน้องบอกกับน้องว่ามา

จากการบ้าน..รับรองเเน่นอนว่ามันกระจาย

• *

ขึ้นงานในวันนี้..พีอาร์บอกได้เวลา17.09เวดีมีคุณค่า

เเละความมันส์น้องเดินขึ้นห้องที่ห้องนี้เหมือนเดิมคือห้องหนึ่ง

มันช่างเหมาะเจาะกับเวลา่พราะถ้าช้ามากกว่านี้คงไม่ได้เพราะ

มีลูกค้ามาจะขึ้นรอบต่อไปอยู่ข้างล่าง..ถึงห้องสิ่งเเรกที่ทำขั้น

เเรกคือปากประกบปากเพื่อคลายความตึงเครียดของน้องซึ๋งน้องก็

ตอบรับทันทีเเละเป็นไปด้วยความรู้สึกเหมือน......