ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอ LINE น้องๆแล้วชวนเที่ยวนอกรอบ  (อ่าน 3908 ครั้ง)

ออฟไลน์ nongspc

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
ขอ LINE น้องๆแล้วชวนเที่ยวนอกรอบ
« เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2018, 11:09:28 AM »
อยากรู้ว่าถ้าเราขอ LINE น้องๆ แล้วชวนเที่ยว กินข้าว ดูหนัง รอบนอก ส่วนมากน้องๆจะให้เปล่าครับ (ถ้าคนขอสุภาพ หน้าตา ok)

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
Re: ขอ LINE น้องๆแล้วชวนเที่ยวนอกรอบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2018, 04:01:18 PM »
เป็นเรื่องปกตินะ ของแบบนี้ขึ้นอยู่กับความสนิท คุยถูกคอน้องเชื่อใจ คนไหนผมขึ้นงานบ่อยๆพอสนิทกันนัดมาจัดนอกร้านนี่ก็บ่อยเหมือนกัน

ผมจัดอยู่ 2 คนตอนนี้ ไปเที่ยวไปดูหนังชิวๆ แต่ก็อยู่ในความสัมพันธ์ที่ไม่ผูกมัดกันนะ มีคนนึงเลิกทำไปแล้วยังนัดมาซั่มกันข้างนอกได้ตามปกติ 

วงการนี้อย่าไปจริงจังมาก อย่าไปคิดครอบครองน้องๆที่งานแบบนี้ ตักตวงความสุขให้คุ้มก็พอถ้าเราเข้าใจอะไรง่ายๆน้องก็แฮปปี้

ออฟไลน์ I’mQ

• (คุณชายคิว)
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 476
Re: ขอ LINE น้องๆแล้วชวนเที่ยวนอกรอบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2018, 04:14:04 PM »
เป็นเรื่องปกตินะ ของแบบนี้ขึ้นอยู่กับความสนิท คุยถูกคอน้องเชื่อใจ คนไหนผมขึ้นงานบ่อยๆพอสนิทกันนัดมาจัดนอกร้านนี่ก็บ่อยเหมือนกัน

ผมจัดอยู่ 2 คนตอนนี้ ไปเที่ยวไปดูหนังชิวๆ แต่ก็อยู่ในความสัมพันธ์ที่ไม่ผูกมัดกันนะ มีคนนึงเลิกทำไปแล้วยังนัดมาซั่มกันข้างนอกได้ตามปกติ 

วงการนี้อย่าไปจริงจังมาก อย่าไปคิดครอบครองน้องๆที่งานแบบนี้ ตักตวงความสุขให้คุ้มก็พอถ้าเราเข้าใจอะไรง่ายๆน้องก็แฮปปี้

อยากได้ลายแทง 2 คนของท่าน doggy จังครับ

รอ pm อิอิ

:81:

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2018, 04:19:38 PM »
อยากได้ลายแทง 2 คนของท่าน doggy จังครับ

รอ pm อิอิ

:81:

5555+ แหม เอาจริงๆท่านคิวประสบการณ์มากมายกว่าผมเยอะ ผมยังอ่อนด้อยยิ่งนัก อิอิ 

ออฟไลน์ tukkie

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 10
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2018, 10:19:02 PM »
ผมขอทุกครั้งได้ทุกครั้งครับ
 :044:
ไอ เลิฟ กาปู๋

ออฟไลน์ nongspc

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2018, 11:54:10 PM »

ไม่คิดผูกพันอยู่แล้วครับ ต่างคนก็ต่างมีโลกของตัวเอง วันก่อนผมเจอน้องที่ถูกใจมาก เลยอยากเจอน้องอีกครับ เสียดายวันนั้นมือถือแบตหมด เลยกลับมาคิดว่าถ้าขอแล้วชวนกินข้าว ดูหนัง เธอจะยอมไหม

ออฟไลน์ chp

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2018, 03:04:55 AM »
คนไหนขึ้นบ่อยๆ ชอบจริงๆ คุยถูกคอ ผมก็ขอไลน์ครับ แต่พอชวนนอกรอบเพราะคิดว่าน้องไม่ต้องโดนร้านหักน้องน่าจะได้เยอะกว่าเจอในร้าน หรือชวนไปกินข้าว ชวนไปดูหนัง ไม่มีใครเคยไปกับผมเลย คิดแล้วก็เศร้า :026: :026:

ออฟไลน์ rickson

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2018, 04:18:45 PM »
ถ้าสนิทกับน้องหรือถูกชะตา น้องก็ให้ไลน์บ่อย ๆ ครับผม
แต่จากประสบการณ์อย่าผูกพันธ์มากดีกว่า ไม่งั้นพอสนิทมากเกินต้องย้ายร้านเที่ยวเลย เพราะไปขึ้นกับคนอื่น ๆ น้องมีงอน

ออฟไลน์ shockercombatman

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 45
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2018, 04:20:46 PM »
ผมว่าเรื่องนี้ขึ้นอยู่กับคุณเลยคับ ถ้าได้ขึ้นงานน้องบ่อยๆ หรือคุยกับน้องถูกคอและน้องไว้ใจ ก็น่าจะได้อยู่นะ
เท่าที่ผมเคยขอๆมา น้องก็ให้เกือบทุกคนนะคับ คุยกันบ่อยๆอยู่ 2 คน จนตอนนี้แทบไม่ได้เข้าร้านเลย นอกรอบตลอด

:048:

ออฟไลน์ shockercombatman

• *
  • Like: 45
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2018, 04:23:36 PM »
ผมว่าเรื่องนี้ขึ้นอยู่กับคุณเลยคับ ถ้าได้ขึ้นงานน้องบ่อยๆ หรือคุยกับน้องถูกคอและน้องไว้ใจ ก็น่าจะได้อยู่นะ
เท่าที่ผมเคยขอๆมา น้องก็ให้เกือบทุกคนนะคับ คุยกันบ่อยๆอยู่ 2 คน จนตอนนี้แทบไม่ได้เข้าร้านเลย นอกรอบตลอด

:048:
อันนี้จริงเลยคับ ไปขึ้นคนอื่นแล้วน้องเห็น เจองอนจริง555