ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: กำลังจะไปเที่ยวครั้งแรก ถ้าจะไปขึ้นครู ควรจะบอกน้องกับเชียร์มั้ยครับ  (อ่าน 1990 ครั้ง)

ออฟไลน์ ppoppo

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
ถ้ายังไม่เคย จะไปขึ้นครู ควรบอกน้องกับเชียร์มั้ยครับ

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
ควรบอกอย่างยิ่งครับ ว่ามาครั้งแรก พีอาร์จะได้แนะนำน้องที่เก่งๆมาดูแลคุณได้

ไม่งั้นถ้าคุณไปเจอเด็กใหม่เหมือนกันและคุณก็ใหม่ด้วย จบไม่สวยแน่คุณเอ้ย

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
ครั้งแรกที่ไปนกป.บอกไปว่าเพิ่งเคยมาแบบนี้ครั้งแรก เจอน้องจัดมาให้อย่างแบบว่า เท่านี้เองเหรอ

มารู้ว่าไม่ครบคอร์สตามที่ควรจะเป็นหลังจากไปขึ้นน้องคนอื่น

แนะนำว่าให้บอกว่ามาครั้งแรกของที่ที่ไปเป็นพอครับ ร้านก็จะจัดน้องที่ดีที่สุดตามสเปคของเราให้เองครับ

ออฟไลน์ oni zuga

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6
คุยตรงๆเลยครับ คนเรามีครั้งแรกเสมอ อาจจะอายนิดๆ  :034:

ออฟไลน์ tukkie

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 10
บอกเลยว่าขึ้นครู น้องชอบเชื่อสิ
ไอ เลิฟ กาปู๋

ออฟไลน์ T2D2

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 1
น้องชอบครับ บอกไปตรงๆเลย