ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านไหนน้องดูลุคคุณหนู เด็กสยาม มากที่สุดครับ (งบไม่จำกัดครับ)  (อ่าน 4238 ครั้ง)

ออฟไลน์ nongspc

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
คือผมชอบแบบลุคคุณหนู เด็กสยามมากๆครับ งบไม่จำกัด จะระดับ 1 ก็ได้ เพื่อนๆช่วยชี้ร้านด้วยครับ

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
มันบอกยากอะท่าน เอาจริงๆถ้าร้านมาตรฐานแทบทุกร้านมีคนสวยๆเกือบหมดแหละ อยู่ที่ว่าเราจะรู้หรือไม่รู้เท่านั้นเอง

เอาแบบวัยรุ่นสยามถ้าร้านที่ผมไปประจำอย่างเฮเมสก็มี ขนม ลูกอม มาใหม่ตอนนี้ก็แอลลี่ แอลลี่รับรองว่าสยามสมใจแน่

ร้านสปาร์คก็เคยเจอหลายคนแบบวัยรุ่นสยามมาเลย

ออฟไลน์ patpatanuwat

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
ลองไปดูร้าน hand นะครับ เด็กๆอารมณ์เดินพาราก้อน เที่ยวผับเอกมัย แต่ต้องทำใจนะครับ น้องพวกนี้งานส่วนใหญ่จะไม่ค่อยดีนะครับ

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
ลองไป Moonlake Spa เมืองทองดูครับ ในร้านมีนักศึกษาใสๆ ลุคที่ตามหาอยู่หลายคนเหมือนกัน

ส่วนร้าน HAND ที่คอมเมนท์บนแนะนำ มีคอสเพลย์เป็นคุณหนูคอนแวนท์อยู่คน

ออฟไลน์ Dj69

• *
  • Like: 0
Moonlake Spa เมืองทอง มีคอร์สจบมั๊ยครับ

ออฟไลน์ piyan0n

• *
  • Like: 1
ร้าน HAND ที่เป็นคุณหนูคอนแวนต์ มีคนนึง ชื่อไอริส แต่น้องเค้าจะรับคอร์ส ไม่ถอด ไม่สเปร์ ไม่รับจบ
RAMA III AREA

ออฟไลน์ nongspc

• *
  • Like: 2
ร้าน HAND ที่เป็นคุณหนูคอนแวนต์ มีคนนึง ชื่อไอริส แต่น้องเค้าจะรับคอร์ส ไม่ถอด ไม่สเปร์ ไม่รับจบ

คอร์สไม่ถอดนี่คือยังไงครับ แม้แต่ข้างบนก็ไม่ยอมถอดเลยเหรอครับ??? ผมไม่เคยลอง ผู้รู้ช่วยตอบหน่อย

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
คอร์สไม่ถอดนี่คือยังไงครับ แม้แต่ข้างบนก็ไม่ยอมถอดเลยเหรอครับ??? ผมไม่เคยลอง ผู้รู้ช่วยตอบหน่อย

คอร์สไม่ถอดของเครือนี้ (Hand Oide Spark)ราคาถูกกว่าคอร์สถอดหมดนิดหน่อย

น้องๆ ส่วนใหญ่ที่ทำคอร์สนี้ จะไปเรียกค่าถอดค่าบริการแต่ละอย่างต่างหากเองในราคาที่สูงกว่า ที่ได้จากการทำคอร์สอดหมดตั้งแต่แรก