ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นร้าน like  (อ่าน 1154 ครั้ง)

ออฟไลน์ galatigos

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 9
หล่นร้าน like
« เมื่อ: ธันวาคม 13, 2018, 04:28:48 PM »
เนื่องจากเห็นว่าเป็นร้านใหม่ ดูน่าสนใจ เลยทดสอบดู
เมื่อไปถึงร้าน มีน้องอยู่ 4 คน ออกมาโชว์ตัว ด้วยความที่แสงก็น้อย เลยถามpr ว่าน้องออกมาโชว์ใกล้ๆไม่ได้หรอ มองไม่เห็น pr บอกที่ร้านโชว์แบบนี้ เอาแล้วในใจก็คิดว่าห่นแน่เลยกู เอาวะลองดู ก็เลือกน้อง topfrom ตามคำแนะนำของpr ก่อนขึ้นprบอกราคานี้รวมสเปย์แล้ว
ถึงห้อง ก็อาบน้ำเอง ตามอัธยาสัย น้องก็ไม่ค่อยได้สนใจอะไร อาบเสร็จขึ้นเตียง นอนก็เลียหัวนมสลับไปมา ซ้ายขวา มือก็ชักไปเรื่อยๆ แต่ผม้สึกว่าตัวน้องร้อนๆเหมือนจะไปสบาย ผมก็ถามน้องเป็นอะไรป่าว น้องบอกเจ็บนิดหน่อย เลียไปสักพักก็ผมก็เริ่มหมดอารมณ์ น้องก็ไม่ได้ช่วยทำอะไรเลย สุดท้ายทนไม่ไหว ลุกอาบน้ำเลย เพราะตัวน้องก็ร้อน ผมไม่อยากติดหวัด จนลงมาบ่นข้างล่าง pr ก็เหมือนแค่รับฟังแต่ดูจะไม่สนใจอะไรเลย

ร้านเปิดใหม่ควรใส่ใจลูกค้ามากกว่านี้หน่อยนะครับ
ถ้าเด็กไม่พร้อมก็ไม่ควรให้ขึ้น
ร้านดูโอเค แต่ขึ้นไปเตียงเล็กนิดเดียวเพราะใช้เตียงนวดจากร้านเก่าแต่เปลี่ยนแนว

ออฟไลน์ mochii

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
Re: หล่นร้าน like
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2018, 06:24:33 PM »
ขนาดนี้ pr ยังไม่สนใจเลยหรอคับ
ได้เงินแล้วคงชิวๆไปมั้ง เซงเลยเจอแบบนี้

ออฟไลน์ kapooror

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 46
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2018, 08:21:16 PM »
 :013:เกือบได้เข้าไปร้านนี้แล้ว ขอบคุณที่แชรคับ

ออฟไลน์ bigjoe

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2018, 09:15:28 PM »
Pr.ผู้ชาย อยู่ช่วงดึกป่าวคับ ผมเคยให้ทิปไปร้อยนึง เขาไม่รับดีนะที่ไม่บอกผมเก็บไว้กินมาม่าเถอะ...555(กรือว่าผมให้เขาน้อยไปคับ 100 บาท.

ออฟไลน์ แล้วแต่

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 5
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2018, 12:57:53 AM »
ไม่แปลกใจเลยที่หล่น

เพื่อนผมเคยตามไปลอกการบ้านล็อคอินนึงบรรยายซะโอเวอร์ แต่ไปเจอตัวจริงมันบอกม่างคนละเรื่อง

ใครจะไปเครือนี้จากการบ้านก็พิจรณาให้ดีครับ เพราะส่วนมากของปลอมทั้งนั้น

ออฟไลน์ akasuri

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2018, 02:02:32 AM »
ขอบคุณที่มาเตือนครับ จดไว้ก่อน จะได้ไม่แวะเข้าไป
46 หรือ 6 ขวบ??