ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเมจิ @ร้าน สตอเบอรี่ (ไฟหน้าอลังการ มหึมาอะไรขนาดนั้น)โครตนมของจิงคับ  (อ่าน 6325 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายกะล่อน

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
สวัสดี คับ กระผม นายกะล่อนคนเดิม กลับมาอีกแล้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

วันนี้ ที่กระผม กลับมา นั้น มีที่ไปที่มา คือ ได้ข่าว อีกแล้ว 555 ว่า ที่ร้านนี้

วันนั้น พีอา บอกว่า มีน้อง อีกคน ชื่อ เมจิ นม 38 แท้ๆๆๆๆ หัวนม เล็กกระจี๊ดริด แม่ให้มาตั้งแต่เกิด ของแท้ 1000 %

ตัวผมเองได้ยินเช่นนั้น ก้ออยากเจอ แต่วันนั้น น้องไม่มา รอดตัวไป นะน้องเอ้ย

:035: :035: :035:

• *
วันนี้ผมเลยกลับมาอีกครั้ง เพราะอะไรที่เค้าว่า แท้ ก้อไม่เท่า พิสูทด้วยมือของตัวเอง

ผมมาละค่าบ นายกะล่อน คนเดิม เพิ่มเติม คือชอบของแท้

• *
โอ้วโห แม่เจ้า อะไรจะใหญ่ขนาดนั้นว้ะ ตกใจ อ้าปากค้างแต่มือนี่เป็นปลาไหลไปแล้วค่าบบบบบ

ทั้งขาว ทั้งใหญ่ ทั้งชมพู อืมหืม น่าดูดอะไรขนาดนี้ ไปเลยน้อง บรรเลง อาบน้ำ อย่ารอช้า พี่รีบ 555

อย่ากระนั้นเลย พอผมบอกเเบบนี้ น้องไม่ยั้งเลยค่าบพี่น้อง โอ้ย คิดสิคับคิด นมแท้ๆๆ ใหญ่ๆ นวด นาบ มาทีนี่ฟินไปสวรรค์ ชั้น8 ชั้น 9 ได้เลย

• *
โอ้ว โอ้ว เยสๆๆๆๆ ผมร้องแบบนี้อยู่เกือบครึ่ง ชัวโมง เห้ย จะทนไม่ไหวแล้ว

มาให้พี่ ฟัดแบบไม่ยั้งหน่อยเถอะ บอกเลยว่า น้องโคตรเด้งสู้มือดีจัง เด้งรับ เด้งรับ อือหือ แม่คุนทูลหัวของพี่กะล่อน

• *
อย่ากะนั้นเลย เราผลัดกับรับ ผลัดกันสู้ อยู่พักใหญ่ น้องก้อเริ่มละเลงความมันส์

ลงไปที่น้องชายกะล่อนน้อยของผม โอ้ย ผมนี่ บีบนมน้องแน่น สุดไม่ยั้งเลยค่าบบบบบบบ

อะไรจะขนาดนี้.    มันฟิน มันสุด มันได้อารมณ์ ไปถึงชั้น 9 เลยค่าบ

• *
ใครที่อยากได้อารมณ์ แบบสุดเหวี่ยง มากระแทก เอ้ย มา กระสวก เอ้ย มา ตับ ตับ ตับ

เอ้ย โอ้ย พูดผิด พูดถูก ขาสั่น มือสั่นไปหมด เอาเป็นว่า ลองเถอะ เเล้วพวกคุณ จะรู้ เอง

:048: :048: :048: :048:

ออฟไลน์ อร่อย

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 0
 :013: ขอ uncen ด้วยครับ +1000 ไปเลย

ออฟไลน์ Pen_tor

• *
  • Like: 1

ออฟไลน์ yut2003

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
 :013:สุดยอดจริงๆ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ pspgo

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 12
หญ่ายจิง และปาโหดมากครับ  :044: