ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำร้าน ที่เป็นแนวคอร์ส สเปรย์/สเปรย์สด แต่ไม่ต้องจบก็ได้ให้ทีครับ  (อ่าน 3710 ครั้ง)

ออฟไลน์ R3Vader

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
พอดีฟีลที่ต้องการ จะเป็นอารมณ์ ไม่ค่อยอยากเสียบ (ถ้าไม่ถูกใจจริงๆ)

แต่ชอบฟีล สเปรย์สด / ฟีลจูบ มากๆ ถ้าน้องคนไหน สเปร์สดให้ก็มักจะทิป 500-1000

ช่วยแนะนำร้านให้ทีครับ

ปกติไป Hermes / Spark อันนี้โอเคเลย แต่อยากได้ร้านอื่นบ้างครับ

รบกวนแนะนำทีครับ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
ส่วนมากถ้าคุณทิปก่อน​ 1000​ ก็ได้โม้คสดทุกคนทุกร้านครับ​  ยกเว้นคนที่สวยจริงๆ​ เท่าไหร่ก็ไม่ยอม
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ kapooror

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 46
พอดีฟีลที่ต้องการ จะเป็นอารมณ์ ไม่ค่อยอยากเสียบ (ถ้าไม่ถูกใจจริงๆ)

แต่ชอบฟีล สเปรย์สด / ฟีลจูบ มากๆ ถ้าน้องคนไหน สเปร์สดให้ก็มักจะทิป 500-1000

ช่วยแนะนำร้านให้ทีครับ

ปกติไป Hermes / Spark อันนี้โอเคเลย แต่อยากได้ร้านอื่นบ้างครับ

รบกวนแนะนำทีครับ

ร้าน bb modeling ครับ มีน้องสเปสดในคอสบอดี้หลายคนอยู่ไม่ต้องมันนี่ท้อค ทิปเท่าไหร่ก็ได้ ลองถามพีอาร์ดูก่อนเพื่อความชัว บางทีอาจจะมีพวกชอบมันนี่ท้อคหลงๆมา
อีกร้านคือร้าน Ami ที่นี่ส่วนใหญ่ผมขึ้นคอสจบ น้องอมสดทุกคนนะ คอสบอดี้ก็น่าจะเหมือนกัน ร้านนี้เปนร้านที่ไม่เคยโดนมันนี้ทอคเลย

ออฟไลน์ R3Vader

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ส่วนมากถ้าคุณทิปก่อน​ 1000​ ก็ได้โม้คสดทุกคนทุกร้านครับ​  ยกเว้นคนที่สวยจริงๆ​ เท่าไหร่ก็ไม่ยอม

เคยเจอจะขอเปิดออฟชั่นจบ 2,000 แต่เราอยากให้สเปรย์สด 1,000 แต่น้องไม่ยอม ก็มีครับ

เข้าใจว่าบางทีน้องบางคนก็อยากเย ให้จบๆ น่าจะง่ายกว่างานสเปรย์

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
ถ้าเน้นเปย์อย่างเดวกำลังจะมาบอกว่า spark เลย

งั้นแนะนำ Feel Good วงเวียนใหญ่ครับ คอสบอดี้ + เป 1800 เอง

เด็กอาจไม่ค่อยสวยมากนะ แต่ราคานี้รวมเปย์ให้ด้วยก็ถือว่าคุ้มแล้ว

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
ที่ Hermès เคยไปน้องลิสต์ออฟชั่นออกมาสเปย์สดต้องเพิ่ม 1K ก็บวกอีก 1K จบไปเลย

ออฟไลน์ S.way T.0911129666 เปิดบริการทุกวัน 24 ชม.

• KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 5
  • TEL. 0911129666 Line 0911129666
ลองทักไลนร้านมาซิ เด้วจะบอก :92: :92:

ออฟไลน์ chuthiphol

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 4
spark ครับต้องเจอน้อง แคทเทอรีน รับรองว่าเด็ดจริง สเปร์ย์ สด และอื่นๆ อีกมากมาย แต่น้องไม่ค่อยเข้าครอส 3000 บาทแต่คุ้มมาก

ออฟไลน์ Char Aznable

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 15
AOI อาโออิ ปากเกร็ดครับ ไม่จำกัดน้ำด้วย
จองทางไลน์ล่วงหน้า บวกเวลา เพิ่มสเปย์ ฟินอ่ะขอบอก