ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าด้วยร้านเกอิชาครับ  (อ่าน 12399 ครั้ง)

ออฟไลน์ patpatanuwat

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
ว่าด้วยร้านเกอิชาครับ
« เมื่อ: มีนาคม 17, 2019, 12:04:56 AM »
ก่อนอื่นต้องบอกว่าผมไม่ได้มาดิสเครดิตร้านใดๆทั้งสิ้นนะครับ เรื่องมีอยู่ว่าผมตามบอร์ดการบ้านอยู่ตลอด ซึ่งแปลกใจที่ว่าร้านเกอิชานี้การบ้านเยอะกว่าร้านอื่นเขามากๆ จนถึงกับอยากไปพิสูจน์เองกับตัว ซึ่งร้านค่อนข้างไกลจากร้านที่ผมเที่ยวประจำหลายๆที่มาก(ร้านอยู่แถวปากเกร็ดครับ) ในที่สุดก็ได้มาพิสูจน์ด้วยตัวเอง ถือว่าขับรถมาไกลพอสมควร ลูกค้าเยอะครับ ที่ผมเจอเป็นพีอาร์เป็นทอมเปิดไอแพดรูปน้องๆให้ดู ผมยอมรับว่าผิดหวังมากถึงเกือบมากที่สุด น้องวันที่ผมเข้าไปดูในร้านไม่สวยเลยครับ อีกทั้งพอเรียกร้องออกมาดูตัวจริง ยิ่งไปกันใหญ่ น้องจะออกแนวไปทางเด็กร้านคาราโอเกะ ไม่ก็อารมณ์ร้านดริ้งแถวสะพานควาย วันนั้นเลยตัดสินใจไปกินบุฟเฟ่แทน 5555+ เลยสงสัยท่านที่เที่ยวร้านนี้ประจำว่าที่ติดใจกับน้องๆเพราะบริการที่ดีกว่าร้านอื่น หรือยังมีไอเทมลับสวยๆจิงๆครับ

ออฟไลน์ zomone

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
Re: ว่าด้วยร้านเกอิชาครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 17, 2019, 12:31:01 AM »
ถ้าท่านเป็นนักเที่ยวลักษณะที่ต้องเน้นหน้าตาและเป็นฝ่ายกระทำน้อง คงต้องผิดหวังละครับ

ร้านนี้ผมให้นิยายว่าเป็นร้านกึ่งๆร้านนวดด้วยซ้ำ

ท่านแค่อยู่เฉยๆ น้องจะปรนนิบัตให้หมด

เข้าไปถึงก็อาบน้ำ ชักให้เสร้จทีนึง จากนั้นก็นวดทั้งตัวเกือบชั่วโมง จากนั้นก็ชักอีกหนึ่งน้ำ

น้องส่วนใหญ่จูบไม่ได้ เลียไม่ได้ ไม่มีงานมากกว่าระดับ1ทั้งสิ้น

ถ้าท่านอยากได้ฟีลนวดสบายๆ ไม่เร่งรีบ น้องพูดจาดี ปรนนิบัตรดี ก็มาร้านนี้แหละถูกแล้ว

ฟีลนี้เหลืออยู่ไม่กี่ร้านหรอก เดี๋ยวนี้มีแต่ร้านจบ

เดี๋ยวนี้เจอแต่เข้าไปอาบน้ำ มีอะไรกันซัก20นาทีก็จบ ใส่เสื้อกลับบ้าน

มาร้านนี้ รับรองว่าน้องนวดให้เต็มเวลาแน่นอน

ออนไลน์ เกอิชา ปากเกร็ด 0837049088 สุขไม่อั้น คุ้ม มีทอน

• เกอิชา ปากเกร็ด "เสร็จไม่อั้น คุ้ม มีทอน"
  • KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 64
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 17, 2019, 02:45:34 PM »

ออนไลน์ เกอิชา ปากเกร็ด 0837049088 สุขไม่อั้น คุ้ม มีทอน

• เกอิชา ปากเกร็ด "เสร็จไม่อั้น คุ้ม มีทอน"
  • KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 64
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 17, 2019, 02:56:19 PM »
Pr.กิ๊ฟซ่า ไม่ค่อยสนับสนุนให้น้องไปทำศัลยกรรม
ขนาดน้องบางคนอกเล็ก Pr.ยังไม่ให้ไปทำเลยค่ะ
เพราะหน้าตาหรือหน้าอกมันแค่เปลือก
พี่จะไปหาที่ไหนก็ได้ ที่น้องสวยมากๆ
แต่หาน้องตั้งใจทำงาน ส่งต่อความสุขให้กับลูกค้า
มีทัศนคติด้านบวก หายากค่ะ
ซึ่งสิ่งนี้คือสิ่งแรกในการที่ร้านจะรับใครเข้าทำงาน
เพราะPr.กิ๊ฟ คิดว่าเริ่องอื่นๆสามารถพัฒนาได้
แต่ทัศนคติเรื่องการให้บริการมันคือสิ่งที่เปลี่ยนแปลงยากค่ะ

ออฟไลน์ nonda

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 18, 2019, 10:21:28 AM »
ชอบสไตล์ร้านนี้ ไม่เหมือนร้านอื่น มืออาชีพ ปลอดภัย สบายใจ หาแนวนี้ยากครับ

จองไม่มั่ว รูปชัวร์ น้องชัวร์ เข้าร้านเป็นเวลา (ยกเว้นสุดวิสัย)

เน้นมาผ่อนคลาย น้องๆอาจจะสวยน่ารักจริงๆไม่กี่คนแต่ว่าเรื่องบริการดีทุกคน

การบ้านเยอะเพราะน้องๆ งานบริการ + ราคา + ส่วนลด

ที่เคยขึ้นหุ่นดีนมแท้ทุกคน แท้ทั้งตัว จะบอกน้องตลอดไม่ต้องไปทำ ผมชอบ 555

ถ้าเน้นหน้าตาอาจจะลองน้องที่เป็น top ของร้านขึ้นไป และถ้า walk in แบบไม่จอง top จะไม่ค่อยว่าง

สำหรับผมหน้าตาน่ารักมากๆก็น้องเต้ย น้องเฟิร์น แต่ตอนนี้ไม่อยู่ทั้งสองคน อาจจะทำให้ mean ของร้านดร็อปๆลงไปบ้าง

เปิดไลน์ร้านลุ้นทุกวัน เมื่อไหร่น้องเต้ยจะว่าง กลับมาร้านอีกรอบ  :048:

ออฟไลน์ pitchaya

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 5
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 18, 2019, 01:16:57 PM »
ร้าน เกอิชา เป็นร้านนวด สไตล์ นัวๆ ครับ

ถ้านัวมันส์ๆ มีเยอะครับ ลองอ่านๆดูในบอร์ด หรือ ใครจะแนะนำในกระทู้นี้ก็ได้นะครับ

ออฟไลน์ oozar205

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 18, 2019, 08:14:38 PM »
ผมคือแฟนคลับเกอิชาครับ เพราะ
1. น้องๆตั้งใจบริการ ไม่เรื่องมาก
2. งานไม่หล่นแน่นอน
3. นวดเก่งทุกคน
4. พีอาร์ และเจ้าของร้าน ใส่ใจการบ้าน และเสียงคอมเม้นจากลูกค้า
5. อยู่เต็มเวลา ไม่จำกัดน้ำ ไม่เอาเปรียบลูกค้า

ออฟไลน์ test024

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 19, 2019, 02:33:42 AM »
ไปมา 4 ครั้ง กลับแบบสบายกาย สบายใจทุกครั้งนะครับ

น้อง ๆ มีหลายฟิล แล้วแต่คนนะครับ มีแนวนัว นวด ปรนิบัติ แล้วแต่คนครับ

ออฟไลน์ Csp

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 19, 2019, 11:17:38 AM »
ผมก็ไปบ่อยนะ ร้านนี้การันตีฝีมือทุกคน เสียวตาค้างเเน่นอน (2-3 น้ำ มีเเน่ๆ) เดี๋ยวนี้นวดกระปู๋เเท้ๆหายาก เกอิชาตอบโจทย์โดยตรง ส่วนเรื่องหน้าตาเป็นเรื่องส่วนบุคคลครับไม่ขอวิจารณ์

ออฟไลน์ Char Aznable

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 15
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 19, 2019, 11:55:30 AM »
ผมก็เป็นขาประจำอีกคนของเกอิชาครับ ใช้บริการมาตลอด 5 ปีที่ผ่านมา และนี่คือเหตุผลที่ผลไปอุดหนุนตลอด
(ปล. ถ้าคิดว่าผมจะมาอวยร้านนี้ ก็ไม่จำเป็นต้องอ่านนะครับ เขียนจากความรู้สึกล้วนๆ)
1. ทำเลที่ตั้งดี ติดถนนใหญ่ ใกล้ห้าง ผมเคยขึ้นรอบเช้า เข้าไปดูหนังในห้าง แล้วมาต่อช่วงเย็น สรุุปวันนั้น 5 น้ำ ฟินสุดดดด
2. ร้านสะอาดสะอ้าน ห้องต่างๆ มีไฟสลัวๆ มีเพลงกลบเสียงร้อง ได้บรรยากาศ
3. พีอาร์และเจ้าของร้าน ใส่ใจลูกค้า ตอบการบ้าน และรับฟังเสียงตอบรับจากลูกค้า
4. ค่าคอร์สถูกกว่าหลายๆร้านในราคาแบบไม่จำกัดน้ำ (อย่าฝืนกันมากนะครับ) โปรโมชั่นหลายแบบ โดยเฉพาะแซนด์วิช! (โอ้ย! ชาตินี้ต้องลองให้ได้จริงๆครับพี่น้อง!)
5. น้องๆมามากมายหลายสไตล์ สลับสับเปลี่ยนกันมาเรื่อยๆ ไม่ขาด (ขึ้นไม่ครบซักที) มีสวยและน่ารักคละกันไป (อันนี้แล้วแต่สเป็กนะครับ) บางคนก็ทำหน้าอกมาครับ แต่สวยได้รูปทุกคน
6. ชุดน้องๆเปลี่ยนกันทุกเดือน เจอน้องคนเดิมในลุคใหม่ๆตลอด อันนี้ขอชื่นชมทางร้านนะครับ จุดขายชัดเจนดีมาก
7. น้องๆทุกคนตั้งใจบริการ ไม่เรื่องมาก อยู่เต็มเวลา (เหมาะมากสำหรับคนที่เสร็จไว เสร็จได้เรื่อยๆ อย่างผมเป็นต้น) ไม่เอาเปรียบลูกค้า มีออฟชั่นเสนอบ้างแล้วแต่น้องๆครับ
8. นวดเก่งเกือบจะทุกคน บางคนนวดได้เพลินจนจะหลับ บางคนนวดพอได้ก็มี
9. ที่ผ่านมางานไม่หล่นเลยสักครั้ง ต้องขึ้นอยู่กับลูกค้า ทุกคนก็ต้องสุภาพกับน้องด้วยนะครับ