ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ลูกค้าหล่อ vs ลูกค้าไม่หล่อ มีผลกับการบริการน้องๆมั๊ยครับ  (อ่าน 4100 ครั้ง)

ออฟไลน์ patpatanuwat

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
ผมเป็นคนที่ค่อนไปทางอ้วนเลยครับ หน้าตาบ้านๆ เรื่องมันมีอยู่ว่าผมขึ้นงานกับน้องที่เคยขึ้นกับเพื่อนผม ไอ้นี้หล่อ หุ่นดี พอคุยเรื่องงานน้อง มันกลับได้สเปย์ สด จูบอีก ซึ่งต่างจากผมที่น้องไม่สเปย์สดแถมยังไม่ให้จูบอีกครับ เลยอยากถามว่า รูปร่างหน้าตาของลูกค้ามีผลต่อการบริการของน้องๆเหรอครับ

ออฟไลน์ Ebby

• ความรักแวมไพร์เป็นอมตะ
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1387
หน้าตาหล่อ มีผลทางใจกับน้องที่ให้บริการ เป็นเรื่องจริงครับ แต่มิได้เกิดกับน้องที่ให้บริการทุกคนเสมอไป

น้องที่มี Service mind ดี มาทำงานเพื่อเงินจริง ๆ มีมากมาย ซึ่งน้องเหล่านี้ ไม่ได้ให้บริการที่แตกต่างระหว่างคนหล่อหรือไม่หล่อแน่นอนครับ

จำไว้นะครับ จะชนะคนหล่อ ไม่ได้ยากเลย

แวมไพร์หน้าตาแย่มาก รูปร่างก็ไม่ดี  แต่ไม่เคยแพ้คนรูปหล่อครับ ไม่เคยกลัวเลยด้วย

แต่งกายให้สะอาด ดูดี ร่างกายต้องสะอาด จะอาบน้ำก่อนไปเที่ยว พรมน้ำหอมสักนิดก็ยิ่งดี

อย่าลืมแปรงฟันก่อนไปนะครับ  นี่สำคัญมาก ถ้าคิดจะจูบ

พูดจากับน้องให้มีเสน่ห์  คือ สุภาพและให้เกียรติ 

บอกน้องเลยว่า มีทิปดี ๆ ให้ มากพอที่คุ้มกับสิ่งที่น้องดูแลทำให้

แค่นี้ครับ  ท่านก็จะหล่อที่สุดในหัวใจน้อง

ออฟไลน์ Automan01

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 31
ตามท่านแวมไพร์ว่าเลยครับ อาจจะมีผลกับอารมณ์ร่วม ความอยากให้บริการ

แต่กับน้องที่ service mind ดีๆนี่บริการทุกระดับประทับใจ

ส่วนเรื่องจูบ สเปรย์สด ส่วนหนึ่งขึ้นอยู่กับความสะอาดด้วยครับ

ผมก็เป็นอีกคนถ้าไม่ได้ไปหลังเลิกงานนี่อาบน้ำฉีดน้ำหอมไปหาน้องๆ เวลาเจอนี่น้องทักว่าพี่ตัวหอมจัง

ผมสายจูบ ก่อนไปผมแปรงฟัน ติดน้ำยาบ้วนปากไว้บ้วนก่อนลงจากรถ อยากน้อยเจอปุ๊บถ้าจะเปิดเกมส์จูบน้องได้ไม่รู้สึกว่าปากเหม็นอ่ะครับ

สุภาพ พูดคุยกับน้องๆก็เป็นอีกปัจจัยนึงนะครับ ผมก็ค่อนข้างอ้วน แต่ส่วนมากก็ได้รับการบริการที่ดีนะครับ น้องบางคนที่ค่อนข้างเซฟ เพื่อนผมได้สเปรย์เปื่อยผมจอดรถก็เคย ถามน้องน้องบอกว่าพี่ดูสะอาดดีไม่ได้ทำให้ทุกคน

ปกติจบงานผมก็ทิปทุกครั้ง แต่คนที่กะซ้ำอาจให้พิเศษหน่อย แล้วเวลาท่านมาซ้ำแล้วน้องจำได้อะไรๆมันก็ดีขึ้นครับ มีน้องคนนึงผมขึ้นครั้งแรกเปื่อย ครั้งสองสด ครั้งสามจอดรถ ของอย่างงี้บางทีมันใช้เวลา แล้วก็อยู่กับที่เราวางตัวกับน้องๆด้วย

ออฟไลน์ nonda

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
common sense เลยครับ มีผลแน่นอน แต่ไม่ใช่กับน้องทุกคน บางคนชอบไม่เหมือนกัน  มีปัจจัยอื่นอีกเยอะแยะ ผมให้ความสะอาดสำคัญสุด

อย่าคิดมากครับ be your best แล้วลุยโลด

ออฟไลน์ I’mQ

• (คุณชายคิว)
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 474
ถามว่า รูปร่างหน้าตาของลูกค้ามีผลต่อการบริการของน้องๆเหรอครับ

ตอบว่า มีครับ

แต่ปัจจัยอื่นๆที่มีผลต่อการบริการของน้องๆ ด้วยตามประสบกามคิว ได้แก่ สะอาด, สุภาพ, สนทนา และ สินน้ำใจ ครับ

:89:

ออฟไลน์ CherBour@FK

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 6
รูปร่างหน้าตาไม่มีผลค่ะ

ความสะอาด ความเป็นกันเอง ความสุภาพ ที่พี่มีให้เรา มีผลค่ะ ^^

ความสุขของลูกค้ามาเป็นอันดับหนึ่งค่ะ :)

Never judge a book by its cover.

ออฟไลน์ Csp

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
มีผลครับ เเต่ไม่มาก  เเต่งกายให้เรียบร้อย สะอาด สุภาพ ยังไงน้องก็จัดให้จนฟ้าเหลือง

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
ส่วนมาก​ 95%  จะหน้าตายังไงอายุเท่าไหร่น้องก็ทำตามเสต็ปอยู่แล้ว​  มีส่วนน้อยมากที่จะแยกแยะความชอบส่วนตัวกับงานไม่เป็น

เอาตรงประเด็นเลยนะครับ​  สิ่งที่ทุกคนคิดผิดหมดครับ​  น้องมาหาเงินครับ​และในชีวิตจริงน้องมีคนที่ชอบเป็นตัวเป็นตนอยู่แล้วครับ​  ที่ทำดีกับเราก็เพราะเงิน​  ถ้าเราไม่มีเงินถีบส่งได้น้องคงทำแล้ว
​ เปรียบเทียบง่ายๆเหมือนเราไปทำงานเคเอฟซีหรือเซเว่น  แต่ละวันเราเจอผู้คนมากหน้าหลายตา​ เจอคนสวยๆเยอะจนชินจนเป็นเรื่องปกติก็ไม่ได้คิดอะไร​  เลิกงานก็กลับไปนอนกกคนที่เป็นแฟนเราจริงๆคนที่เราชอบจริงๆ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ Ebby

• ความรักแวมไพร์เป็นอมตะ
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1387
รูปร่างหน้าตาไม่มีผลค่ะ

ความสะอาด ความเป็นกันเอง ความสุภาพ ที่พี่มีให้เรา มีผลค่ะ ^^

ความสุขของลูกค้ามาเป็นอันดับหนึ่งค่ะ :)

คนนี้นู๋เฌอบัวตัวจริงป่าว.  ถ้าตัวจริงเดี๋ยวไปหาอีก

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
มีผลฮะ

ถ้าลูกค้าตรงเสป็คน้องก็มีอารมณ์ร่วมมากขึ้น