ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ฮั่นแน่...โยกโคตรมัน รับประกันความฟิน ลองของกับน้องกิฟซี่ @Bonanza  (อ่าน 3731 ครั้ง)

ออฟไลน์ H Λ D Ξ S

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 9

เหตุเกิดจาก PR Line มาขายของด้วยข้อความว่า "พี่เดส กิฟซี่มาใหม่ อย่างแจ่ม นม34แท้ๆ เกาเหลา ขาวเนียน พี่ต้องมาจัดแล้ว" พร้อมรูปโปรโมทหน้าร้าน
ไม่ต้องคิดเยอะให้มากความ ถ้าบอกสเป็คมาทรงนี้ เข้าทางแน่นวล ตอบรับหารอบจองให้ไวเลย ใจง่ายอีกแล้ววววว :012:

เมื่อถึงเวลาที่นัดไว้ เข้าร้านไปทักทายกับ PR เล็กน้อยพร้อมชำระค่าเสียหายกันไป เรียบร้อยแล้วก็เดินไปเปิดแอร์เย็นๆ รอลุ้นน้องในห้องดีกว่า
สักพักนึงเสียงเคาะประตูก็ดังขึ้น เปิดประตูเข้ามาทักทาย พร้อมรอยยิ้มเขิลๆ เล็กน้อย แรกเห็น ขาว ตัวเล็ก หุ่นกำลังดี ไม่บาง ไม่หนาไป มีทรง
นั่งคุยทำความรู้จักกันสักหน่อยก่อนจะได้ทำงานได้ง่ายขึ้น น้องคุยได้เรื่อยๆ มีรอยยิ้มและเสียงหัวเราะไม่ขาด แต่เหมือนจะเป็นคนขี้ร้อนนะ
น้องลุกไปเร่งแอร์เป็น 20 เลย แต่ก็ถามนะว่าพี่โอเคป่าว หนาวมั้ย เราก็ได้แต่พยักหน้าและบอกไปว่า เอาที่หนูทำงานสะดวกอ่ะคะ

เมื่อเวลาที่ต้องอาบน้ำมาถึง สิ่งที่รอให้น้องถอดชุดซะที ภาพที่อยู่ตรงหน้าคือ ไฟหน้าแท้ คู่งาม จุกสวยๆ หุ่นค่อนข้างเฟริม เพราะน้องบอกชอบออกกำลังกาย
มีเอวคอดๆ กับก้นกลมๆ ช่วงล่างเกลี้ยงเกลา แบบเกาเหลาเทียม ทำให้เห็นความอลังการเกินตัวที่ชัดเจนมาก อยากเข้าปะทะซะตอนนี้เลย อดใจไว้ก่อนนนน :035:

งานอาบน้ำสะอาดตามปกติทั่วไปไม่หวือหวา อาจเพราะหนาวด้วยมั้ง ลืมเบาแอร์ก่อนเข้าไปอาบน้ำ :034: เลยขอเช็ดตัวออกมารอน้องที่เตียงก่อน

เมื่อน้องตามออกมา น้องถามว่าเมื่อยป่าวนวดก่อนมั้ย ส่ายหน้าตอบปฏิเสธไป น้องยิ้มๆ แล้วก็ถอดผ้าเช็ดตัวตามลงมาที่เตียง ปกติผมจะให้น้องบุกก่อน แต่วันนี้คงต้องแหกกฎ
เพราะของที่อยู่ตรงหน้ามันเกินจะทนไหวแล้ว ดึงน้องมานอนกอด แล้วไล่บิ้วน้องไปเรื่อย จนมาถึงไฟหน้าแท้สวยๆ ที่บีบก็มันส์มือ จะกินก็สู้ลิ้นดีเหลือเกิน เสียงครางเริ่มมา
การบิดลำตัวเริ่มมีให้เห็น แต่แล้วเดชะบุญก็หนุนนำให้น้องจุดติด น้องเอามือมาดึงหน้าผมออกจากไฟหน้าขึ้นไปประกบปากเองเลย
บอกได้เลยว่า ฟิลและสกิลการจูบของน้องแมร่งโคตรดีอ่ะ ดูดดื่ม ดุเดือด ลูกเล่นและสกิลลิ้นแพรวพราวมาก ให้จูบแบบนี้ทั้งชั่วโมงก็ยินดีนะ มือหนึ่งก็ยังคงเล่นไฟหน้าเพลินๆ
อีกมือลองย้ายไปเช็คของหน่อย แล้วก็พบว่าเขื่อนแตกไหลเละเทะเลย น้องเหมือนจะเขิลเลยหยุดจูบแล้วพูดแบบเขิลๆ ว่าก็หนูเสียวอ่ะ ได้ยินแบบนี้ เกาเหลาแบบนี้ ผมจะไม่ทน
มุ่งหน้าลงสู่เป้าหมายทันที บอกเลยว่า ฟิลโคตรดีอีกแล้วอ่ะ มีเสียง มีบิด มีเด้งสู้ มีขยี้หัวด้วย งานเกินเมีย งานยิ่งกว่ากิ๊ก สักพักน้องมีสกิด บอกหนูขอแกล้งพี่มั่ง
ใจก็อยากให้น้องร้องเพลงนะ แต่พี่ก็ยังอยากอยู่ตรงนี้อ่าาาา งั้น 69 ละกัน พอจัดเข้าท่านี้ได้เท่านั้นแหละ โอ้ยยยยยย โคตรบันเทิงเลยฮ่ะ :90: :90:
ส่งต่อไม่ไหว เรื่องราวมันก็เป็นไปตามที่ควรจะเป็นนั่นแหละครับ ตัดจบเลยละกัน สุดท้ายก็ต้องลั่นไกให้น้องไป แบบเหนื่อย แต่โคตรมันส์อ่ะ

สรุป เนื้อตัวดี หุ่นดี ฟิลดี งานดี และที่สำคัญโยกกับร่อนโคตรดี ทอนเละเทะ :84:

ปล. ต่างกรรมต่างวาระ โชคดีมีทอนทุกท่านครับ :044:
ความทรงจำมีไว้เก็บ เน้นเจ็บไม่เน้นจบ

ออฟไลน์ edajima

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ค่าใช้จ่ายรวมทิปด้วยเท่าไรครับ

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
ค่าใช้จ่ายรวมทิปด้วยเท่าไรครับ
ส่งข้อความไปให้แล้วนะครับ
ความทรงจำมีไว้เก็บ เน้นเจ็บไม่เน้นจบ

ออนไลน์ My Dream

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 10
น่าตามไปลอกจริงๆ :82:

• *

ออฟไลน์ aun106

• *
ขอค่าใช้จ่ายรวมทิปด้วยคนครับพี่ ขอบคุณครับ

• *
ขอค่าใช้จ่ายรวมทิปด้วยคนครับพี่ ขอบคุณครับ
ส่งข้อความไปให้แล้วนะครับ :88:

ออฟไลน์ Ebby

• ความรักแวมไพร์เป็นอมตะ
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1387
กิ้ฟซี่.  โปรไฟล์น้องคนนี้บอกใครไม่ได้.  แต่แค่ไม่ต้องรู้เห็นหน้าน้องคุณก็ตะลึงแล้ว

มีเสน่ห์มาก. มีทุกสิ่งที่ใครเจออยากได้ไปเป็นเมียน้อย

เสียดายหน้าที่การงานน้องแวมไพร์คงทำการบ้านให้ชมยากแม้จะสนิทกับน้องก็ตาม

ยินดีกับท่านเจ้าของกระทู้ครับที่ได้พบนางฟ้าเซ็กส์จัดคนนี้

• *
กิ้ฟซี่.  โปรไฟล์น้องคนนี้บอกใครไม่ได้.  แต่แค่ไม่ต้องรู้เห็นหน้าน้องคุณก็ตะลึงแล้ว

มีเสน่ห์มาก. มีทุกสิ่งที่ใครเจออยากได้ไปเป็นเมียน้อย

เสียดายหน้าที่การงานน้องแวมไพร์คงทำการบ้านให้ชมยากแม้จะสนิทกับน้องก็ตาม

ยินดีกับท่านเจ้าของกระทู้ครับที่ได้พบนางฟ้าเซ็กส์จัดคนนี้
:81: :81:

ออฟไลน์ edajima

• *
 ฟูลออฟชั่นเท่าไรครับ