ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ระวังการบ้านอวย  (อ่าน 2796 ครั้ง)

ออฟไลน์ longleg

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ระวังการบ้านอวย
« เมื่อ: เมษายน 24, 2019, 02:59:06 PM »
 :015:ผมหลงเชื่อการบ้านhot homework เสียตังฟรีหรือไม่คุ้มค่า มาสามครั้งแล้ว ครั้งแรกน่าจะเข็ด ครั้งสองก็ยังไม่เข็ด จนครั้งที่สามแล้ว ทำไมจึงหลงเชื่อน่ะหรือ ก็เพราะอ่านและดูปาแล้วของขึ้น รีบโทรจองเลยพอไปถึงร้านเจอตัวจริงหำหด บางคนไม่ถึงกับหดแต่มันดร็อปจากการบ้านราวครึ่งหนึ่ง ทั้งความสวยและเนื้องาน

ดูตัวจริงดีที่สุด ไม่ถูกใจก็กลับบ้าน เก็บตังไว้ก่อน

ออฟไลน์ ฮวนกัลลาโต้กะโด้ท่ากาเม่า

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 17
Re: ระวังการบ้านอวย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 24, 2019, 03:28:35 PM »
การบ้านร้านไหนใครส่งเหรอครับ รบกวนข้อมูลหน่อยซิครับ จะได้ไม่หลงผิดตามไปด้วย ขอหลังไมค์ก็ได้ครับ   :013:

• *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 24, 2019, 04:51:15 PM »
ไม่่ใช่การบ้านของผู้เขียนรายเดียวกันนะครับ เป็นร้านที่ผมเที่ยวบ่อย คุ้นเคยกับpr ซึ่งน่ารักมาก ทันทีที่ผมจองไป Pr ดูเหมือนจะรู้ว่าผมต้องหล่นแน่ จึงพยายามบ่ายเบี่ยงว่าน้องมาช้านะน้องขาประจำของผมก็อยู่นะ เปลี่ยนใจมั้ย ผมจินตนาการไปไกลเกินจะเปลี่ยนใจแล้ว55 พอไปเจอตัวจริงหล่นตุ๊บเลยครับ สภาพของน้องควรจะราคาพันบาทตามต่าวจังหวัด โทษใครไม่ได้ต้องโทษความใจง่ายของตัวเอง แล้วก็หลับหูหลับตาทำๆให้เสร็จไป จ่ายตังแล้วนี่ น้องคนนี้ทำไม่กี่วันก็หายไปเลย ต้องมีการร่วมกันปั่นกระแสแน่นอน ผมไม่ค่อยจำชื่อคนเขียนการบ้าน แต่ไม่ใช่คนเขียนระดับท็อปเซเล็บครับ

อีกรายเป็นร้านแนวหน้าผมสนิทกับPR อีกล่ะ แล้วก็เช่นกัน prพยายามบอกใบ้ว่าน้องยังมาไม่ถึง เอาคนอื่นก่อนมั้ย ผมเชื่อการบ้านไม่เชื่อPR 555 พอน้องมาถึงPR พยักเพยิดให้ดูนี่ล่ะน้อง ทันทีที่เห็นเงินหายไปสอวพันทันทีครับ555 น้องคนนี้ทำมานานแล้วมาๆหายๆ พอมาทีก็มีการปั่นกระแส ส่วนน่ารักของน้องก็พอมีแต่ครึ่งเดียวของการบ้าน

เอาแค่นี้ล่ะ เตือนเพื่อนๆว่า จงเชื่อใจและสายตาตัวเองดีที่สุด

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 24, 2019, 06:08:24 PM »
ห้องฮอทสำหรับผมเชื่อถือได้แค่บางคนนะ

ส่วนบางล็อคอินก็รู้ๆกันอยู่ เป็นเจ้าของร้านบ้าง เป็นหุ้นส่วนบ้าง อวยซะอย่างกับนางฟ้าลงมาจุติ

ถ่านรูปออกมาอย่างเทพ แต่เจอตัวจริงแทบ ค_ย หด

:012:

ออฟไลน์ H Λ D Ξ S

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 9
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 24, 2019, 07:41:12 PM »
 :013: น่าเห็นใจ 3 ครั้งติดเลยเหรอฮ่ะ
ความทรงจำมีไว้เก็บ เน้นเจ็บไม่เน้นจบ

ออฟไลน์ Aeaeh

• *
  • Like: 3
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 24, 2019, 07:47:10 PM »
เป็นเหมือนกัน. ไปดูตัวจริงหน้างานดีกว่าครับ

ออฟไลน์ ท่อนไม้

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 18
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 24, 2019, 07:51:54 PM »
เสียดายการบ้านบรรยากาศเก่าๆหายไปหมดตอนนี้อ่านเอามันอย่างเดียว แต่น่าจะบอกให้ชัดเจนเพื่อให้สมาชิกได้ทราบและเพื่อให้ทางร้านมาชี้แจ้งจะได้เป็นธรรม

ออฟไลน์ เอวร่อนman

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 21
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 24, 2019, 10:08:09 PM »
จากที่อ่านมาเชื่อพี่อาร์ดีกว่าเนอะพี่

ออฟไลน์ Automan01

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 31
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 24, 2019, 11:17:40 PM »
เลิกจองจากการบ้านนานละครับ เทกระจาดประจำ เลือกเองดีกว่าอย่างน้อยหน้าตาโดนใจมีชัยไปกว่าครึ่ง

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 25, 2019, 01:59:47 PM »
ถ้าเป็นPRที่รู้ใจกันคุ้นเคยกันให้คำแนะนำ ผมว่าพอเชื่อถือได้กว่า70:% ถ้าจะผิดพลาดก็เป็นที่รสนิยมบางอย่าง