ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: หวานสุดในไตรภพ​ เขินสุดในชีวิต​ อ้อนจริงจังจนแทบหลง​ มารุโกะCosmoClub  (อ่าน 14385 ครั้ง)

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
ผมต้องออกตัวก่อนว่า
ถึงแม้ว่าผมไม่ใช่รุ่นเก๋าที่เที่ยวมานานนับ10ปี
แต่อย่างไรก็ดีเกือบหกปีมานี้ผมขึ้นงานน้องนับสิบคนต่อเดือน
จนมาวันนี้เพื่อนผู้มีเกียรติได้ขอให้ช่วยมาโปรโมทร้านห่างไกลอย่างคอสโมคลับ(ด้วยเหตุผลกลใดหาทราบไม่)​
แต่เป็นเพื่อนกันแล้วตัสผมนั้นย่อมรับปากในพลัน
มาไกลขนาดนี้
เบื้องต้นคิดแค่ว่า
หาน้องงานดีระดับนึง​ไม่หล่น ก็คงพอได้
แต่
ผิดคาด
เธอคนนี้นับเป็นที่สุดในหลายๆด้าน
CosmoClubน้อง....

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
13.00น.
มาถึงร้านพร้อมสารพัดลายแทงจากสารพัดกลุ่ม
ทั้งน้องปู้เป้
น้องคัพเค้ก
น้องพริกไทย
แต่
พอมาถึงร้านจริงๆ
ผมสัมผัสได้
ถึงกลิ่นหอมหวานอันแสนคุ้นชิน
ลอยมาจากน้องที่ทยอยออกมาโชว์ตัวรวม7ชีวิต
จากการคาดเดา
กลิ่นมาจากเธอคนนี้
วันนี้
เป็นเธอ
มารุโกะ
คอสโมสปา

• *
น้องมารุโกะคนนี้
ไม่อาจนับเป็นพริตตี้สาวสวยโดดเด่น
ยิ่งห่างไกลจากความใสใหม่หมดจด
แต่เธอมีเอกลักษณ์ที่ประกายตาที่ส่องประกายดุดดวงดาว
รอยยิ้มที่นุ่มนวดดุจดอกไม้แรกบาน
งานที่บรรเจิดบรรจงทำอย่าง​พิถี​พิถัน
จน....
"ผมเขิน"
ตาคู่นั้นพยาบามสอดเข้ามาในดวงตาผม
ลิ้นมนปากจิ้มลิ้มพยายามโลมเลียจุกเสียวทั่วร่างผม
มืิติดมือ
ตัวติดตัว
75นาทีสั้นมาก
จุดเด่นของสาวน้อยคนนี้มากมายไม่รู้จบ
แย่แล้วสิ
รุสึกเหมือนจะหลง

สุดท้ายนี้
ได้แต่หวังว่าระยะทางอันห่างไกล
จะสามารถ
ทำให้ผมตัดใจ
ไม่ไปซ้ำเธอต่อเนื่องจนหมดเนื้อประดาตัว....

ออฟไลน์ Namnam9

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 132
สุดยอดครับ

• *

ออนไลน์ 💋 Gstring69 💋

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 302
การบ้านไวมากกกก 5555

ออฟไลน์ DarkMaul

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 64
หุ่นน้องน่ารับประทานมากครับ แฮ่กๆ :032:

ออฟไลน์ GURAP

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 65526

• *
การบ้านไวมากกกก 5555

คนไข้อาการโคม่าครับหมอ ต้องรีบปฐมพยาบาลโดยด่วย

• *
หุ่นน้องน่ารับประทานมากครับ แฮ่กๆ :032:

อยากกินต้องได้กินครับพี่ ลุยยยย