ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เผลอใจหวั่นไหวกับน้อง ขอคำแนะนำครับบบบ!!!  (อ่าน 3859 ครั้ง)

ออนไลน์ Cephied68

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 27
ไอ้ตัวผมนี่ก็เที่ยวมาพอควร ก็ไม่ได้มือใหม่เท่าไร ขึ้นน้องมาก็หลายคน เจอน้องนิสัยดีๆจริงใจๆแต่ก็ไม่เคยหวั่นไหวอะไร
มาสักสองเดือนก่อนนี่ครับ ที่งานเข้าซะแล้ว :038: ผมได้ไปขึ้นน้องคนนึง แวปแรกเห็นคือน้องน่ารักมาก น่าทะนุถนอม
ผมซื้อคอร์สจบ ขึ้นมาที่ห้องผมพบว่าน้องจะออกสายหวานๆดูนิสัยดี ดูจริงใจ พอเริ่มเรื่องบนเตียงน้องทำให้ผมแทบทุกอย่าง
กอด จูบ ทาสี สเปร์ ก่อนจะปล่อยเรื่องราวไปตามอารมณ์เสร็จกิจกันไป ในคราวนี้ผมไม่เป็นไร แค่รู้สึกถูกใจ
เพียงแต่มารู้ทีหลังว่าความจริงแล้วปกติน้องไม่ค่อบให้ จูบ หรือ ทาสี แต่กับผมน้องทำให้อย่างดี(ขอออกตัวก่อนว่าผมหน้าตาและรูปร่างไม่ได้แย่ครับ)
สักอาทิตย์ต่อมา ผมมาซ้ำน้องอีก ด้วยความที่ถูกใจน้องอยู่แล้ว คราวนี้ผมซื้อคอร์สจบเหมือนเดิม แต่ไม่ได้จบกับน้องครับ
สิ่งที่เกิดขึ้นคือเราพูดคุยหยอกล้อกันอย่างสนิทสนมมากขึ้น เราเปลือยเปล่าอยู่บนเตียงตัวเราแทบจะไม่แยกออกจากกันเลย
สิ่งที่ทำลายกำแพงหัวใจของผมมากที่สุดคือการจูบ น้องจูบอย่างดูดดื่มเหมือนแฟนมากๆๆๆๆๆ จะจูบแค่ไหนก็ได้ น้องตอบรับหมด
ผมเองชอบจูบผู้หญิงอยู่แล้ว น้องนี่ไม่ต้องห่วงเลยหวานหอมมาก แถมน้องยังเอ่ยปากว่า "พี่จะจูบไปจนหมดเวลาเลยก็ได้"
พอใกล้หมดเวลา ผมดึงน้องมานั่งตัก กอดจูบอีกสักพัก ก็เอ่ยปากให้กำลังใจกัน "พี่ทำงานก็สู้ๆนะคะ" พวกพี่ๆคงพอจะเข้าใจผมนะ
มันคือสิ่งที่ชายโสดอย่างเราๆต้องการ แฟนสาวสวยแสนน่ารักที่คอยให้กำลังใจกันและแลกความอบอุ่นกัน มันฟินสุดๆแล้ว
ก่อนจากเราก็แลกไลน์กัน หลังจากวันนั้นผมนี่รู้ตัวเลยว่า"กรูชิบหายแล้ว"   :035: ผมโดนน้องตกเข้าเต็มๆ ผมหยุดคิดถึงน้องแทบไม่ได้
แถมหลังๆเวลาเห็นน้องเพิ่งลงงานหรือกำลังจะขึ้นงานต่อจากเราผมรู้สึกหวงชะมัดเจ็บในใจจี๊ดๆขึ้นมาเลยครับ  :009: อีกอย่างน้องไม่ค่อยลิมิตกับผม
ทำให้ผมอดคิดเข้าข้างตัวเองไม่ได้ว่าน้องคงจะชอบผม :035: พอจะมาได้สติก็ตอนเวลาคุยกันในไลน์เหมือนน้องจะเว้นระยะห่างคือน้องคุยดี
แต่ไม่เคยทักผมมาก่อนและจากลักษณะเหมือนไม่ใช่ไลน์หลักของน้องด้วยเลยทำให้ตอนนี้ผมไม่ได้หลงหัวปักหัวปำแบบทีแรก ช่วงนี้ก็ไม่ได้ไปหาบ่อยแล้ว
ไปห่างขึ้น(แต่ก็ยังเลิกไม่ได้) และยังคิดถึงอยู่เป็นระยะๆ 555+

พี่ๆครับผมพอมีสติคิดได้แหละว่าไอ้ที่เป็นอยู่เนี่ยกำลังจะทำให้ผมซวยเข้าแล้ว แต่มันห้ามใจตัวเองยากจริงๆ
ใครพอมีประสบการณ์หรือคำแนะนำอะไรมาแชร์กันหน่อยนะครับ!!

ออฟไลน์ เด็กกรุงเทพมหานคร

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
Re: เผลอใจหวั่นไหวกับน้อง ขอคำแนะนำครับบบบ!!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2019, 11:50:46 PM »
ผมไม่รู้จะบอกยังไงนะครับ เอาเป็นว่า อยากให้คุณนึกอยู่เสมอว่า น้องที่มาทำงานแบบนี้ต้องการหาเงินเท่านั้น เขาคงไม่อยากได้แฟนในวงการนี้ครับ

ออนไลน์ Cephied68

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 27
Re: เผลอใจหวั่นไหวกับน้อง ขอคำแนะนำครับบบบ!!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2019, 12:01:12 AM »
ผมไม่รู้จะบอกยังไงนะครับ เอาเป็นว่า อยากให้คุณนึกอยู่เสมอว่า น้องที่มาทำงานแบบนี้ต้องการหาเงินเท่านั้น เขาคงไม่อยากได้แฟนในวงการนี้ครับ

ขอบคุณครัช

ออฟไลน์ เฮียป็อปสายตะแคง

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 11
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2019, 12:30:34 AM »
เมื่อประมาณ 1 ปี ที่แล้วผมก็เคยโดนตกจากน้องคนนึงครับ

ตอนนั้นคือไปหาและขึ้นอยู่คนเดียว

สุดท้ายน้องเลิกและไปแต่งงาน

เรารู้สึกเหมือนคนโดนหักอก

ออฟไลน์ lucky1271

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 15
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2019, 12:52:31 AM »
น้องมาหาตังครับ เป็นแฟนในชีวิตจริง ชีวิตจะมีปัญหาตามมาเยอะ แล้วจะเจ็บคู่นะ
ถ้า ผญ.มาถึงจุดนี่ ชีวิตเขาผ่านไรมาเยอะกว่าทีคิดแน่ๆ

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2019, 12:53:56 AM »
ตอบจากใจจากประสบกามผมเลยนะ อย่าคาดหวังเด็ดขาดครับว่าจะได้คบกับน้องๆที่ทำงานแบบนี้โดยตลอดลอดฝั่ง ต้องยอมรับในความจริงที่ว่าเราใช้เงินเป็นทางผ่านเพื่อรู้จักกันครับ

ผมเคยเห็นคนรวยๆมากมายที่รับน้องไปเลี้ยงไปดูแลให้เงินใช้เดือนเป็นแสน สุดท้ายก็ยังไปกันไม่รอดเลย(เว้นเสียแต่ว่าคุณได้รู้จักกันน้องเค้าหรือไปจีบเค้าโดยที่ไม่รู้แบ็คกราวน้องมาก่อนว่าเค้ามาทำงานแบบนั้นน้องเค้าถึงจะรู้สึกปลอดภัยที่จะคบกันได้ ไม่มีใครอยากให้คนอื่นรู้หรอกว่าตัวเองมาขายตัว)

ผมเข้าใจความรู้สึกคุณนะเพราะน้องอาจจะทำให้คุณพิเศษกว่าคนอื่น แต่ก็ไม่ได้หมานความว่าจะทำให้คุณคนเดียวหรอกจริงมั๊ย ?

ฉะนั้นผมแนะนำว่าจงตักตวงช่วงเวลานี้ให้เยอะที่สุดครับยิ่งน้องทำให้คุณพิเศษกว่าคนอื่นยิ่งดี ให้แตกใส่ปากแตกใส่หน้าทำอะไรได้คุณทำให้คุ้มครับ แล้ววันนึงพอห่างกันไปจะได้ไม่มาเสียใจทีหลัง

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2019, 01:29:05 AM »
ที่เล่าเป็นการบริการที่ดีของน้องฮะ

น้องบางคนที่เคยขึ้นก็มีบริการที่ดีแบบนี้ โดยที่น้องเองก็มีครอบครัวอยู่แล้ว

ส่วนเรื่องจะสานต่อความสัมพันธ์นั้น จากที่เคยผ่านมาก็ทำได้ไม่ยืดยาวสักเท่าใด

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2019, 08:58:47 AM »
คงต้องลอง ขึ้นแม่เหล็กคน อื่นครับ
อาจจะดีขึ้น

ออฟไลน์ ไข่หวาน

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 3
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2019, 11:17:37 AM »
คิดเสียว่าเป็นแค่ทางผ่าน ที่ฝันหวานสวยงามเหมือนโรยด้วยกลีบกุกลาบ  พอครับ
คิดแค่นี้พอ จริงๆนะครับ

ออฟไลน์ smlxl999

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 7
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2019, 12:26:52 PM »
อา... คล้ายกันมากเลยจริงๆครับ

ผมเองก็มีประสบการณ์คล้ายๆกัน ในช่วงประมาณ 7-8 เดือนที่แล้ว
ก็ได้ไปขึ้นกับน้องคนนึงมาครับ

คือปรกติผมเที่ยวพวกนี้ ผมจะไร้ใจสุดๆเลยครับ เจออ้อนอะไรก็จะใจแข็งใส่
แต่ที่โดนล่าสุดนี่มันคงแบบ รู้สึกคลิกกันจริงๆ
...ผมแพ้ความธรรมดาของน้องเค้าน่ะครับ คือมันมีความรู้สึกเหมือนความเป็นเพื่อนอยู่น่ะฮะ
เป็นเหมือนเพื่อนกันที่ให้คำปรึกษากันและกัน แถมยังตั้บๆกันได้ด้วย แหม่ สุดยอด 55555

แต่ก็นั่นแหละครับ ชีวิตผมเหมือนกับ จขกท เลยครับ... ดันไปแลกไลน์กับน้องเข้า
หลังจากนั้นชิวิตผมก็ชิปหายทันทีครับ
แบบว่าไม่เป็นอันกินอันนอนกันเลยทีเดียว... คือผมมีแฟนแล้วนะครับ
แต่ก็ยังคิดถึงน้องเค้าทุกวินาทีเลยฮะ

ผมรู้นะครับว่ามันไร้สาระ พี่ๆในนี้ก็ด่าให้ฟังเช้า-เย็น ว่าน้องเค้ามาทำมาหากิน
แต่หัวใจคนเรามันก็ไม่เคยอยู่ใต้เหตุผลใช่ไหมล่ะครับ ที่ จขกท พูดมาผมเข้าใจมากๆเลย

เวลาอ่านการบ้าน ที่คนอื่นขึ้นน้องเค้า... มันจะรู้สึก hurt ขึ้นมาเลยครับ
จนบางทีผมต้องทำใจไม่อ่านไปเลย มันเหมือนเห็นคนที่เรารักโดนตั้มๆอยู่

ผมก็ทำตามที่พี่ๆในนี้บอกไว้ว่า... ให้ไปหากลิ่นใหม่ เดี๋ยวก็ลืมเก่าเอง
ผมก็ไปนวดรัวๆเลยครับ 3-4 วันติดต่อกัน เจองานดีๆ แจ่มๆ มากมาย
แต่มันแทนกันไม่ได้เลยครับ... กลับมาบ้านผมก็ยังคิดถึง ส่งข้อความหาน้องเค้าตลอด เฮ้อ...

ไม่นานจากนั้น ก็ได้ทราบมาว่า มีคนติดต่อเลี้ยงดูน้องเค้าครับ น้องเค้าก็ส่งข้อความมาปรึกษาอยู่
ก็ยอมรับว่า hurt มากครับ   ถึงขั้นขอสู้ราคาด้วยคน...
แต่น้องเค้าก็ตอบมาว่าเกรงใจ... ซึ่งผมก็ทราบดีครับ ว่าน้องเค้าไม่ได้เกรงใจผมหรอก
เพียงแต่ว่าเม็ดเงินที่ให้มันคงยังไม่พอสำหรับน้องน่ะแหละ

หลังจากวันนั้น... ผมก็คิดขึ้นมาได้ว่า... ไม่ได้ละ กรูจะปล่อยชีวิตกรูให้จมลงแบบนี้ไม่ได้ละ
ผมจึงตัดสินใจ... บลอค FB... บลอค IG...
ไลน์ผมไม่บลอค แต่ตั้งมั่นไว้ว่าจะไม่ไปทักน้องเค้าก่อนอีกแล้ว ไว้น้องเค้าอยากจะทักเรามาก็ค่อยคุย
(ซึ่งจวบจนทุกวันนี้ก็ไม่เคยทักมา 5555 นี่ล่ะน้า ความรักมันทำให้ตาบอด...)

สรุปว่า ผ่านไป2เดือน ก็ค่อยๆดีขึ้นครับ ไม่ค่อยคิดถึงน้องเค้าแล้วล่ะครับ
แต่ว่าพอเห็นการบ้าน เห็นรูป เห็นคนพูดถึง... มันก็มีรู้สึก hurt ขึ้นมาอีกนิดหน่อยครับ
แต่ก็นับว่าดีกว่าสมัยยังหลงหัวปักหัวปำเยอะครับ... ก็คิดเสียว่า น้องเค้ามีอนาคตที่ดี เราก็อยุ่ห่างๆ อย่างห่วงๆไปครับ

เป็นกำลังใจให้นะครับ ผมรู้ว่ามันยากในช่วงแรก แต่ยังไงเราก็จะผ่านมันไปได้ครับ