ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องนก จิมิหอมมว๊ากกก ร่วมไซร์เสียวร่านทั้งตัว พิกัด ทิวลิป/เพชรเกษม  (อ่าน 1795 ครั้ง)

ออฟไลน์ happyending

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 5
แวะมาทิวลิปสปา บางแค โซนอ้อมน้อยทีเด็ดราคาถูกต้องที่นี้โดนใจแน่นอน

น้องนก   เห็นครั้งแรกจองทันที

แล้วก็โชคดีมากน้องว่างพอดี พอไปถึงร้าน เข้าไปนั่งรอน้องในห้อง สักพักน้องก็เดินเข้ามาใส่เสื้อเซ็กซี่กางเกงยีนส์ขาสั้น

คุยกันสักพักก็อาบน้ำให้ทันที น้องนก เป็นคนตัวเล็ก ตาโต คุยเป็นกันเองมาก นมสวยเข้ารูปไม่ได้ทำมาแต่อย่างใด จมูกโด่งสวย ปากกว้างนิดๆ

ไม่รีรออาบน้ำไปจับนมไป ก้นงอนสวย เอวคอดเล็กทำให้มองจากด้านหลังแล้ว ก้นน้องน่าxxxมาก

มาถึงฉากต่อสู้

ขณะที่น้องนก อาบน้ำให้นั้น อาวุธผมก็ชูโด่ขึ้นมาแบบสุดตัว น้องเค้าก็เลย จับรูดขึ้นรูดลงเป็นจังหวะ ส่วนผมก็ใช้วิชาฝ่ามือพัวพัน อย่างกับมือปลาหมึก จับนมน้องเค้าพร้อมกับบี้หัวนมที่เล็กๆขนาดพอเหมาะมาก

พอทนไม่ไหวผมก็เลยใช้ฟันขบหัวนมน้อง เบาๆ ส่วนมือก็ลูบๆคลำๆ ทั้งก้นทั้งปากถ้ำที่มีขนอุยๆปกคลุมอยู่

อาบน้ำเสร็จ น้องเค้าเลยนวดขาผ่อนคลายให้ผมพักนึง แต่อาวุธผมมันไม่ยอมผ่อนคลายเลย พร้อมสู้งานตลอดเวลา น้อง ก็เลยใช้นมทั้ง2 ข้างค่อยๆถูไถมาที่อาวุธผม ถูมาที่ตัวสลับกับ ดูดหัวนมผมเบาๆ

ลิ้นของน้อง สุดยอดมากๆเป็นลิ้นที่ไม่ไวมากแต่เน้นความเสียวทำให้เสียวซ่านไปทั้งตัว ขณะเดียวกันผมก็บีบนมน้องเค้าเบาๆ มือนึง อีกมือก็ค่อยๆลูบไปที่ปากถ้ำสวาทของน้องสัมผัสถึงขนอุยๆที่ปิดถ้ำอยู่ ปากผมก็ค่อยๆจุมพิตไปที่ซอกคอและหู

ขณะที่ผมไซ้ที่หูของน้องก็ได้ยินเสียงครางเบาๆ ซี๊ดๆๆ อ่าห์ๆๆ

เลยไม่รอช้า จับน้อง นอนหงายแล้วโลมเลียหัวนมน่ารักของน้องทั้ง 2 เต้า มือก็พัวพันไปกับการจับนมและขนหน้าถ้ำ ผมเลยก้มลงไปดอมดมขนและติ่ง ปรากฎว่ามันหอมมากจริงๆ ผมเลยตัดสินใจใช้วิชา นิ้วดัชนีที่คิดค้นขึ้นมาเอง ที่เม็ดบริเวณหน้าถ้ำของน้อง

ถึงตอนนี้น้อง ก็ใช้วิชาอะไรไม่รู้ จัดการอาวุธที่แข็งสุดๆของผม ต่างฝ่ายต่างไม่ยอม จนกระทั่ง ผมต้องขอเวลานอก จัดการหาอาวุธลับมาช่วย นั่นก็คือเจลหล่อลื่น ทั้งผมทั้งน้อง ต่างก็ฟาดฟันกันไม่หยุดหย่อน

เราสู้กันไป 15 ปี ผมเลยขอยอมแพ้เพราะน้อง ไม่ยอมอ่อนข้อให้เลย ผมพลาดท่าโดนฝ่ามือพิสดารของน้อง บาดเจ็บสาหัส

เลือดสีขาวขุ่นของผมพุ่งออกมาบนหน้าอกอันสวยงามของน้อง ทันที จากนั้นผมก็นอนร้องไห้ด้วยความอ่อนเพลียและบาดเจ็บ

คิดไว้ว่าสักวันนึงผมจะต้องกลับไปแก้แค้น ทวงความแค้นครั้งนี้ให้ได้

น้องนกน่ารักมากจริงๆ ฟีลแฟนเลย พูดจาเพราะเป็นกันเอง หุ่นดีนมสวย ที่สำคัญตรงนั้นหอมมากจริงๆ

ถ้าเต็ม 10 ผมให้ 10 เลยครับ
อารมณ์ร่วมร้านนี้เค้าสอนมาดีคับ
ใครผ่านแถวนี้ลองแวะมาคับ
พิกัด  ทิวลิปสปา ในทิวลิปคอนโด