ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านเก่า น้องโดนัท บ้านเพื่อน เลยเเวะมาเขียน Gf ล้นดูดปากเเลกยันลิ้น + ปา  (อ่าน 2461 ครั้ง)

ออฟไลน์ ↨Blackstar→ Moobin♀

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 74
การบ้านเก่า เอามาลื้อฟิ้น 2-3 อาทิตที่เเล้ว จัดน้อง โดนัท บ้านเพื่อน

อันนี้จะมาเล่นสั้นๆ เกือบลืมไปเเล้ว มาเจอนางตอนขึ้นเจ้า ชูก้าไป เลยนึกได้

ก็เขียน ให้ซะเลย

ตอนเเรกที่เจอ น้องเป็นคนยิ้มหวานน่ารัก ตัวเล็ก น่าจิ้มลิ้ม

จัดไป จ่ายเงินไป 4 ใบเทา นั่งรอเเปป  น้องก็เดินขึ้นมายิ้มหวานๆๆ ไปค้าาาา น้องพูด

พอเข้าห้องไป ห้อง 1 ที่ คุ้น เคย น้องถามชวนคุย เป็นไง อะไรยังไง

คุยให้ไม่เกร่งเเล้วน้องพาไปอาบน้ำ น้องอาบให้ ชวนคุยไป ขำไป สายจี้อะ น้อง

รูปน้องให้ถ่ายนิสเดียว ไม่ให้ถ่ายเยอะ เลย เคๆๆ นิสนุงพอ เอานิสเอาหน่อย

ดูจากปากน้อง โห่ยยโค๊ตรน่าดูด  บอกเลยว่าดูดได้ จ๊วบจั๊บ ถ้าฟิวมา น้องนี่เเลกลิ้น ยังได้

งานไหลๆๆ อยู๋เต็ม ชม. นัวได้ยันใน ห้องน้้ำ สุดจริง

ขอบอกว่า ข้างล่าง ฟิตต มากกกกก ดูเเล ดี อะไม่มีกลิ่น

ฝีปากดี อม ได้อยู๋ เอาเรื่อง ดูด ยัน ไข่ สไลด์ไปตามตัว

ฟิลลิ่งดี จริงๆคนนี้

นมทำเเต่ นิ่ม บีบ ก็ยังเจอ ซิริโคน หน่อยๆๆ เเต่ไม่ได้ซี

ได้ทุกท่า เต็มที่ หมด จนเสร้จไปในที่สุด เอิ้กกก

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
เห็นว่าช่วงนี้มีโปร ด้วย ว่าจะไป เเก้มือ ซะหน่อย

:044: คะเเนน ที่ให้ นะครับ  :044:

GF 11/10

เนื้อตัว  9/10

ฟิลเเฟน 9.5/10

หน้าอก  9/10

ฝีมือ   9/10

โดยรวม ถือว่าดีเลยครับ หน้าหวานฟิวเเฟน ดีกรี ดาวคณะ หาตัวได้ยาก มาเจอที่นี่เเล้ว

บ้านเพื่อน ครับ พิกัด เหม่งจ๋าย + +

ออฟไลน์ ✪ บ้านเพื่อน➠Original ✪

• KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 20
:85: ขอบพระคุณการบ้านจร้า มาลองกันได้จร้า ช่วงนี้มีโปรโมชั่นการจองด้วย

รับประกันงานดี งานเด็ดดวงยกร้านเลย จร้า  :84:

:044: :044: :044: :044: :044:

:89: :89: :89: :89: :89:

:85: :85: :85: :85: :85:

ออฟไลน์ DarkMaul

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 64
ขาว แน่น น่ากินมากครับบบ :032:

• *
ขาว แน่น น่ากินมากครับบบ :032:

เเถม ฟิตต ด้วยนะพี่ 5 5 5 5 :032:

ออฟไลน์ Move On

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
 :92: :92:  ขอบคุณการบ้าน ครับ

ออฟไลน์ Diskettes

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 34

ออฟไลน์ ราชาโจรสลัดด

• โสดเสมอ...เมื่อเธอถาม
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 315
  • ความเจ้าชู้ มันอยู่ในสายเลือด อิอิ(^.^)
น่าจัดทุกคนร้านนี้... :92:
...ตาสามารถมองเห็นสิ่งที่ไกลได้ แต่ไม่สามารถ มองเห็นคิ้วของตน...

ออฟไลน์ Seecl~

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 29
+1 ไปเลยครับสวยๆ เดี๋ยวตามไปลอกครับคนนี้
 :035: :035: :035: :035: