ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เจอแล้ว !! ที่มาของคำว่า "ขาว สวย หมวย อึ๋ม" ที่ studio spa นิมมาน 17  (อ่าน 9232 ครั้ง)

ออฟไลน์ x5223

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
สวัสดีครับพี่น้องทุกท่าน ถ้าหากใครกำลังมองหา คำว่า "ขาว สวย หมวย อึ๋ม"  คนนี้แหละ ที่ทุกคนกำลังตามหา !!!!!

ของดี นมสวย  จับเเล้วสู้มือ เนียนนุ่ม น่าสัมผัสสุดๆ แน่นทุกส่วน ไฟหน้าชุดใหญ่ หุ่น น่าตับ มีน้ำมีนวล 

และผมบอกไว้ตรงนี้เลยนะครับ  เธอคนนี้ ** ไฟหน้าแท้ แม่ให้มา ประมาณ 36 นิดๆ เต็มไม้เต็มมือ **

หน้าอกใหญ่ๆ  มันส์สุดๆ ลีลาเด็ดเลยทีเดียว งานนี้มีดีที่นม ผมว่าใคร สายนมแท้ๆ ก็ต้อง มาจัดกับน้องให้ได้

ออฟไลน์ x5223

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
ไม่ว่าผมจะจับ บีบ ขย้ำ เลีย ตีก้น น้องไม่มีขัด ก็เล่นยั่วกันตั้งแต่ อาบน้ำ นวดตัว ผมนี่แทบทรุด ลงพื้น อิอิ

ทรวดทรงน่าจัดเเค่ไหน  ดูให้ชัดๆ ผมนี่ยังติดตา อยู่เลย ครับ

งานไม่เร่งไม่รีบ เปลี่ยนท่าได้เรื่อยๆ จะรุกน้องหรือว่าให้น้องรุก ก็แล้วแต่ใครจะสะดวกยังไง ได้เลยครับผม

ฟิลดี ไหลลื่น มองเห็น อกบึ้มๆ มันก็อยากจะเสร็จออกมาให้ได้ จัดการจับน้อง ให้มานอนหงาย ก็ปลดปล่อย ตัวเบา สบายตัวไปเลยครับ งานนี้ !!!!

**สถานที่ก็นี่เลยครับผม Studio Spa นิมมานซอย 17 ก่อนจะไปผมแนะนำ ให้เช็ครอบว่างน้องด้วยครับผม จะได้ไม่แห้ว อิอิ**

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

ออฟไลน์ xmaxnumx

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
น้องชื่อไร ครับ

ออฟไลน์ Iสายแข็งI

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 9
การบ้านดีแต่ไม่บอกชื่อน้อง จะลอกยังไงฮะพี่