ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: PR ร้าน Flowers  (อ่าน 1671 ครั้ง)

ออฟไลน์ baiyar

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
PR ร้าน Flowers
« เมื่อ: มิถุนายน 09, 2019, 08:30:42 AM »
ไปร้าน Flower สองครั้งแล้ว ไม่เคยเจอเด็กที่อยากเจอเลย เวลาขึ้น List ส่งมาก็ขึ้นเต็ม ถามส่วนตัวไปก็บอกว่าไม่อยู่ รอจนไปช่วงเย็นๆ ก็ไม่อยู่ พอบอกเด็กไม่ค่อยมี ก็บอกเด็กเต็มร้าน แต่ที่เต็มร้านก็ไม่ใช่คนที่อยากเจอ (แต่ก็ถูกของ PR ที่เด็กเต็มร้าน 555) ก็พยายามจะยัดคนอื่นให้อยู่เรื่อย

ออฟไลน์ Narin

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6
Re: PR ร้าน Flower
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2019, 11:47:51 AM »
โดนแบบนี้หลานคนแล้ว

ออฟไลน์ joseJ

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 24
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2019, 12:51:31 PM »
ไม่พอใจก็ไม่ต้องไปสิครับ มีร้านเยอะแยะให้เลือก ร้านนี้ผมก็เคยโดน โทรไปถามถึงน้องที่เราสนใจ ได้คำตอบพี่มาเลยน้องมา ไปถึงบอกน้องขึ้นงาน จะยัดเด็กคนอื่นให้ ปฏิเสธไปก็ปล่อยนั่งรอ น้ำสักแก้วก็ไม่มีให้ต้องเดินไปซื้อ 7 เอง รอจนเลทครึ่งชั่วโมง ถามพีอาร์ๆบอกไม่รู้จะทำไงโทรไปลูกค้าไม่รับสาย พอบอกไปว่าไม่มีมาตรการอะไรเหรอ ก็ได้รับคำตอบว่าจะเคาะเปิดประตูเข้าไปก็กลัวเสียน้ำใจ เลยถามไปต่อว่าแล้วลูกค้าที่รอไม่กลัวเสียน้ำใจเหรอ ก็ได้รับคำตอบว่าพี่นังไม่ได้จ่ายตัง จบ

ออฟไลน์ baiyar

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2019, 01:06:07 PM »
ไม่พอใจก็ไม่ต้องไปสิครับ มีร้านเยอะแยะให้เลือก ร้านนี้ผมก็เคยโดน โทรไปถามถึงน้องที่เราสนใจ ได้คำตอบพี่มาเลยน้องมา ไปถึงบอกน้องขึ้นงาน จะยัดเด็กคนอื่นให้ ปฏิเสธไปก็ปล่อยนั่งรอ น้ำสักแก้วก็ไม่มีให้ต้องเดินไปซื้อ 7 เอง รอจนเลทครึ่งชั่วโมง ถามพีอาร์ๆบอกไม่รู้จะทำไงโทรไปลูกค้าไม่รับสาย พอบอกไปว่าไม่มีมาตรการอะไรเหรอ ก็ได้รับคำตอบว่าจะเคาะเปิดประตูเข้าไปก็กลัวเสียน้ำใจ เลยถามไปต่อว่าแล้วลูกค้าที่รอไม่กลัวเสียน้ำใจเหรอ ก็ได้รับคำตอบว่าพี่นังไม่ได้จ่ายตัง จบ

น่าจะไม่ได้ไปล่ะ ดูทรงแล้ว ขอบคุณที่แนะนำครับ

ออฟไลน์ ขนมโก๋

• *
Re: PR ร้าน Flowers
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2019, 02:17:33 PM »
จองแล้วนัดเวลาแล้ว พอถึงร้านน้องขึ้นงานไปแล้ว จะเเนะนำคนอื่น พอจะขึ้นน้องคนนี้แต่เชียร์ให้ขึ้นน้องคนนั้น 55555

(พอกันทีจ้าาาาาา)

ออฟไลน์ zq

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 7
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2019, 06:23:32 PM »
ผมก็เคยเจอแบบนี้เหมือนกัน  และไม่เคยไปอีกเลย

ได้ข่าวว่าเปลี่ยน PR แล้วแต่ก็ยังเป็นแบบเดิมอยู่อีกหรอนี่

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 283
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2019, 01:39:46 AM »
เคยโดนเหมือนกันนะ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ moomoow

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2019, 03:51:43 PM »
แต่ก่อนผมก็ไปประจำ
ช่วงหลังๆนี่โดนเหมือนกัน
ล่าสุดโดนเมื่อต้นเดือน ตอนนี้เลยเลิกไปละ

การบ้านก็เขียนให้เรื่อยๆ
หลังๆไม่ให้โค้ดก็ไม่เป็นไรผมจ่ายเต็มได้

แต่เรื่องโกหกกันผมรับไม่ได้เหมือนกันครับ

ออฟไลน์ anajuk

• *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2019, 10:28:33 AM »
จองแล้วนัดเวลาแล้ว พอถึงร้านน้องขึ้นงานไปแล้ว จะเเนะนำคนอื่น พอจะขึ้นน้องคนนี้แต่เชียร์ให้ขึ้นน้องคนนั้น 55555

(พอกันทีจ้าาาาาา)

โดนเหมือนกันเลยคับ ร้านนี้ชอบยัดเด็ก

ออฟไลน์ anajuk

• *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2019, 10:30:09 AM »

อันนี้ก็เคยโดนเหมือนกัน