ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: 15 สาวเเน่นร้านคับคั่งมากกับเสาร์นี้...นำทีมโดย สาวน้อยสุดเเซ่บ น้องพอร์ซคนสวยยย  (อ่าน 681 ครั้ง)

ออฟไลน์ AllNewLOVELYรามอินทรา>มีนบุรี T:0809492055 Line:spalovely123

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 34
.น้องพอร์ซ(D268).
HOT!!! อิมพอร์ตสุดสวยนางแบบสาววัยใสลูกครึ่งฝรั่งยุโรปเหนือจากแดนฟรีเซ็กซ์!!!!!! สวยเอ็กซ์เป๊ะมากหัวจรดเท้าน่ารักเกินห้ามใจ!!! ผิวพรรณขาวเนียนบริสุทธ์ผุดผ่องดั่งแก้ว!!!! เหมือนจีบแฟนอยู่เมืองนอกฟรุ้งฟริ้งทั้งวันจริงๆ!!!!!!

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ
 size=13pt]แอสตัน(D268)@LOVELY SPAสาวลูกครึ่งไทยสวีเดน หน้ายุโรป สูงเพียว 160 ขาวเนียน ผมยาวสลวยเซ็กซี่ ถอดเสื้อผ้าออกมาแล้ว หุ่นดีมาก กระทัดรัด ไฟหน้าสวยงอนงาม หน้าท้องแบนราบ ก้นเป็นก้น ขายาวเรียวงานอาบน้ำน้องได้มาตรฐานทั่วไป งานนัวก็ใช้ได้ แต่น้องสาวของเธอฟิตจริงๆ เหมือนของผ่านงานมาน้อย อารมณ์ร่วมมาตามจังหวะเกมส์ ตามธรรมชาติของคนขอบเซ็กส์สำหรับคนที่ชอบน้องแนวบู้  ชอบความ "แรง"  ลีลาเร้าร้อน  ถึงพริกถึงขิง เนื้อตัวดีๆ คนนี้ใช่เลย ** น้องไม่ร้องเพลงสด ถ้าอารมณ์ยังไม่มาจะกินนมยากนิดนึง แต่ถ้าจุดติดถึงไหนถึงกัน น้องจัดให้ **สรุป :- หน้าตา 9/10 - หุ่น 9/10 หุ่นดี สูง 165- บริการ 8/10 งานบู้- อัธยาศัยดี คุยเก่ง^^-.,-”   
vittz   

size=13pt]เห็นไลน์ร้านแจ้งมีน้องใหม่D268 แอสตัน มาลองงานหน้าตาน่ารักแบบลูกครึ่ง คุณPR บอกรูปร่างดี แท้ทั้งตัวให้มาลองก่อนหาย. นัดไว้ตอนเย็นๆ เข้าร้าน น้องออกมารับ หน้าตาตรงปกตาโต หุ่นดีจริง เอวคอด นมลอยมาเลย 5555เข้าห้องน้องใหม่ แต่ตั้งใจจริง ตอนอาบนำ้มีนัวเล็กๆ แอบจับนมน้อง แข็งๆแบบนมเด็กเลย จุกสวย  น้องให้นอนคว่ำ นวดให้แป๊บนึง แล้วเริ่มใช้ลิ้น บีบเจลกะมือชักเบาๆ เราขอสลับทำให้บ้างดูดนมน้อง สองข้าง แล้วไล่ลงมาลองทาสีดู ของน้องนี่แบบไร้เส้นของแท้ เลียไปน้องร้องคราง บอกพี่ไม่เอาหนูเหรอ อ้าวเราขึ้นคอสนวด เลยบอกขอครั้งหน้าละกันติดไว้ก่อน น้องบอกได้คะ แล้วสลับนัวกลับจนเสร็จ 1:1แบบฟินๆ   คุยกันหน่อยก่อน น้องพาไปอาบนำ้ น้องมีงานประจำเห็นบอกมาไม่ได้บ่อย  ใครชอบหุ่นนมสมส่วน ช่วงล่างเกาเหลาคนนี้เป็นคำตอบ สรุป น้องแอสตัน d268 หน้าตา. 8.5/10 น่ารักแนวลูกครึ่งแนวลาติน ไม่ขาวมาก รูปร่าง.  8/10.    ขาว เนียน นมสวย ประมาณ 33 ข้างล่างไม่เห็นซักเส้นเกลี้ยงเกลา   งาน.     8/10 หวานๆ แนวน้องใหม่ นัวเองมันส์กว่า   หาโอกาสไปซำ้ แต่ไม่ค่อยเห็นเข้าเลย^^-.,-”   
907taw   

ออฟไลน์ AllNewLOVELYรามอินทรา>มีนบุรี T:0809492055 Line:spalovely123

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
น้องดาวเรือง
นางเเบบสาวคนสวยย
พริตตี้โชว์มาหลากหลายงาน สวยหวานน่ารักน่าร็อค จบมอเอกชนมาหมาดๆ เด็กสดใส เพรียวบางกรอบ โขยกทีถึงกับกระเด็น จับโยกจับเขย่าได้หลากหลายท่า ซี้ดซ้าดมาแรงส์แซงทุกโค้ง!!!!!

• *
น้องเฌอเบล
พีซีสาวประจำห้างสรรพสินค้าแนะนำของใช้สบู่ผงซักฟอกแชมพู พักยกมาจับเจลนวดกันบ้าง

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ
”     มากี่ครั้งประทับใจทุกครั้ง เลิฟลี่สปา  วันนี้น้องเฌอเบลครับ งานอาบน้ำทั่วๆไปครับไม่มีอะไรพิเศษ  ตัดมาที่เตียงเลยครีบ น้องสายนุ่มนวล หวานๆ ฟิวแฟนที่สุดตั้งแต่เที่ยวมา น้องบิ้วอย่างหว่ย แต่สเปรย์เปื่อยนะครับ แต่ได้อารมณ์สุดๆ ต้องลองครับ น้องมีทั้งนวด บอดี้ งานครบจริงๆ ถ้าสายบู้ให้ผ่านไป สายหวานเข้ามาเถอะไม่มีผิดหวังครับ ฟินไปอีก1รอบครับเฌอเบลน่ารัก 8หน้าอก 9GF 90verall 8,5 color=red]ขอที

”     อากาศช่วงนี้ก็ร้อนๆหนาวๆสลับกันไป พอมีเวลาว่างเลยเปิดไทม์ไลน์ดูน้องในร้านซักหน่อยเหลือน้องเฌอเบลล์เห็นมาใหม่ๆก็เลยลองดูครับ เดินทางมาถึงร้าน รอน้องเตรียมตัวแป๊ปนึงก็วาปเลยน้องก็สไตล์หมวยหน่อย ผมสั้น หุ่นมาตรฐานสาวไทยมีเอว มีสะโพก หน้าอกประมาณ 34 กำลังดีแน่นแน่นอนน้องคุยเก่งอัธยาศัยดีครับ คุยกันแป๊บนึงแล้วชวนกันอาบน้ำอาบน้ำสะอาดมากครับ ขัดถูทุกซอกมุมเลยเนื้อตัวดีสะอาดครับ เนินสวาทสวยครับ ขนอ่อนนุ่มมาต่อที่เตียงน้องเริ่มจากนวดก่อนครับ นวดดีครับนวดเก่งน้ำหนักกดดีมากครับ สบายจนเคลิ้มเกือบจะหลับ น้องบอกหันหน้ามาเลยค่ะ งานบิ้วก็ดีครับเริ่มมาก็บอดี้ก่อนเลยครับ น้องเอาหน้าอกบิ้วให้ฟินๆอีกอย่างที่เด็ดและเผ็ดมาก คือดูดเก่งดูดแรงมากท่าไม้ตายน้องนี่ชอบเอานมขัดจรวดครับฟินเลยสลับเป็นฝ่ายรุกบ้าง น้องตามใจครับดูดได้หน้าอกขนาดกำลังดีแน่นๆครับ มาตรฐานดีเลยน้ำเยอะจุดติดได้ พวกชงเองน่าจะถูกใจกันครับจัดให้น้องเต็มที่แล้ว สุดท้ายพอก่อนยอมดีกว่าสรุปนะครับหน้าตาหมวยๆ 7อัธยาศัยดีพูดเก่งคุยเก่ง 10อาบน้ำ 9นวด บอดี้ 10Gf 9ขอบคุณโปรดีๆจากร้านด้วยครับผม color=red]ขอที

• *
น้องหยกทิพย์
HOTเลย!!!!! พริตตี้สาวสุดสวยใสๆ!!!!! สายCปี3อายุ20 หัวจรดเท้าคมเป๊ะเนี้ยบเว่อร์!!!!!
เนื้อตัวเนียนนุ่ม!!! รูปร่างเบาบางสวยงาม ลุคกุลสตรีงามล้น หยั่งกะดาราวัยรุ่น เสน่ห์เกินร้อย อารมณ์จีบแฟนมหาลัย เกร็งไปกรี๊ดไปกลิ้งไปฟินเฟ่อร์!!!!!!!