ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องจูน ฟลาวเวอร์ สปา  (อ่าน 911 ครั้ง)

ออฟไลน์ too90

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
น้องจูน ฟลาวเวอร์ สปา
« เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2016, 03:27:25 PM »
น้องหน้าตาน่ารักมากครับแถมแต่งตัวน่าฟัด ก็เลยรีบตกลงปลงใจ
ผิวเนียนขาว ไม่มีสะดุด
ขึ้นมาที่ห้องก็พบว่านอกจากหน้าตาแล้ว นิสัยน้องก็น่ารักครับ ขี้เล่น แหย่กันตลอด
พอน้องถอดเสื้อผ้านี่ผมถึงกับตื่นครับ เพราะดูน่าจับน่าสัมผัสไปหมด ไฟหน้าน้องใหญ่น่าฟัดมากครับ สักพักก็ไปอาบน้ำกัน
กลับมาที่เตียง น้องก็เริ่มด้วยการนวดหลังให้ น้ำหนักมือก็กำลังดี นวดไปเรื่อยๆชวนคุยไปเลยๆ เพลินดี สักพักน้องก็ให้ผมนอนหงายแล้วก็เริ่มบิ้ว นัวไปสักพัก สลับกันไปมา น้องเค้าได้ทุกท่าไม่มีขัดขืน จนกระทั่งผมทนไม่ไหวก็แพ้แตกไปตามระเบียบ  ฟินสุดสุด

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: น้องจูน ฟลาวเวอร์ สปา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2016, 03:50:39 PM »
 :84: