ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่รู้เรียกหล่นมั้ย  (อ่าน 4256 ครั้ง)

ออฟไลน์ richmancando

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
ไม่รู้เรียกหล่นมั้ย
« เมื่อ: กันยายน 16, 2019, 09:28:25 PM »
วันนี้มีเวลา จึงลุยฝนขึ้นทางด่วนไปร้านแถวสาธุ
ไม่จองก่อนเพราะอยากเลือกน้องเองจากตัวจริงมากกว่า
เลือกมาคนนึง ขึ้นห้องมารู้สึกแปลกๆเพราะชวนคุยก็ถามคำตอบคำ

น้องทรงดี แต่สักเต็มหลัง
ไม่จูบ(ฉีดฟินเลอร์มา) ไม่ให้ไซร้ซอกคอ(จักจี้) ไม่ให้นัว ห้ามจับนมแรง เจ็บ
ผมขอพักเข้าห้องน้ำ ฉี่บ่อย เพราะอัดน้ำมาเยอะ อากาศก็หนาวๆ เลยปวดฉี่หลายรอบ
เจอบ่นอีก 555

ไม่ใช่ว่าไม่เคยหล่นนะ แต่ก็อืม ก็นอนให้ชักๆจนเสร็จไป
ใจนึงก็อยากใส่เสื้อผ้า กลับเลย แต่ก็เสียดายตังค์
ก็ให้น้ำแตกๆไปละกัน
พอทำเสร็จ ก็รู้สึกว่าเสียแรงไปเปล่าๆ ไม่สนุกเลยสักนิด
ไม่เหมือนที่เจอคนบริการดีๆที่เราจะรู้สึกอยากซ้ำ อยากรู้จัก คือเจอแล้วดี
แต่นี่เหมือนเสียเวลา เสียพลังงาน เสียเงิน ป่าวๆไป

คือไม่มีอารมณ์ร่วม ไม่มีทัศนคติที่ดีในการบริการ ไม่ได้ใส่ใจอะไรเลย
รู้สึกเบื่อๆไงไม่รู้กับวงการนี้ หรือเฉพาะร้านเฉพาะคนที่เจอ
เดี๋ยวนี้ขึ้น10คน เจอดีๆไม่ถึง3คนด้วยซ้ำ

งานบริการดีๆหายากขึ้นจริงๆ

ลงมาเร็วมาก10นาทีได้พีอาร์ก็ไม่ถามอะไรนะ
เหมือนมึงโง่เองอะขึ้นคนนี้ หรือไม่ก็แบบนี้แหละ เป็นเช่นนี้เอง
แพงด้วยนะคอร์ส 2500ครับร้านนี้

ออฟไลน์ พญากระปู๋

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • กินข้าวเย็นเป็นพญา
Re: ไม่รู้เรียกหล่นมั้ย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 16, 2019, 10:24:21 PM »
เป็นกำลังใจ ให้นะครับ

ยุคนี้ อย่างท่านว่าจริงๆ แหละ หาคนดีๆ ตั้งใจ ทำงานจริงๆ จังๆ มันก็ยาก แต่ก็ยังพอมี แต่ มันก็น้อย

เด็กๆ สมัยนี้ จะเอาแต่ ทำงานน้อย ๆ ออกแรงน้อยๆ แต่จะเอาตังเยอะ ๆ

เจอแบบนี้ บ่อยๆ บางที มันก็ท้อใจ

ยังไง ก็สู้ๆ ครับ พักบ้าง
" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "
รับชม สาวๆ ก่อนใคร >>>Click

ออฟไลน์ moowaan

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 4
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 17, 2019, 01:01:21 AM »
ถ้ารู้สึกไม่คุ้มค่ากับเงินที่จ่ายไปก็คือหล่นแหละ
ถ้าร้านไม่ดูแลน้องให้มีมาตรฐาน ในการให้บริการอย่างนี้ ไม่ควรสนับสนุนอีกครับ

ออนไลน์ caramel001

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 11
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 17, 2019, 08:49:28 AM »
อยากรู้ชื่อร้านคับ...จะได้ระวัง :038: :038:

ออฟไลน์ rifle

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 5
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 17, 2019, 09:43:47 AM »
อยากรู้ชื่อร้านคับ...จะได้ระวัง :038: :038:

สาธุประดิษฐ์ น่าจะมีร้านเดียวนะ ไม่รู้ใช่หรือป่าว เข้าซอยลึก ๆ เปลี่ยว ๆ

ออฟไลน์ thunderstrom

• *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 17, 2019, 10:58:59 AM »
ร้านแถวสาธุ ราคาประมาณนี้ ก็น่าจะเป็น Sweet At Heart อะครับ ร้านนี้ เมือก่อนผมไปเที่ยวบ่อย สนิทปะ PR โป้ง เค้าบอกข้อมูลตรงดี คนไหนดีไม่ดี แต่พอเปลี่ยนPR หลังๆผมก็ไม่ไปอีกเลย เชียร์เยอะเกิ๊น ดูไม่ค่อยใส่ใจลูกค้าด้วย

ออฟไลน์ bird2518

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 87
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 17, 2019, 11:04:43 AM »
น้องคนนี้งานสายบู๊โอเคเลยนะครับ​ จับ​ บีบ​ ดูดได้​ ตอนที่ผมไปขึ้นกับน้อง​ ส่วนเรื่องค่าคอร์ส​ 2,500​ นั้นที่ร้านมีอยู่คนเดียวครับ​ ไม่ใช่น้องคนนี้ครับ

ออฟไลน์ Blowjob69

• *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 17, 2019, 02:12:53 PM »
วันนี้มีเวลา จึงลุยฝนขึ้นทางด่วนไปร้านแถวสาธุ
ไม่จองก่อนเพราะอยากเลือกน้องเองจากตัวจริงมากกว่า
เลือกมาคนนึง ขึ้นห้องมารู้สึกแปลกๆเพราะชวนคุยก็ถามคำตอบคำ

น้องทรงดี แต่สักเต็มหลัง
ไม่จูบ(ฉีดฟินเลอร์มา) ไม่ให้ไซร้ซอกคอ(จักจี้) ไม่ให้นัว ห้ามจับนมแรง เจ็บ
ผมขอพักเข้าห้องน้ำ ฉี่บ่อย เพราะอัดน้ำมาเยอะ อากาศก็หนาวๆ เลยปวดฉี่หลายรอบ
เจอบ่นอีก 555

ไม่ใช่ว่าไม่เคยหล่นนะ แต่ก็อืม ก็นอนให้ชักๆจนเสร็จไป
ใจนึงก็อยากใส่เสื้อผ้า กลับเลย แต่ก็เสียดายตังค์
ก็ให้น้ำแตกๆไปละกัน
พอทำเสร็จ ก็รู้สึกว่าเสียแรงไปเปล่าๆ ไม่สนุกเลยสักนิด
ไม่เหมือนที่เจอคนบริการดีๆที่เราจะรู้สึกอยากซ้ำ อยากรู้จัก คือเจอแล้วดี
แต่นี่เหมือนเสียเวลา เสียพลังงาน เสียเงิน ป่าวๆไป

คือไม่มีอารมณ์ร่วม ไม่มีทัศนคติที่ดีในการบริการ ไม่ได้ใส่ใจอะไรเลย
รู้สึกเบื่อๆไงไม่รู้กับวงการนี้ หรือเฉพาะร้านเฉพาะคนที่เจอ
เดี๋ยวนี้ขึ้น10คน เจอดีๆไม่ถึง3คนด้วยซ้ำ

งานบริการดีๆหายากขึ้นจริงๆ

ลงมาเร็วมาก10นาทีได้พีอาร์ก็ไม่ถามอะไรนะ
เหมือนมึงโง่เองอะขึ้นคนนี้ หรือไม่ก็แบบนี้แหละ เป็นเช่นนี้เอง
แพงด้วยนะคอร์ส 2500ครับร้านนี้

คุ้มแล้วใช้เวลา 10นาที เดินขึ้น อาบน้ำ ฉี่บ่อยด้วยจนน้องบ่น แถม เสร็จได้ด้วย ภายใน10นาที ผมว่าพี่สุดแล้วคับ

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 17, 2019, 06:22:12 PM »
สาธุประดิษฐ์ น่าจะมีร้านเดียวนะ ไม่รู้ใช่หรือป่าว เข้าซอยลึก ๆ เปลี่ยว ๆ

ร้านที่เข้าซอยจากถ.สาธุประดิษฐ์ มีอยู่ 3 ร้านฮะ

Sweet, Chicky และ Peak   

ออฟไลน์ ท่อนไม้

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 18
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 18, 2019, 09:08:18 PM »
จริงๆควรบอกให้ชัดเจน จะได้ไม่ไปกระทบกับร้านอื่น และยังเปิดโอกาสให้ร้านได้ชี้แจงด้วย น่าจะดีกว่านะครับ