ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ใหม่ยังไม่ตั้งชื่อ วันนี้ ลุยแบบ มึนๆจัดกับเธอก่อนเลย รหัส NEW.1 @safehouse  (อ่าน 1009 ครั้ง)

ออฟไลน์ ใครก้อได้

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 31
จัดว่าต้องรีบแนะนำทุกท่านซะแล้ว สดๆร้อนๆเหมือนรายงานสด
เมื่อมีของใหม่มาให้สัมผัส ก้อไม่ควรพลาดคับนานๆจะได้ลิ้มรสของใหม่กับเค้าบ้าง
จากหุ่นทรวทรงก้อ สุดจะตรงสเปกคับ
น่าหมวย หุ่นดีดี บางๆ แววตาชวนปล้ำจิงๆๆคับ
เนื้อตัวก้อดีดี เนียนๆทั้งตัว พูดน้อยๆ ผมยาวๆๆ เขิลอายเวลาคุยกัน
เนี่ยแหละคับมันคือความฟินของชอบแบบที่ผมต้องการเลย
เธอคนนี้ สูง165 ชื่อยังไม่ตั้ง ใช้รหัส NEW.1 ไปก่อน

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *

• *
บางๆตัวเลกๆ ผมยาวๆๆ  สาวสวยคนนี้ น่ารักๆๆ

จุกนมสวยมากๆๆ บางๆ ช่วงล่างเปียกแฉะ

เนื้อตัวโอเคร มากมาย

หุ่นทรงนางแบบ  น่าตาธรรมดา แต่เวลาเสียว

เวลาน้องโดนบิ้ว น้องจะ ฟินแบบ สาวขี้หื่น

ชอบแนวสดๆๆ ลองมาได้เลยจ้า

ออฟไลน์ DarkMaul

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 64
น่ากินมากกกกกกกก :032:

ออฟไลน์ Mr.Hedes !

• ค้นทั่วพิภพ เพื่อพบคนอย่างเธอ....
  • Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 5
 :90: ได้อยุ้ครับ   :87: :87: