ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: พี่เขียนให้แล้วนะ บาร์บี้ zabspa  (อ่าน 811 ครั้ง)

ออฟไลน์ doubleV

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
พี่เขียนให้แล้วนะ บาร์บี้ zabspa
« เมื่อ: ตุลาคม 18, 2019, 03:43:28 PM »
คิดถึงน้องๆที่ zabspa น่ารักทุกคนเลยจริงๆ วันนี้พอมีเวลาว่าง รีบขับรถไป zabb spa เข้าไปที่ร้าน เชียร์เรียก น้องๆก็ออกมาต้อนรับ 4 คน แต่ผมไปสะดุดตาคนนึงมาก ชื่อน้องบาร์บี้ น้องตัวเล็กน่ารัก ขาว ยิ้มสวย ถูกใจใช่เลย เลยเลือกน้องเลยครับ พอถึงเวลาจ่ายเงินเรียบร้อย น้องเดินพาเข้าห้อง ห้องในสุดเลย และคุยกันนิดหน่อย น้องเป็นคนคุยสนุก คุยกันได้สักพักน้องก็ชวนผมอาบน้ำ น้องอาบน้ำได้สะอาดมาก ผมบอกน้องรีบอาบนำ้เถอะนะ อยากกินบาร์บี้ใจจะขาดแล้ว เมื่อมาถึงบนเตียง น้องบาร์บี้ก็เริ่มบิ้วผมก่อนเลยเป็นอะไรที่ฟินมาก น้องตัวเล็ก น่ารัก ขาว นมกำลังพอดีมือเลย บิ้วกันไปสักพัก ผมเริ่มไม่ไหว เลยขอน้องลุยเองเลยครับ กินบาร์บี้จนอิ่มเลย ต้องบอกว่าน้องน่ารักมาก ตามใจทุกอย่าง อย่างนี้จะไม่หลงได้ไง เลยบอกน้องว่าพี่จะมาหาทุกเดือนเลยนะ

โดยรวมน้องน่ารักมาก (สเปกผมอีกคนแหละ)

หน้าตา 9/10

หน้าอก 9/10 (ของแท้ด้วย)

รูปร่าง 9/10 (น้องออกอวบนิดๆ แต่ผมชอบคนอวบๆ)

GF 10/10

ต้องกลับไปหาบาร์บี้อีกแน่นอนครับ จะไปคิวแรกเลยนะ

ออฟไลน์ DarkMaul

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 64
Re: พี่เขียนให้แล้วนะ บาร์บี้ zabspa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2019, 04:46:35 PM »
อ่านแล้วน่าไปลอกมากฮะ :81:

ออฟไลน์ ★Zabb Spa 2,499.- เรื่องเงียบ★11.00เป็นต้นไป★ ☎ 099-971-7753

• KapooClub Spa
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 6
Re: พี่เขียนให้แล้วนะ บาร์บี้ zabspa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2019, 09:56:14 AM »
ร้านขอมอบส่วนลด 500 บาท

สำหรับบริการในครั้งถัดไป

แทนการขอบคุณการบ้านฉบับนี้นะคะ