ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ข้าวปั้น บ้านลูกอม  (อ่าน 650 ครั้ง)

ออฟไลน์ johnthai

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
ข้าวปั้น บ้านลูกอม
« เมื่อ: ตุลาคม 18, 2019, 03:56:24 PM »
วันนี้เฮีบ้านลูกอมลองน้องชื่อข้าวปั้น  555. ไม่แน่ใจชืีออเรียกอย่างนี้หรือเปล่า. หรือข้าวปล้ำสงสัยว่าทำไมตั้งชื่อน่ากินจัง. น่าโสยยยจุง แต่ไม่เป็นไรครุบ. สนใจกินเด็กดีกว่าเอ้ยไม่ใช่  มาเอ็นดูเด็กดีกว่าไม่รอช้าเจอพีอาร์พี่บอยแนะนำให้อย่างดี  เจอตัวจริงเป็นเป็นต้องบอกว่าโอ้้้ว. เด็กสมัยนี้ทำไมทำไมช่างน่าดูแลอย่างนี้  เนื้อแน่น. โนตมแน่น หุ่นโตสูงกว่าอายุ  เฮียบอกน้แงอย่าได้รอนานเรามาfeaturing กันดีกว่า น้องทำงานอย่างตั้งใจ น้องดูแลเฮียอย่างดี  บริการอย่างดี  บอกเลยงานฝีมือจริงตามคำแนะนำพีอาร์สุดหล่อเลย ไม่นานเกมส์ก็จบอย่างสุดสุด เฮียแนะนำเลยครับ. น้องมาไม่ค่อยบ่อย. งานแบบนี้  แค่นี้ก็มีความสุขล่ะ. ขอบคุณพีอาร์ที่แนะนำ

ออฟไลน์ DarkMaul

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 64
Re: ข้าวปั้น บ้านลูกอม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2019, 04:14:51 PM »
หิวข้าวปั้นเรยฮะ :81:

ออฟไลน์ Mr.Hedes !

• ค้นทั่วพิภพ เพื่อพบคนอย่างเธอ....
  • Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 5
Re: ข้าวปั้น บ้านลูกอม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2019, 12:32:40 AM »
 :002: :002: