ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ของดีลาดกระบังอีกแล้ว​ น้องปันปัน​ ร้านไอริสสปา​  (อ่าน 1552 ครั้ง)

ออฟไลน์ 27KPCAPR0376

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
เด็กใหม่มาอีกแล้วครับ​ น้องปันปัน​ ขาวเนียนสมคำรำ่ลือจริงๆ​ ผมมาถึงก่อนน้อง​ เลยนั่งคุยกับ​พีอาร์รอไปก่อน​ นางบอกคนนี้ทีเด็ด​ ไม่เด็ดจริงไม่ตามตัวมาหรอก​ พอน้องมาถึงร้านเท่านั้นแหละ​ ไม่รีรอช้า​ บวกเลย​
ขึ้นห้องมาก็คุยกันนิดหน่อยก่อนพากันไปอาบน้ำ​ งานอาบน้ำน้องนี่ถือว่าใช้ได้นะ​ บอดี้นางนมก็กำลังพอดีมือ​ ช่วงล่างนี่เกลี้ยงเกลาเลย​ กะทิชัดๆ​ ชอบๆๆ​ เหมือนได้เล่นจิ๋มเด็ก​ 5555555+ มาต่องานบนเตียงครับ​ ฟิวน้องลื่นไหลดี  หลังจากเราบิ๊วกันจนได้ที่​ ก็โหลด​ CD รอเลย​จ้า​ หลังจากนั้นก็ใส่กันไม่ยั้ง​ จนน้องแพ้แตก​ไป​ 1 แล้วก็ใส่กันต่อจนเสร็จพร้อมๆกัน​ นางบอกฟินมากกกก​ เสียดายหมดเวลาซะก่อน​ ไม่งั้นคงมีจัดกันอีกแน่ๆ​ สรุปงานนี้ทอนเป๋าตุงครับ​

สรุปรายละเอียด

ร้าน​ ไอริ​ส​ สปา(Iris​ spa)​ลาดกระบัง

น้องปันปัน

ค่าเสียหาย​ 2800

หน้าตา      8.5/10  ( หน้าตาน่ารักครับ )
บอดี้​       8.0/10  (ทรงดี)​
ผิวพรรณ     8.0/10 ( ผิวขาวครับ เนียนดี มีรอยสักนิดหน่อย )
ไฟหน้า   8.0/10 ( ไฟหน้ากำลังดี​ ของแท้ไม่ได้โม) 
งานนวด 9.0/10 (บิ๊วเก่ง​ บอดี้ดี​ งานลื่นไหล)​
GF = Girlfriend Factor     9.0/10 (น้องคุยสนุกดีครับ​ เป็นกันเอง)​ 
 :048:
ปล.​ขอจับปาแล้ว​ น้องเขินไม่กล้าให้ถ่ายครับ  :030:

ออฟไลน์ DarkMaul

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 64
ขอบคุณสำหรับข้อมูลฮะ  :81:

ออฟไลน์ Mr.Hedes !

• ค้นทั่วพิภพ เพื่อพบคนอย่างเธอ....
  • Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 5
 :038:  ยอดจริง