ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านหรือน้องที่ยังนวดเก่งยังมีอยู่มั้ยครับ?  (อ่าน 1788 ครั้ง)

ออฟไลน์ nightz

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
สวัสดีครับ ห่างไปนานมาก
เดียวนี้เห็นแต่เน้นจบกันไปหมดแล้ว ไม่ได้ไม่ชอบนะครับ แต่อยากได้ฟิลสมัยก่อนที่น้องๆนวดกษัยกันเก่งๆ เจอแต่จับๆชักๆอะ
พอมีใครแนะนำบ้างครับ?

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ i like เด็กงานดี

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
Re: ร้านหรือน้องที่ยังนวดเก่งยังมีอยู่มั้ยครับ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2019, 07:01:40 AM »
ร้านเกอิชา

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
Re: ร้านหรือน้องที่ยังนวดเก่งยังมีอยู่มั้ยครับ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2019, 05:51:24 PM »
แนะนำน้องมุกกี้สตอรี่สปาครับ นวดเป็นจริงๆเก่งจริงๆ รับประกันเลยครับ

ออฟไลน์ i like เด็กงานดี

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2019, 08:34:38 PM »
สตอรี่สปา อยู่ตรงไหนครับ

ออฟไลน์ BoajaDarat

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2019, 08:55:38 PM »
สตอรี่สปา อยู่ตรงไหนครับ
ถ้าสตรอเบอรี่ สปา คิดว่าน่าจะเป็น ร้านที่โปรโมทอยู่ที่เวบนี้แหละครับ
แต่ว่า....ผมไปมารอบเดียวกับเพื่อนหล่นทั้งคู่ หล่นแบบหล่นใส่ตีนทะลุถึงใจแกนกลางโลกเลย ท่านที่แนะนำมา แสดงว่าโชคดีมากๆ

ออฟไลน์ Kidkidsaranang

• *
  • Like: 3
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2019, 09:09:27 PM »
ถ้าสตรอเบอรี่ สปา คิดว่าน่าจะเป็น ร้านที่โปรโมทอยู่ที่เวบนี้แหละครับ
แต่ว่า....ผมไปมารอบเดียวกับเพื่อนหล่นทั้งคู่ หล่นแบบหล่นใส่ตีนทะลุถึงใจแกนกลางโลกเลย ท่านที่แนะนำมา แสดงว่าโชคดีมากๆ

น่าจะร้านที่อยู่แถวพงษ์เพชร-เกษตรครับ ส่วนร้านผลไม้สีแดงก็มีแต่สมาชิกเตือนแล้ว ผมก็ขอลาขาดเช่นกัน

ออฟไลน์ TOTO-

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2019, 06:43:20 AM »
 :013: :004:
ไปเจอมาเหมือนกันครับ แต่หลายปีละ
ครั้งแรกไปพีอาร์ บอก ร้านราคาสูงนะคะ เพราะเกรดน.ศ. แอบทำ และคัดอย่างดี
วันแรกก็ไม่ได้ใช้บริการ เพราะราคาสูง และต้องการไปสำรวจ
พอเอาเข้าจริง ไปหลังเที่ยงคืน เพราะร้านโฆษณาว่าปิดตีห้า
เหลือเด็กหนึ่งหรือสองคนจำไม่ได้ ปรากฏราคาก็แรง3.5เทา ขึ้นงานก็บริการดีพูดจาเอาใจดี
แต่เ เครื่องหลวมมากๆ
ถือว่าหล่นหัวแต่ และก็ไม่ได้ไปอีกเลย
เปลี่ยนเป็นร้านประจำก็ใกล้บ้าน เอ สปา/รัตนาธิเบศ28 ซอยข้างเซ็นทรัลรัตนา
หลังร้านสะดวกซื้อ ร้านนี้ ต้องคนรู้จักจริงหรือไม่ก็มีเบอร์ร้านจากเพจกระปู๋
เพราะร้านไม่ติดป้าย จะเหมาะโดยเฉพาะสูงวัย ชอบกินหญ้าอ่อนๆ ราคาจบกับพีอาร์ 3.5เทา
แนะนำก่อนว่า น้องๆ เปลี่ยนหมุนเวียน ก็เหมือนร้านทั่วไป เก่าไปใหม่มา
และในเครือร้าน ก็ WYNN Spa/ประเสริฐมนูกิจ 2 ซอยร้านอาหารต้นซุง, เข้าซอยไป ซอยขวามือก่อนถึงสามแยกถนนทาว์นอินทาว์นตรงหน้า
และBEDROOM/แยกบางพรหม, ตรงหัวโค้ง สะพานนข้ามแยกถนนพรานนก/พุทธมณฑลสาย4 ลานจอดรถ S - WAY
ทั้ง3ร้านนี้ น้องๆ เหมาะสูงวัย กินหญ้าอ่อน โดยเฉพาะ
ฺBEDROOM ถ้าไปอีกล็อกถนนที่วิ่งขนานกันก็ ROOMMATE(LIVINGROOM)/พุทธมณฑล สาย1
ถ้าไปBedroom ยูเทิร์นแยกบางพรหม บนถนนราชพฤกษ์ แล้ว วิงเข้าซอยวัดประดู่ จะลัดไปออกถนน พุทธมณฑลสาย1 ต้องยูเทิร์น ใต้สะพาน2สะพานเพื่อไปร้าน Roommate
แต่ร้านนี้ ราคาเดียวกัน แต่น้องๆ จะวัยมากกว่า เน้นสวยๆ นศ. ฯลฯ

ออฟไลน์ Mana$$

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2019, 01:39:48 AM »
วอสก้า&ลินดาOlivia spa บางบัวทอง :82: :82: