ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มาหาร้านดีๆ  (อ่าน 8702 ครั้ง)

ออฟไลน์ abbbkk

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 6
Re: มาหาร้านดีๆ
« ตอบกลับ #70 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2019, 11:07:09 AM »
เจ้าของกระทู้ครับ  รบกวนบอกร้านที่ขึ้นได้ตามหลัก5ข้อให้ผมหน่อยได้ไหมครับ  อยากรู้ว่าร้านไหนน้องคนไหนยอมบ้าง  ถ้าครบผมว่าคงเหมือนถูกหวยเลยเเหละครับ อยากตามไปลองดูบ้าง  ปกติผม 1ถือว่าตามเกณฑ์ 2คือกำไร ถ้าไม่จำกัดสวยๆจะได้ไม่ต้องเอาน้ำออกก่อนไปเที่ยว
ปล1.หลังไมค์ก็ได้ครับถ้าอึดอัด
ปล2.ที่ร้านเเละเด็กตั้งเกณฑ์ไว้เพราะเขาต้องเจอใครบ้างไม่รู้ แต่คนเที่ยวมีร้านเยอะเลือกได้ แต่คุณเลือกได้ส่วนเรื่องหัวข้อผมว่าควรจะเป็นผมไปเที่ยวร้าน...มาน้อง...ได้ตามเกณฑ์นี้ ร้านไหนที่เด็ดแบบนี้เเสดงตัวหน่อย อะไรแบบนี้น่าจะดีนะครับ

ออฟไลน์ PitakZab

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
Re: มาหาร้านดีๆ
« ตอบกลับ #71 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2019, 11:07:25 PM »
งองแงในไลน์ยังไม่พอ มางองแงในบอร์ดอีก
ไม่รู้ตอนนี้ยังเที่ยวส่งไลน์ไปว่าร้านนู้นร้านนี้อยู่ไหม พอร้านไม่ยอมก็หาว่าไม่มีมาตราฐาน  :027: