ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มาหาร้านดีๆ  (อ่าน 8700 ครั้ง)

ออฟไลน์ i like เด็กงานดี

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
มาหาร้านดีๆ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2019, 09:20:31 PM »
ที่ไม่จำกัดน้ำ เด็กอยู่ครบเวลา ตั้งใจทำงาน และไม่ไถทิป
b2b

ออฟไลน์ sasa50

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 12
Re: ร้านที่เขาให้ได้แค่ 1น้ำ เขายังอยู่กันได้ยังไงครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2019, 10:11:02 PM »
อาจจะเด้กสวยจิงคับ โปรดีแค่ไหน เด้กไม่สวยบางทีลูกค้าก้อไม่ไป

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
Re: ร้านที่เขาให้ได้แค่ 1น้ำ เขายังอยู่กันได้ยังไงครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2019, 10:46:08 PM »
ก็ไม่เห็นสวยตรงไหน

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2019, 11:15:57 PM »
หลายร้านที่คุณว่ามันมีกี่ร้าน  ผมให้เต็มที่  5  ร้าน  แล้วเคยนับมั้ยครับว่าร้านทุกโซนมีทั้งหมดกี่ร้าน  มีเป็นร้อย  เพราะฉะนั้นร้านไม่จำกัดน้ำจะมีแค่ 5%  เยอะมากกกก  ร้านอีก  95%  เค้าก็ยังเปิดอยู่มีรายได้เยอะ  เค้าไม่เห็นจะเดือดร้อน

แล้วอีกอย่าง  เคยถามน้องๆมั้ยว่าเต็มใจหรือเปล่าที่จะรับหลายน้ำจากพวกเสร็จเร็ว  อยากได้หลายน้ำต้องเพิ่มเงินให้น้องบ้างเป็นค่าเหนื่อยน้อง
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ kokrara

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2019, 11:55:11 PM »
เจ้าของกระทู้เห็นมาหลายกระทู้ละ

คือตัวเองเสร๊จไวก็อย่างอเเงครับ

เด็กที่ไม่ทำงานเต็ม100คุณสะอาดหรือเปล่า

วงการนี้มันมีทั้งเด็กเเย่เเละดี สวยๆมีเยอะคุณไม่เจอหรอก

เพราะมัวเเต่หาราคาถูก ไม่จำกัดน้ำ5555

นอนดูหนังโป๊อยุบ้านเลยครับ ไม่หล่นเเน่

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2019, 12:53:11 AM »
สินค้าไม่ได้ขายแค่ความถูกครับ
ร้านที่ไม่จำกัดน้ำเจ๊งไปเยอะ
เพราะน้องที่สวยจะไม่เข้า
น้องที่ใหม่จะท้อ
และยังมีอีกหลายร้านโปรโมทไม่จำกัดน้ำ
แต่จริงๆแล้วจำกัด
ลองดูในบอร์ดนี้จะเห็นครับ

หลายๆร้านที่"ไม่จำกัดน้ำ"
ลูกค้าน้อย
ศักยภาพน้อย
แล้วก็เปลี่ยนมือไปเรื่อยๆ

เพราะมีคนจำนวนไม่น้อยที่ไม่ได้ชอบแค่ของที่ถูก

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2019, 03:37:43 AM »
ลูกค้าที่ไม่ได้ต้องการหลายน้ำก็คงมีอยู่เยอะ

ออฟไลน์ TheHunt

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2019, 07:11:00 AM »
ใจเขาใจเราครับ

คอร์สนวดแบบไม่จำกัดยังโอเค น้องๆไม่เสียหายอะไรมากเค้าถึงทำกันได้

เห็นใจน้องๆบ้าง ร้านจบแบบไม่จำกัดน้ำ เด็กจะเหนื่อย จะโทรมแค่ไหน คุณภาพยิ่งลดลงเรื่อยๆ อีก

ชอบงานคุณภาพหรือชอบเอาให้คุ้มราคากันแน่

เอาตัวเองมาเป็นมาตรฐานไม่ได้นะครับ

คนอื่นที่เขาโอเคกับราคานี้ ข้อจำกัดแบบนี้ แล้วเขารับได้ ยินดีจ่าย ก็มีเยอะแยะ
คุณรับไม่ได้แล้วเอาตัวเองมาตั้งเป็นมาตรฐานซะเอง

ส่วนงานหล่น มีทุกร้านครับ มาตรฐานของคนไม่เหมือนกัน

น้องบริการเต็มที่ คุยเก่ง เอาใจ ทำได้ทุกอย่าง แต่ลงก่อนหมดเวลา
บางคนอาจตีว่าหล่น ลงก่อนเวลา
บางคนอาจตีว่าทอน บริการดี

ก็เป็นไปได้ครับ

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2019, 09:46:30 AM »
ผมหมายถึง b2b ครับ

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2019, 09:47:34 AM »
และที่แน่ๆ ร้านคุณภาพทุกร้านที่ลูกค้าเยอะๆ มีกฎชัดเจนว่าไม่จำกัดน้ำ และเห็นได้ชัดว่าการบริการดีกว่าร้านที่จำกัดน้ำ