ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มาหาร้านดีๆ  (อ่าน 8688 ครั้ง)

ออฟไลน์ i like เด็กงานดี

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
Re: ร้านที่เขาให้ได้แค่ 1น้ำ เขายังอยู่กันได้ยังไงครับ
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2019, 12:57:54 PM »
เท่าที่ผมเที่ยวมา

เด็กร้านที่ไม่จำกัดน้ำ มีแต่เด็กคุณภาพครับ

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
Re: ร้านที่เขาให้ได้แค่ 1น้ำ เขายังอยู่กันได้ยังไงครับ
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2019, 01:07:49 PM »
เท่าที่ผมเที่ยวมา

เด็กร้านที่ไม่จำกัดน้ำ มีแต่เด็กคุณภาพครับ

อันนี้ ผมยืนยันอีกครั้ง ร้านไม่จำกัดน้ำ ส่วนมากจะเจ๊งคับ

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2019, 02:31:04 PM »
ประสบการณ์แต่ละคนต่างกันครับ

ประสบการณ์ที่ผมเจอมา ร้านไม่จำกัดน้ำ ลูกค้าเยอะมาก

ออฟไลน์ kokrara

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2019, 02:38:11 PM »
ไปเถียงกับคนโง่ ไม่ยอมรับความจริงอีกด้าน

เถียงไปก็เสียเวลาครับพี่ เขาคงชินกับของถูก

น่าสงสารจริงๆ คงไม่มีเงินไปขึ้นครอส3-5พันหรอก

ดีเเล้วสงสารเด็ก อย่างมันคงไม่เจอระดับน้องเฟอร์รี่ เเน่55

เป็นเเค่เด็กหัดเที่ยวมาตั้งมาตรฐานเยอะ พวกที่เขาเที่ยวมานาน

ไม่มีใครมาบ่นเรื่องจำกัดน้ำหรอก  ถ้าเเตกไวชักว่าวอยุบ้านไม่หล่น!

• *
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2019, 02:43:02 PM »
อยากที่บอกครับ ประสบการณ์แต่ละคนต่างกัน

สำหรับผม ประสบการณ์ที่ผมเจอมา

ร้านไม่จำกัดน้ำ บริการดีมาก

• *
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2019, 02:44:01 PM »
และที่แน่ๆ ผมฉลาดกว่าคุณครับ

ดังนั้น อย่ามโนว่าคุณฉลาดกว่าผม

• *
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2019, 02:49:41 PM »
และที่แน่ๆ ลูกค้ามีสิทธิ์ครับ ที่จะตั้งมาตรฐาน

ประสบการณ์เที่ยวมันเกี่ยวอะไรกับการตั้งมาตรฐานล่ะ ??

ประสบการณ์น้อยต้องยอมโดนเอาเปรียบ ??

• *
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2019, 02:52:03 PM »
ทุกวันนี้ มีแต่ร้าน ตั้งกฎให้ลูกค้าต้องโน่นนี่นั่น

เด็กก็เอาแต่ใจ ตั้งกฎโน่นนี่นั่น ไม่จูบ ไม่ดูดนม โน่นนี่นั่น

ทำไมลูกค้าจะตั้งกฎบ้างไม่ได้

ในเมื่อมันคือสิทธิ์ของลูกค้า

ร้านไหนรับไม่ได้ ผมก็เดินออกจากร้าน ไปเที่ยวร้านอื่นแทน

เพราะมันคือสิทธิ์ของผม

พวกคุณไม่ได้ออกเงินให้ผมสักหน่อย

คนจ่ายเงินคือผม

ผมมีสิทธิ์

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2019, 04:25:48 PM »
ผมยังยืนยันอีกครั้งครับ
ร้านไม่จำกัดน้ำส่วนมากเจ๊งจริงๆนะครับ

เรื่องการตั้งมาตราฐานผมเห็นด้วยครับ
แต่อย่าเอาสิ่งที่เราเห็นมาสรุปสิ่งที่เป็นจริงครับ

ผมเที่ยวมาค่อนข้างเยอะ
ร้านที่พี่บอกว่าดีผมก็เคยไป
ร้านที่โปรโมท"ไม่จำกัดน้ำ" คือเขาไม่เห็นมจพนักงานครับ
ลองเปิดใจฟังคนอื่นดูด้วยนะครับ
ถ้าอยากให้คนอื่นฟังเรา

ออฟไลน์ 23KPCAPR0182

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2019, 06:05:47 AM »
ผมว่าต้องรบกวนให้แอดมินดูให้หน่อยครับ ถ้าปลุกปั่นกระแสที่ไม่ใช่เรื่องดีผมก็คิดว่าน่าจะไม่น่าให้อยู่ได้หรือเปล่าครับ
ผมเป็นมือใหม่ก็ปรึกษาหลายคนอยู่ เห็นความเอาแต่ใจตรงนี้แล้วไม่ดีเลย อ่านไปว่าเผื่อเข้าใจได้บ้างว่ารู้สึกยังไง
สุดท้ายแล้วเห็นว่า นึกถึงแต่ตัวเอง นี่คงเป็นครั้งสุดท้ายที่เข้ามาตอบหรือคอมเมนท์อะไรกับเรื่องของคุุณครับ
สำหรับผมคือง่ายๆ ไม่เข้าใจก็ไปทางอ่างก็ได้มั๊ง ไม่เห็นต้องทำอย่างนี้เลย