ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าไปนวดกระปู๋ในร้านที่น้องๆ ทำกระปู๋ตับ แล้วไม่ตับได้ไหม  (อ่าน 18728 ครั้ง)

ออฟไลน์ pitchaya

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 5
คือแค่อยากไปนวดปู๋เฉยๆ กลัวไปร้านแบบนี้

แล้วไม่เปิดออพชั่นงานตับ กับน้อง มันจะได้ไหมครับ

พอดีแค่อยากไปนวดปู๋เฉยๆ กลัวว่าไม่ตับ แล้วน้องจะไม่เต็มใจบริการเลย

เพราะถ้าอยากตับ ไป อ่างดีกว่า หลากหลายกว่าเยอะ

ออฟไลน์ GAS ATTACK

• รู้เขา รู้เรา ... ชักร้อยครั้ง เสร็จทั้งร้อยครั้ง
  • Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *
  • Like: 607
  • . อาจเป็นเพราะฟ้า หลงลืมอะไรหรือเปล่า .
ได้ครับ เพราะมาตรฐานของ นกป. คือ ระดับ 1 อยู่แล้ว

หลายๆครั้งลูกค้าจะไประดับ 3 น้องยังปฎิเสธได้เลย
การที่ลูกค้าขอแค่มาตรฐาน ไม่เอา Option ถือว่าไม่ผิดครับ

(จริงๆคอร์สนวดกระปู่สมัยนี้ ถือเป็นเราจัด Option ถอดบน ถอดล่าง ไปในตัวอยู่แล้ว
สมัยก่อนค่าคอร์สไม่ถึงพัน เราต้องขอเปิดบน-เปิดล่าง อย่างละ 500 ต่างหาก)

แต่ถ้าน้องงานดี แล้วมีทิปเป็นน้ำใจไปให้บ้าง น้องก็ดีใจแล้วแหละ

แต่รากลึกลงในดิน หยั่งลึกลงในใจ

ออฟไลน์ joseJ

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 24
ถามพีอาร์ ได้ครับของน้องเซอร์วิสดีๆ ชักเก่ง

ออฟไลน์ เราเคยรู้จักกันหรือเปล่า

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 5
ผมว่าน้องเต็มใจเลยแหละครับ ถ้าเป็นคอร์สตับ แต่ไม่โดนตับ

ออฟไลน์ gun0508

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 7
ขึ้นอยู่กับการซุกซนของลูกค้าด้วยครับ
ลูกค้าที่ทำกับน้องแค่จับนมดูดนมจับจิมิก็น่าจะอยู่ในลิมิตในมาตรฐานค่างานปกติ
แต่ลูกค้าบางท่านก็คิดไปเองว่าจ่ายค่าคอร์สแล้วต้องทำได้ทุกอย่างจนลืมมาตรฐานไป เช่นไปขอให้น้องร้องเพลงให้หรือไม่ก็ไปทาสีน้องจนน้องอยากขึ้นมา
คิดดูน้องก็เนี่ยนเป็นนะครับ น้องอาจจะคิดว่าแหมมาทำกับน้องเขาขนาดนี้ก็เดี๋ยวพี่คงเปิดออปชั้นกับน้องแน่ๆ
แต่พอพี่ไม่เปิดออปชั่นน้องก็อาจหงุดหงิด  งานอื่นเลยพลอยสะดุดไปเลย
ถ้าพี่คิดว่าตัวเองพอใจในบริการมาตรฐาน ก็ทำกับน้องแค่มาตรฐานก็ฟินแล้วครับ

ออฟไลน์ อิตโต้แมน

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 73
  • เน้นงานทอนไส้แตกเท่านั้น by อิตโต้
ผมก็บ่อยอยู่นะที่ไม่ได้กินตับล มะปีก่อนๆ แต่พักหลังต้องกินละ อิอิ

ออฟไลน์ Kapoo the wanderer

• ยกเดียวจอด ไม่รอดปากอ่าว
  • Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 30
หลายร้านให้ลูกค้าเลือกระดับงานได้อยู่แล้วครับ ซึ่งจริงๆ แล้ว นกป. มันก็แค่ระดับหนึ่งอยู่แล้วครับ เพราะงั้นไม่ต้องกังวลเลย

ออฟไลน์ Toook13

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
ได้ครับ แต่กลัวว่าถ้าเจอน้องที่ถูกใจอยากอยากจะตับๆๆๆก็ได้นะครับ :92:

ออฟไลน์ joseJ

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 24
ได้ครับแต่แนะนำให้เลือกน้องที่งานดีครับ

ออฟไลน์ kassidy

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6
ได้ครับไม่มีปัญหาหรอก