ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มีแนวนมยักษ์ อวบๆเกือบอ้วนแนะนำมั้ยครับ อารมณ์ดารา av Hana Haruna  (อ่าน 2495 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่ซิล

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
ลาหายจากการเที่ยวไปพักใหญ่เนื่องจากไปอินเลิฟกับสาวชีวิตจริง

เนื่องด้วยสันดารเดิมผมคือชอบสาวนมใหญ่ยักษ์ แบบ 38-40+ หุ่นใหญ่อวบๆ เกือบอ้วน มีพุงได้ แต่ห้ามเลยนม อารมณ์เหมือนดารา av Hana Haruna

แต่สาวที่คุยดันมาแนวตัวเล็ก บางๆ นมไม่ค่อยมี ซึ่งพอเลิกรากันไปกลับหิวกระหายสิ่งที่ชอบที่ไม่ได้เจอมานาน

เลยอยากได้คำแนะนำแนวๆนี้หน่อยครับ ไม่เกี่ยงหน้าตา อายุ สีผิว ขอแค่นมใหญ่ ทำหรือแท้ก็ได้ไม่ซีเรียส หุ่นอวบ

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
แนะนำ น้องลูกตาล storyspa

หุ่นอวบๆเกือบจะอ้วน นมใหญ่ แต่น้องหน้าสวยมาก เหมือนคิมเบอรี่เลย

ที่สำคัญงานดีด้วยกระแทกมันมาก แต่น้องมีรอยสักข้างหลังนะ

ถ้าคุณไม่ซีเรียสเรื่องรอยสักรับรองเสปคแบบที่คุณต้องการเลย

:002:

ออฟไลน์ พี่ซิล

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
แนะนำ น้องลูกตาล storyspa

หุ่นอวบๆเกือบจะอ้วน นมใหญ่ แต่น้องหน้าสวยมาก เหมือนคิมเบอรี่เลย

ที่สำคัญงานดีด้วยกระแทกมันมาก แต่น้องมีรอยสักข้างหลังนะ

ถ้าคุณไม่ซีเรียสเรื่องรอยสักรับรองเสปคแบบที่คุณต้องการเลย

:002:

เรื่องเดียวที่ผมซีเรียสคือ นมเล็กครับ อันนี้ซีเรียสมาก

เรื่องอื่นจะสักเต็มตัว จะมีพุง จะอายุเยอะ ผิวไม่ขาว ผมไม่สนใจเลย

ชอบคุณที่แนะนำครับ

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 284
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
ยุนอา ฟังกี้สปา
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ BoajaDarat

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
แตงโม Kimono Spa แต่เหมือนช่วงนี้หายๆไป ไม่รู้จะกลับมาเมื่อไหร่นะ

ออฟไลน์ nu168

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
แนะนำเลยครับว่าอยุ่แถวที่ผมนั้นอยู่มีมาก
อยู่เป็นเร้านที่แบบออกแนวไม่ได้เฉพราะ

แต่มีมีหลายๆคุณภาพให้เรานั้นสามารถได้
เลือกตามความชอบขอเราแน่นอนว่าถึงจะ

จะเป็นสาวเจ้าเนื้อมันก็ไม่ได้แปลกว่าพวก
เขานั้นจะเป็นคนที่ไม่สวยหรือว่าดูไม่ดีเท่า
ที่ผมได้ดุทุกๆคนนั้นถือว่าหน้าตาก็โอเค

ออฟไลน์ AwesomePink

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
มิกะ โอลิเวีย ครับ

ออฟไลน์ nonda

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
แนะนำนวดร้านนวดเลยครับ เยอะมาก