ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดมีประสบการณ์ใช้บริการร้าน Penthouse เอกมัยซอย12 บ้างครับ  (อ่าน 2371 ครั้ง)

ออฟไลน์ patpatanuwat

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
เป็นยังไงกับบ้างครับ PR น้องๆ การบริการ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ tukkie

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
ผมไปวันเปิดแรกๆ ฟลุ๊คเจอน้องลูกครึ่งญี่ปุ่น เนื้อตัวเนียนมากๆ
ผิวชมพู เจอวันเดียว ไม่มาแล้ว  :004: :004:
ห้องดีครับ สะอาด สถานที่ดี ราคาก็สูงตามโลเคชั่นครับ
ไอ เลิฟ กาปู๋

ออฟไลน์ Oleg

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1

ออฟไลน์ patpatanuwat

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
ประสบการณ์ตรงขอรับ

http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=808538.0
ชัดเจน ขอบคุณมากครับสำหรับประสบการณ์ ร้านแนวนี้ผมเอือมมาก ขอบายทันทีครับ

ออฟไลน์ Adzusoi!!!

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 5
จากส่วนตัวผมว่าร้านนี้ก็โอเคนะ เข้าไปใช้บริการบ่อยแต่ช่วงนี้ไม่ได้แวะไปงบหมดเห็นมีน้องใหม่ๆมาทุกวันเลยถือว่าโอเค น้องๆงานดี น่ารักหลายคน

ออฟไลน์ Oleg

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
พอดีช่วงนี้มีข่าวเรื่องไวรัสโคโรน่า ผมเลยนึกอะไรได้ อยากฝากเตือนนิดนึงว่า ร้านนี้เขารับลูกค้าต่างชาติด้วยนะ รับบ่อยด้วย

ผมเคยเดินสวนกับลูกค้าต่างชาติหลายครั้ง เคยถามน้องหลาย ๆ คนดู เลยรู้ว่า ลูกค้าต่างชาติก็มีนะ ทั้งจีน ญี่ปุ่น เกาหลี

ระวังกันหน่อยก็ดีนะคับ

ปล. หรือแม้แต่เที่ยวอ่างก็ลองเช็คดูหน่อยละกันนะคับว่า อ่างนั้นมีคนจีนเที่ยวด้วยไหม