ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รู้สึกยังไงบ้างครับ เวลาขึ้นงานกับน้องแล้วน้องพูดถึงแฟน  (อ่าน 2985 ครั้ง)

ออฟไลน์ Aow-mun

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 14
ไม่ได้ถามน้องนะครับ แต่น้องพูดถึงแฟนตัวเอง เช่นบอกว่าต้องแอบบแฟนมาทำหรืออะไรแบบนี้  บางทีผมก็รู้สึกหมดอารมณ์หรือรู้สึกผิดอยู่หน่อยๆว่าเรากำลังทำอะไรกับแฟนคนอื่น
ท่านเคยเจอหรือรู้สึกอะไรกับเรื่องนี้บ้างไหมครับ

ออฟไลน์ richmancando

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
ถ้าเจอน้องพูดถึงแฟน มีเซ็งแน่นอนครับ
เคยเจอแต่เพิ่งเลิกกับแฟน ไม่ก็ถ้ามีแฟนหนูจะมาทำแบบนี้ได้ไง

เรื่องเจอมากับตัว
ขึ้นกับน้องคนนึง งานดี ฟิลแฟนไหลๆดีมาก ซ้ำมาหลายรอบ ตอนขึ้นกันบอกเพิ่งเลิกกับแฟนนะ มีเศร้าๆ
แต่บังเอิญเจอข้อมูลมาแบบอ้าว มีแฟนอยู่เหรอเนี่ย

นี่ก็คิดอยู่ว่าจะไปซ้ำดีมั้ย

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
รำคาญฮะ

ออฟไลน์ Cephied68

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 27
ผมเฉยๆนะ

ออฟไลน์ kapooror

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 46
ผมก็เจอบ่อยนะ น้องที่พูดถึงแฟนให้ฟังทั้งๆที่ไม่ได้ถามก่อน เอาจิงผมไม่ซีเท่าไหร่นะ เพราะเราก้หนีแฟนเที่ยวเหมือนกัน  :91:

ที่ทำให้หมดรมจริง ส่วนใหญ่จะเปนน้องที่พูดถึงลคคนก่อนหน้า บ่นว่าเหนื่อย หรือบ่นอะไรอย่างอื่นให้ฟังทั้งๆที่เราไม่ได้ถาม ถ้าเจอแบบนี่นี่ก้แอบมีทำให้หมดรมอยู่ และน้องสายบ่นนี่ก้เจออยู่เรื่อยๆด้วย

แต่จริงๆละก้นานาจิตตังนะคับ ผมว่าน้องก้คงไม่ได้ทันคิดว่าควรไม่ควรพูดอะไร บางคนบ่นโน้นนี่ แต่งานดีมากๆ ก้มีนะ

ออฟไลน์ mumbojumbocombo

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 7
รู้สึกตื่นเต้นครับ ได้แอบสอยแฟนชาวบ้าน
เคยเจอน้องคนนึงเปิดประเด็นแบบนี้มา เลยบิ้วท์น้องไปพูดเรื่องนี้ไป แฟนทำอย่างนี้ให้มั้ย วันหลังทำกับแฟนจะบอกแฟนมั้ยว่าให้ทำแบบนี้ etc.
น้องนี่อย่างแฉะ ตอนจบนี่แทบจะ..กันเลยเพราะน้องบอกว่าทำให้แฟนแบบนี้

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 251
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
เฉย ๆ มองเป็น ชาเลนจ์ แล้วจัดให้หนัก จบงานพูดหล่อ ๆ ไงจ๊ะ พี่เก่งกว่าผัวหนูใช่มะ โชว์เหนือไปเลย  :032: :032: :032:
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ supachok29

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
เฉยๆฮะ เซ็งเวลาน้องถามเรื่องแฟนมากกว่าครับ หนีมาหรอ แล้วไม่กลัวโดนจับได้หรอ ทำไมไม่ทำกับแฟน

ออฟไลน์ Yuuwon

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
ชอบครับ รู้สึกได้ล่อเมียชาวบ้าน

ออฟไลน์ sobored

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ชอบครับ รู้สึกได้ล่อเมียชาวบ้าน

แต่แฟนเค้าเอาฟรี เราเสียตังค์นะครับ สรุปใครwin 5555555555555555