ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อาทิตย์นี้!!! เปิดรอบจองพรีเซ็นเตอร์รร.มีชื่อ สาวน้อยสุดขี้อ้อน 13.00-18.00!!!  (อ่าน 601 ครั้ง)

ออนไลน์ AllNewLOVELYรามอินทรา>มีนบุรี T:0809492055 Line:spalovely123

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 34
น้องโดเร
สายCมอรัดผ่านงานถ่ายแบบอิสระ สวยน่ารักน่าสนใจตั้งใจ
พริตตี้พริเซนเตอร์ให้โรงแรมมีชื่อ ยิ้มแย้มอัทยาศัยดีขี้อายตั้งใจดี
เกร็งๆหน่อย กับประสบการณ์ใหม่ในชีวิต
ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ
”น้องนานๆเข้าที เลยเข้าไปเจอหน่อย น้องโดเรน่ารักเหมือนเดิม งายน้องจะเด็กๆแต่ก็ตามใจ อาบน้ำงานไม่เด่นอะไร เนื้อตัวดีงามเหมือนเดิม แท้ทั้งร่าง บอดี้สวย อาบน้ำเสร็จนั่งคุยนอนคุยอยู่พักใหญ่ เวลาขะหมดเลยให้น้องทำงาน น้องฟิลเด็กๆ แต่ก็เป็นงานอยู่ น้องบิ้วให้ บวกรูปร่างหน้าตา ทำให้ไม่นานก็แพ้น้องไป ฟินครับโดเร 10/10/10 overall   
ขอที

”โดเร @lovely spaวันเสาร์ก่อน จองน้องโดเรรอบแรกไว้ เคยเห็นน้องทีนึง ทรงดียิ้มน่ารัก PR บอกงานน้องดีด้วยนานๆมาทีเพราะน้องยังเรียนอยู่ ถึงร้าน PR บอกรอบแรกสุดซอยไปเลย ok ตามนั้นตามน้องเข้าห้อง คุยกันหน่อยเพราะเจอกันครั้งแรก น้องเรียนดีด้วยแวะมาหาเงินไว้ใช้เอง  แกะออกมาน้องหุ่นดีมาก นมเต็มเต้า 33-34 จุกสีน้ำตาลอ่อน ช่วงล่างป่ารกนิด ๆ ตอนอาบขออาบให้น้องด้วย น้องตามใจหมด นมเด็กสาวแน่น ๆ ของแท้  เริ่มงานน้องเริ่มบิวท์นมเบา ๆ ดูไม่เป็นงานเท่าไร บอกพี่ทำเองละกัน ดูดจุกน้อง ลงล่างทาสี น้องเริ่มมีเสียงเบาๆ  ป่ารกไปหน่อย แต่กลีบน้องปิดสนิท สลับเอาน้องชายไปแถวหน้าน้อง น้องรู้งานเลียเบา ๆ แล้วจับดูด สลับกับใช้มือ เปลี่ยนเป็น 69 พี่ทาสี น้องดูดไอติม จนน้องบอกพี่เอาเถอะ สวม CD จ่อเข้าถ้ำ แรกๆมันไม่เข้า น้องต้องช่วยขยับเข้ามุม น้องสาวอย่างแน่น ลองจูบน้อง น้องไ่ม่หลบจูบตอบแต่ไม่แลกลิ้น ฟินฟิน นานๆเจอน้องน่ารักที่ให้จูบด้วย ให้น้องขึ้นบนบ้างโยกเปลี่ยนท่าเป็น Doggy ยิ่งฟิตกว่าเก่า ทนได้ไม่นานปรี๊ด  เหงื่อท่วมตัว น้องแนวรับแต่ตามใจสรุป โดเรหน้าตา น่ารักแบบสาวรุ่น ผิวขาวเหลือง รูปร่าง 9/10  แท้ทั้งตัว นมสวย หุ่นไม่บาง พอดี ๆ ไม่มีสัก ไฟหน้า    9/10 ตั้งเต้าสวย น้องบอก cup B จุกสวยเลยงาน   8/10 น้องสายแนวรับ แต่ตามใจ ทีเด็ดคือช่วงล่างแน่นผ่านมาน้อยน้องบอกน่าจะหยุดซักพัก  ถ้าน้องเข้ามีซ้ำ เป็นคนนึงที่ขึ้นแล้วรู้สึกดี ใครสนใจ สุภาพกับน้องอย่าหื่นใส่ รับรองติดใจแบบผม ขอบคุณ PRแหม่มสำหรับส่วนลดที่มีให้ทุกครั้งที่แวะไปหา ^_^^_^-.,-”   
907taw

ออนไลน์ AllNewLOVELYรามอินทรา>มีนบุรี T:0809492055 Line:spalovely123

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 34
.น้องเพอร่า.
สายC เด็กๆใหม่ๆ หน้าสวยคมเป๊ะ...ปังหัวจรดเท้า!!!!! หุ่นสูงยาว170เพรียวบาง!!!! กรอบเกรียวเคี้ยวมันส์.... ลุคนางแบบลอยมาเลย!!!!!!! ติดสายสะพายประกวดพีอาร์รองชนะเลิศ!!!!!!!!! เกร็งๆเรียบร้อย ฟิลสั่นๆ ไม่โลดโผน...ชงได้ชิมได้ฉับๆเช้งๆจัดปาย!!!!!!!(ล่องแก่งแพยางสุดฟินนะจ๊ะ)

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ
   เหนื่อยล้าจากการทำงาน แวะไปช่วงบ่ายแก้เครียดเพื่อกลับไปลุยงานต่อ นึกว่าคนจะน้อยผิดคาดครับรถจอดเต็มหน้าร้านเลย ยังดีที่ยังมีน้องเหลือพอให้เลือกครับมีให้เลือก 3 คน น้องม่านฟ้าก็สวย น้องดาวโหลดก็ใหม่ แต่ใจไปตกที่น้องเพอร่า เข้าไป เลยลองขึ้นดูน้องเป็นคนสวยเลยนะครับ ถูกใจ สาวสวย ตาคม ตัวเล็ก บางกรอบ ดูเป็นเด็กน้อย พูดจาก็เพราะ ชุดที่ใส่ก็ดูเซ็กซี่ สไตล์แบบนางแบบที่ผชอบครับอาบน้ำ ธรมมดา ค่อนข้างบรรจง ไม่เร่ง ดูน้องยังเขินๆน้องบิ้วดี ก็ลิ้นดี ตั้งใจน้องบิ้วบน ล่าง สลับ ยาวๆไป ไม่เร่ง เมื่อพร้อมผมก็จัดน้องไป ทุกท่าที่มี วันนี้ผมค่อนข้างเสร็จช้า พาน้องไปทุกที่ เรียกได้ว่าทัวร์ไปทั่วห้องครับล่างแน่นมาก เพราะน้องตัวเล็กและยังเด็ก แต่น้องใจสู้ครับ สู้ตอบแรงไม่มีตก ศึกครั้งนี้ มันและนานมากครับเสร็จกิจแล้วน้องก็ดูแล เอาใจใส่นอนกอดคุยเล่นกัน มีความสุขมากครับโอกาสหน้ามายังไงก็ซ้ำแน่นอนครับ”   
krit1982 

อาทิตย์ก่อนนึกไงไม่รู้ อยากได้นางฟ้าสูงๆบ้าง(หุ่นนางแบบ) เลยตรงไปที่ร้าน lovely spa แห่งมีนบุรี บอกpr  ขอจัดน้องที่สูงที่สุดในร้านหน่อย เพราะผมเป็นคนตัวเตี้ย5555 ว่าแล้วก็แนะนำน้อวเพอร่า อ่ะ170แนะ เอาว่ะ...ขึ้นห้อง ตอนอาบน้ำ แม่คุณ ไม่ต้องอาบละเอียดขนาดนั้นหรอก ทุกซอกทุกมุม จนจอนนี่ผมตื่น ว่าแล้ว น้องก้อให้ผมอาบบ้าง ผลัดกันอาบ ผลัดคลึง อุ๊บ...จะเสดล่ะ น้องบอกไปต่อที่นอนดีกว่า...   ว่าแล้วน้องก้อไม่รอช้า ทั้งโยกซ้าย ส่ายขวา บนล่าง ผมจะเปนลม  เพราะหายใจไม่ทัน  ว่าแล้ว ......โอ้.....สุดแล้ว..  แล้วน้องก้อขอตัวไปอาบน้ำ....ไวแท้ตรูบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ ”[/color]   
wangsainoom 

“หลังจากภารกิจเร่งด่วนนัดกินข้าวเย็นพอแยกย้าย ก็เริ่มหว่าเว้ขับรถมาเรื่อยๆตอนแรกว่าจะเข้าฟังกี้ แต่ชั่งใจอยู่พักนึงก่อนจะมาถึงเกือบเที่ยงคืนที่ Lovely Spaมองไป มองหาให้น้องออกมายืนท้ายสุดตัดสินใจเลือกเพอรร่าชำระค่าคอร์สแล้วก็เดินตามกันไปทักทายทำความรู้จักเสร็จก็เข้าอาบน้ำน้องอาบน้ำธรรมดาเรื่อยๆแต่ผมก็ไม่อยู่นิ่งแอบชิมแคลเซี่ยมกับสำรวจเบื้องล่างน้องตามใจดีครับออกมาให้นวดน้องเพอรร่าบอกหนูอยากนวดแต่นวดไม่เป็นนะคะ 55แหมเดี๋ยวพี่จัดให้พอพลิกมา น้องไม่พูดพร่ำให้เสียเวลาชิมนมชอคโกแลตผมลิ้นอุ่นๆ ฟิลกู้ดพอขยับน้องเลื่อนลงต่ำเพอรร่ามองหน้าอย่างรู้ใจพร้อมกับเริ่มภารกิจรูดขึ้นลงเสียวจุงหลังจากนั้น เราก็ปฏิบัติตามสเตปนอกสเตปมั่งน้องนิสัยดีค่อนข้างตามใจออกจะขี้อายครับน่ารักอยู่”   
D2T