ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: 163-50-32-26-34 ตัวเล็กๆๆ หน้าคมๆๆ หุ่นดีๆๆ งานมาเต็มสตรีมเลยจ้า+29สาวสวยยยย  (อ่าน 1128 ครั้ง)

ออฟไลน์ AllNewLOVELYรามอินทรา>มีนบุรี T:0809492055 Line:spalovely123

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 34
น้องD641
[/b
ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ

[color=blue หลายวันก่อนนั้น แวะไป ร้านเก่าที่คุ้นเคยLovely Spaมีน้องใหม่ D641ขาว สวย หมวย น่ารักอายุ ประมาณ 20แรกเห็น ถูกใจ จองขึ้นงานทันทีปิดประตูห้อง ดูน้องยังเขินๆๆนั่งคุยกันสักพัก สร้างความคุ้นเคยและพากันไปอาบน้ำ รุปร่างน้องน่ารักมาก หุ่นดี ท้วมนอดๆๆผิวขาวเนียน หน้าอก สวยงาม จุดสีชมพูน่าจู๊บๆๆมากๆๆอาบน้ำ ต้องอายให้อย่างดี สอนท่าไหนน้องทำตาม  เล่นนวดหน้า นวดหลังนัวเนียกันด้วยฟองสบู่ สบายๆๆกันไปต่อที่เตียง ให้น้องนวดตัวสักพักน้องทำได้ดี แต่ที่ดีกว่า คืออย่างอื่นๆสรุปว่า น้องยังใหม่มาก แน่นมากจัดท่าไหน น้องตามใจสุดท้าย สบายๆๆ กันไปภาพยืมครับ หุ่นดี น่ารักสุดๆๆ..  color=red] somsakbest [/color]

ออฟไลน์ AllNewLOVELYรามอินทรา>มีนบุรี T:0809492055 Line:spalovely123

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
น้องD642
[/b
ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ

[color=blue อีกครั้งหนึ่ง ที่ต้องกลับมาหานางฟ้ายอดฝีมือคนเดิมน้องหยกทิพย์   ติดใจฝีมือการทำงานของน้องซิครับอาบน้ำ นวดตัว นาบนัวเนีย พาเที่ยวสวรรค์ ชั้น 12น้องจัดให้    ชอบแบบไหน ตามใจได้หมดแบบนี่แล้วจะให้ลืมน้องหยดทิพย์ ได้อย่างไรรอบต่อไป ยังไงต้องกลับมาหาน้องอีก แน่นอนครับปิดประตูห้อง ดูน้องยังเขินๆๆนั่งคุยกันสักพัก สร้างความคุ้นเคยและพากันไปอาบน้ำ รุปร่างน้องน่ารักมาก หุ่นดี ท้วมนอดๆๆผิวขาวเนียน หน้าอก สวยงาม จุดสีชมพูน่าจู๊บๆๆมากๆๆอาบน้ำ ต้องอายให้อย่างดี สอนท่าไหนน้องทำตาม  เล่นนวดหน้า นวดหลังนัวเนียกันด้วยฟองสบู่ สบายๆๆกันไปต่อที่เตียง ให้น้องนวดตัวสักพักน้องทำได้ดี แต่ที่ดีกว่า คืออย่างอื่นๆสรุปว่า น้องยังใหม่มาก แน่นมากจัดท่าไหน น้องตามใจสุดท้าย สบายๆๆ กันไปภาพยืมครับ หุ่นดี น่ารักสุดๆๆ*** color=red] somsakbest [/color]
 [color=blue สวัสดีครับใจจริงอยากจะบอกว่าเจอช้างเผือกมากๆแต่ด้วยความที่น้องผิวสีแทนก็ขอเรียกว่าเป็นไข่มุกดำแทนละกันนานมากแล้วที่ไม่ได้เจอเด็กที่ทำให้กระช่มกระชวยใจขนาดนี้เพราะนอกจากจะหน้าตาน่ารักจิ้มลิ้ม หุ่นดีเอวบางร่างน้อยแล้วน้องยังพูดเก่งอัธยาศัยดีคุยเพลินจนเกือบลืมทำกิจเลยทีเดียว 55เรื่องงานนี่การันตีเอาหัวเป็นประกันเลยครับตั้งแต่งานอาบนี่ละเมียดพิถีพิถันมากทั้งล้างทั้งรูด ทั้งล้วงฟินตั้งแต่อาบน้ำแน่นอนงานนวดไม่ได้ลองเพราะมาถึงผมก็เป็นฝ่ายนวดน้องแทน 55นอกจากร้องเพลงสดแล้วอย่างอื่นได้หมดทุกอย่างแถม Sensitive สุดๆ กว่าผมจะจบน้องก็ถึงฝั่งไปซะ3ทีใครอยากรู้งานดีขนาดไหนหลังไมค์มาได้ครับมีอะไรให้ดูอิอิ*** color=red] พี่ขวัญ  [/color]

• *

น้องd639
[/b สาวสวยโดดเด่นทั้งหน้าตารูปร่างความบางกรอบ ต้อนรับบาณดิตจบมาใหม่พึ่งรับมาหมาดๆมอเอกชนชื่อดังค่าเทอมแพงเลยดอนเมืองไปหน่อย มาแบบสดใสระหว่างมองหางานประจำ แอบเขินหน่อยตั้งใจกับงานพร้อม

• *
น้องคาซี๊ดD472
TOP!!! ที่สุดของความสวยงาม!!! เหนือคำบรรยาย เป๊ะตั้งแต่หัวจรดเท้า พริตตี้PrettyคิวทองสุดHOT ทั้งอีเวนท์เปิดตัว-เรซซิ่ง-ฟุตซอล-เบียร์-แบรนด์เหล้า ครบเครื่อง!!! หวานเจี๊ยบฟิลแฟนรู้สึกดีเมื่ออยู่ด้วยกัน คิวกระหน่ำ ที่สุดของความขาวโอโม่สะท้อนแสงปิดไฟยังสว่าง!!!!!

”"จองข้ามอาทิตย์กันเลยทีเดียวสำหรับ”ไอเท่มลับ”คิวทองนางนี้ที่สุดของความสวย....ที่สุดของความขาว....ที่สุดของความฟิน....ความสวยระดับพริตตี้ตัวท้อปเป๊ะตั้งแต่เส้นผมจรดปลายเท้าความขาวผ่องโอโม่ระดับเต็มสิบออร่าเปล่งประกายสว่างจ้าอีเวนท์ใหญ่จับจองแทบไม่ว่างเว้นหาตัวยากนานทีจะมีโอกาสเข้ามาความสูงไม่ได้มากมายอะไรแค่161แต่รูปร่างทรวดทรงงดงามลงตัวมากหนักอุ้มได้45....สัดส่วน36-24-35เปลื้องชุดออกถึงกับตะลึงตาค้าง เต้าเบียดชิดโมแต่สวยใหญ่ขาวจั้วะป้านจุกเล็กสีชมพูชูชันน่าซุกน่าดูด สัมผัสแน่นตึงมือแต่นุ่มนวลน่าบีบผิวพรรณไม่ต้องพูด...พริตตี้เกรดA  เนียนกริบแค่ได้ลูบก็ฟินเตลิดแล้วจริงๆน้องไม่อยากให้ลงการบ้าน  แต่ขอไว้ไม่อยากให้พลาดของดีค่าคอร์สเกือบครึ่งหมื่นแต่บอกเลย  คุ้มค่าหาไม่ง่ายกับเนื้อตัวขนาดนี้เรื่องงานต้องบอกว่าเหนือคำบรรยาย  ได้ทั้งฟีลแฟนฟีลเมียตามใจไม่เชิดภาพพริตตี้สวยระดับไฮเอนนอนดิ้น  ทุรนทุรายด้วยความเสียวกระสันต์ยิ่งเสียงแผ่ว”ที่รักขา”ตอนอารมณ์พี้ค  ฟินจนแทบจะพุ่งกระฉูดตอนนั้นเลยต้องชะลอไว้ไม่ให้เวลาแห่งความสุขผ่านไปเร็ว ยังอยากจดจำภาษากายที่บ่งบอกถึงอารมณ์ที่กำลังลุกโชน ไม่เสียดายเลยกับค่าคอร์สขนาดนี้ครบถ้วนทั้งสามประการที่ต้องการและครบแบบที่เรียกว่าถึงพริกถึงขิงจูบแลกลิ้นชนิดสู้ไม่ถอยตายกันไปข้าง  อมสดลากลิ้นเลียหัวหลากลีลาจิมิสวยกลีบปิดไร้ขนเลียดูดดิ้นพล่าน  นำหน้าไปแล้วสองสายตายังเว้าวอนบอกยังเสียวอยู่...สื่อเป็นนัยว่าขออีก  เป็นใครก็อดใจไม่ไหวลงงานมาขอจองต่อล่วงหน้าทันทีแต่กว่าจะมาอีกทีไม่รู้เมื่อไหร่สุดยอดจริงๆ”คาซี้ด”@เลิฟลี่สปา!! panyadecha (kae-mai-jium)   

”"นางฟ้าจำแลง น้องคาซี๊ด@LOVELYSPA GF เต็มร้อยนับเป็นตัวแม่คนนึงของ LOVELYSPA เนื้อตัว ผิวขาวนวลเนียนไร้รอยสะดุดจิงๆ โอโม่สะท้อนแสง ปิดไฟยังสว่าง ฟิวหวาน อยู่ด้วยแล้วลืมโลกไปเลย  รูปร่างสมส่วน หน้าอกขนาดดั่งเดิมถูกเติมเข้าไปอีก 400CC หัวนมชมพูขนาดขนาดกำลังน่าดูด ขนาดที่โมมาด้วยต้นทุนอันแสนแพง ให้ความเร้าอารมณ์ด้วยขนาดอันใหญ่โต บีบแแล้วนุ่มไม่ต่างจากของธรมชาติงานเมียได้ฟิวดีมาก อารณ์เธอมาเต็ม ทั้งรุกทั้งรับ ทั้งดูดทั้งตอด ร่างกายกระตุกเป็นช่วงเมื่อเธอถึงจุด  GF ดีมากน้องรับงานไม่บ่อย แค่เดือนละ 1-2 วัน เรียกว่า ถ้าไม่จองอาจจะไม่ได้เจอ ราคาอาจจะสูงกว่าน้องทั่วไป (ค่าเสียหาย 4,500) รับรองว่าคุัมราคาที่ต้องจ่าย (Recommend Item)สรุป :- หน้าตา 8.5/10- หุ่น 10/10- บริการ 10/10 ( FULL ) GF ดีมาก ๆ vittz 
”"มาครั้งนี้มีน้องเป้าหมายเล็งไว้นาน""หลังจ้องจะจองหลายครั้งแต่จังหวะไม่ได้ น้องเองก็มาไม่ค่อยบ่อย จะสอยก็คิวเต็ม!!.....เธอสวยสมคำบรรยาย โปรไฟล์ไม่ธรรมดา อีกทั้งยังน่ารัก น่าค้นหา ครานี้มีโอกาสและเวลา ไม่รอช้ารีบจับจองหมายปองเธอ.....น้องคาซี๊ดดดดดด...."ถึงเวลามาตามนัด พีอาร์จัดหาน้ำให้ ร้านนี้ดีบริการประทับใจ ....จ่ายค่าสินสอดเสร็จสรรพน้องก็ออกมารับ โอ้ววโห้วว..นางฟ้าชัดๆครับ..เธอสวยน่ารัก หุ่นดี กิริยาท่าทาง กุลสตรีมากๆ ยกมือไหว้ทักทายเดี๋ยวมาต่อครับแล้วน้องก็พาเดินขึ้นห้อง น้องคุยเป็นกันเอง ยังกะผมเป็นแฟนเธอ"ได้เวลาพาอาบน้ำ สำราญกาย ....เธอถอดเสื้อผ้าออกมา ตาผมลุกเป็นไฟไม่กระพริบในดวงจิตร้อนผ่าว ผิวขาวมากไฟหน้าใหญ่ซีนอลสวยสะดุดตาไม่รอช้าขว้าเธอมาแนบชิดสนิทกาย กลิ่นหอมฟุ้งชวนหลงใหลไซร้ทุกซอกน้องมีหยอกเย้ายวนให้ค้นหา งานนวดฝีมือดี ลีลาบิ้ว พริ้วไหว จนใจสั่นรัววววงานนัวเสียวแทบพุ่งก่อนเวลา...มาถึงคราพี่บุกรุกบ้าง น้องนางก็ไม่ขัดจัดให้ไม่มีหวง อารมณ์ร่วมมาเต็มที่ ยิ่งรู้สึกดียังกับแฟนเสร็จกิจนอนแนบแน่น แทบอยากหยุดเวลา โอ้ววนางฟ้าพาพี่ไปในสวรรค์จริงๆๆ""คาซี๊ด" เลิฟลี่ สปา งานดีเหมือนหน้าตา สวยคุ้มค่า สมราคา!!!!แนะนำเลย!! จ้องจองหอย 

”อันดับ 1 ในใจบอกเลย น้องงานดีมาก pr เชียรว่านี่คือที่สุดขอฃตัวเต๊งครั้งนี้ พอน้องเดินมาบอกเลยว่า สวยมากกกก ดีมากกกกก ขาวน่ารัก ขึ้นไปน้องชวนคุยกันเองสุดๆ เหมือนแฟน มากอด มาจูบสุเยอดมาก ไฟหน้าเนียนผิวสวย เริ่มอาบน้ำกันก่อน เย็นๆคลายร้อนน้องลุกเก่งมาก เปิดด้วยการใช้ปากครอบเจ้าโลกผมแลบ สะใจ แล้วกันหลังมาเริ่มบิ้วกันอย่างหนักหน่วง จัดทุกท่าน เต็มๆ น้องดีจริง ได้หมดทุกอย่างคะแนน 11/10ไฟหน้า 10/10อารมณ์ 11/10ผิว 10/10เสียง 10/10หน้าตา 10/10ลีลา 11/10คาซิ๊ด หทัยราษ lovely battleboom 

”ตัวท๊อปบ้าน Lovely Spa น้อง คาซื้ดวันนี้ว่างก็เลยไลน์ไปดู time line ทีร้านแล้ว โดนใจน้องเค้ามากถาม PR บอกว่า ตัวท๊อป ตอนนี้ ผิวขาว นมสวย และ งานเนียนมากก  ไม่รอช้า ไปลองงานดีกว่า เห็นว่าพึงมาทำ ไม่นานด้วยไปถึงน้อง เรียบร้อยมาก ชวนคุย ตลอด และอาบน้ำให้อย่างดีผิวเนียนขาว นมใหญ่ ก้นสวยมาถึงให้น้องนวดให้ก่อน เบาๆ ก่อน เริ่มงานจิง อิอิหลังจากนั้นไฟติด ก็เริ่มไซร กันเลยครับน้องงานดีมาก น่ารัก ผมนี่มองตลอด ลืมบอกไป ไฟหน้า ซีนอล มากครับจับเปลี่ยนไปหลายท่า ไม่นานก็แพ้ความเสียว ของน้องเค้าสรุป งานดี ผิวเนียน นมใหญ่ ไฟซีนอลครับ Wut-iPhone 

”น้องแต่งชุดเปิดไหล่ กางเกงขาสั้น นมหย่ายมากก เอวบาง ขาว หน้าสวย น้องบอก "เชิญค่ะพี่"   ตัดมาที่ห้อง ถอดชุดออกมา หุ่นดีมากๆครับ เอวบาง นมหย่ายมากกก จากนั้นไปอาบน้ำกัน งานอาบน้ำก็ตามมาตรฐานครับ น้องพูดจาไพเราะมากครับ มี ค่ะ ตลอด น้องบอกชอบ ผช สูงๆ พอดีผมสูงพอสมควร จากนั้นตัดมาที่เตียง ก็นอนคว่ำหน้าให้น้องนวดครับ พอหงายหน้าก็ลุยน้องเลยครับ น้องจุดติดง่ายครับ ตามใจ และ ผิวนุ่มมากๆครับ ผมก็นัวน้องไปมา นมน้องจัดการได้หมดครับไม่มีหวง ฟินมากครับ ไปๆมาๆก็เสร็จคามือน้องไปครับ พอดีผมซื้อ body ไว้ เดินลงมาจูงมือกันลงมาครับ ฟินจิงๆๆ ขอขอบคุณทางร้านนะครับสำหรับส่วนลด และ น้องงานดีมีคุณภาพเหมือนเดิม  testnufcth

”ผมเองได้เห็นรูปแล้ว ถึงกับต้องจองกันเลยทีเดียว ... น้อง D472 ดูจากรูปแล้วนี่หุ่นนักกีฬาเฟิมมากๆ ตกลงจองคนนี้ คิวแรก เลย ไปลุ้นหน้าตาว่าจะสวยเหมือนในรูปหรือเปล่า   ไปถึงที่ร้าน ก่อนเวลาเล็กน้อย น้องพร้อมแล้ว ... เดินออกมารับ แบ๊ปแรกที่เห็น น่ารักมากๆ หุ่นดรจริงๆ ครับ   จ่ายค่าสินสอดแบบ โอ้ว ... ราคานี้ ต้องมีอะไรดีแน่ๆ  มาที่ห้อง น้องดูแลดี น่ารัก เคยผ่านงานแบบนี้มาบ้างแต่ไม่มาก   ถอดชุดออกมา หุ่นแน่นจริงๆ ครับ เฟิมมากๆ ชอบเล่นกีฬาเป็นประจำ ไฟหน้าโมมา แต่นิ่มมือ จุกสวยมากๆ ผิวขาว เนียน สุดๆ งานอาบน้ำนี่อาจจะต้องไปเน้นอีกนิด งานนวดอันนี้ดีเลยครับ น้องชอบนวด งานบิ้ว ก็ดีครับ น้องตามใจ ผมว่าคนนี้ถ้าจุดติด มีมันส์แน่ๆ ผมเองก็มี ลิมิตที่ Body แต่จากฟิวล์ ที่นัวกับน้อง นี่แถบจะขอไหลเลยทีเดียว   งานดีมากๆ ครับ ไม่มีหวงตัว แถมด้วยน้องเป็นคนพูดจาสุภาพ ค่ะ ทุกคำ โอ้ย ... ฟินครับ กับคนนี้ ต้องไปลองเอง หุ่นดี งานดี แถมไม่มีหวงตัวด้วย ชอบๆ   ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ งานดีๆ อีกแล้วกับน้องใหม่คนนี้ ต้องซ้ำแน่ๆ ถ้ามีโอกาส ขอบคุณ PR แอ้ ด้วยนะครับ งานดีๆ ส่งข่าวให้ตลอด แถมจองเวลาให้ตรงแป๊ะมากๆ ใส่ใจลูกค้าดีจริงๆ ครับ และที่ขาดไม่ได้อีกคนก็ท่านผู้ใหญ่ใจดีที่ให้ส่วนลดการบ้านทุกครั้งนะครับ  Micro_t

• *
. น้องโฮยอง.
ดีกรีดาราละครซิทคอม ขาวหมวยสวยมั่ก GFล้นกระจาย กุ๊กกิ๊กฟินสุดๆ รับประกันถูกใจ ซ้ำแล้วซ้ำอีกแน่นอน

“<Line จาก PR ว่าคิดถึงผมพอดีว่างพอดีเลยดูรูปน้องหลายๆคนมาสะดุดตาที่น้องโฮยอง บางกรอบ เพรียวหุ่นดี รีบไปหาน้องทันทีเลยครับ พอไปถึงคุยเล่นกับคุณแหม่มอย่างเป็นกันเองครับ น่ารักมาก จ่ายค่าสินสอด สั่งน้ำแดง น้องมารับสวยมากครับ หุ่นดีเพรียวผอม   ไม่สูงมากน่าจะ 160 นิดๆ มาถึงที่ห้องก็คุยเล่นกันนิดนึง ก่อนถอดชุดออกไปอาบน้ำกัน น้องอาบน้ำให้ตามมาตรฐานครับ ล้างตัวให้หมดจด ออกมาก็นวดครับ น้องคุยสุภาพเพราะมากครับ พอพลิกตัวขึ้นมาได้ก็นัวครับ น้องไม่ให้จูบนะครับ แต่นอกนั้นก็ตามใจหมดครับ   มาเสร็จตอนกอดรัดกับน้องแล้วน้องชายถูไถกับร่องขาน้องเขาครับ   ขอบคุณ lovely spa นะครับโดนเฉพาะคุณแหม่มจัดคิวให้ได้เจอกับน้องและ ส่วนละการบ้านนะครับ  ”   
micro_t

“<ไม่น่าเชื่อว่ามาร้านนี้ประจำ แต่ไม่เคยใช้บริการน้องโฮยองเลยเมื่อน้องเข้าร้านหลังจากหายไปนาน ก็ต้องจองไว้ก่อนกันพลาดเมื่อเจอตัวจริงไม่ผิดหวัง ขาว หมวย สวย เอ็กซ์ ถอดเสื้อผ้าออกมา ยิ่งขาวไปทั้งตัว ผิวเนียน นมพอดีตัวเริ่มนวดตามสเต็บ น้ำหนักดี สบายตัว เริ่มบิ้วชิลล์ๆฟิวแฟนอารมณ์ร่วมมาดี ได้ทุกกระบวนท่า ไม่รีบร้อนน้ำเสียงไพเราะเสนาะหู ช่วงล่างกระชับ ชุ่มฉ่ำ น้องอัธยาศัยดี คุยเก่ง อยู่ด้วยแล้วสบายใจคุยกันเพลิน จนเกือบจะเกินเวลา ”   
saw001

“< Line จาก PR แหม่ม แจ่งว่า น้องโฮยองคนสวย จะเข้าร้านวันพนุ่งนี้ ... ผมนี่รีบเคลียร์งานเลยครับ ทำยังไงถึงจะได้ไปเจอน้องเค้า ...   พักเที่ยงนิดๆ นี่หและ โดดงานไปเลยครับ ได้คิวแรก น้องโฮยองก็น่ารัก ยอมรับนัดตั้งแต่หัววัน ไปถึงร้าน น้องมานั่งรอรอแล้วอีก ... กำเงินจ่ายค่าสินสอด ... น้องโฮยอง ส่ :013:ยิ้มหวานๆ มารับขึ้นห้อง นี่ละลายไปเลยครับ   มาที่ห้อง ไม่ต้องพูดพร่ำอะไร จูบให้หายคิดถึงก่อนเลย จากนั้น ชวนกันไปอาบน้ำ เพราะวันนี้งานเร่งด่วน โดดงานมา ... งานอาบน้ำก็เลยออกจะเร่งๆ ไปนิด ไม่มีอะไรมาก มาที่เตียง วันนี้ไม่ต้องนวด   มาลุยงานนัวกันเลย ... น้องโฮยองยังคงความน่ารัก และ เอาใจเหมือนเดิม ปรกตินี่ผมเสร็จง่ายนิดเดียว แต่วันนี้ อยากเล่นนานๆ เลยขอให้น้องออมมือให้ น้องก็ใจดีมีผ่อนหนักผ่อนเบา   จนถึงแกเวลา น้องขอน้อง่า ขอยืมก้นนะครับ วันนี้ ปล่อยใส่ก้นน้องไปเลย เลอะเทอะ กันตามระเบียบ ... น้องก็น่ารัก เช็ดให้อย่างสะอาด สุดท้าย นอนคุยกันจนหมดเวลา สรุปจากที่รีบๆ เลยเรื่อยๆ ไปเลย ข้าวปลาไม่ต้องได้กินกัน    ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ สถานที่ ที่ทำให้ผมได้เจอน้องอีกครั้ง ขอบคุณคุณแหม่มนะครับ แจ้งข่าวน้องๆ ที่เล็งไว้ ตลอดเลย และที่ขาดไม่ได้ท่านผู้ใหญ่ใจดีของกระผมที่ให้ส่วนลดการบ้านทุกครั้งเลยครับ  ”   
Micro_t 

“< น้องโฮยอง >ดีกรีTOPเลย!! ดารานักแสดงละครซีรีส์ชื่อดังตัวจริงเสียงจริง!!!! ขาวหมวยสวยมั่ก GF ล้นกระจาย กุ๊กกิ๊กฟินสุดๆ รับประกันถูกใจ ซ้ำแล้วซ้ำอีก จนอยากหยุดเวลาไว้ที่ปลายเตียง!!!!!คืนวันที่  18-11-60  19.00 น.  จองน้องโอยองไว้ครับน้องโฮยอง  นางฟ้าคนนี้  เคยรู้จักคุ้นเคยกันมาอย่างดีขึ้นงานน้องมานับได้มากกว่าสิบครั้งแล้ว  คืนนี้  น้องกลับมา หลังจากที่หายไปนานกลับมาครั้งนี้ น้องน่ารักขึ้นมากกว่าเดิม ผิวขาวขึ้นมากกว่า  ยิ้มหวาม ยิ้มสวย  ที่สำคัญงานบริการดีกว่าเดิมรูปร่างหน้าตาแบบนี้ น่าจะแสดงเป็นนางเอกหนังได้สบายๆๆอ้อ  น้องเคยแสดงหนังมาแล้ว ...งานอาบน่ำ น้องอาบให้อย่างดี ...มีท่าแปลกๆๆ เสียวๆๆ ปะปนมาบ้าง พอให้การอาบน้ำไม่น่าเบื่องานนวดหน้า นวดหลัง ต้องบอกว่า เก่งมากกก  ลีลาใช้ศอก หรือบางครั้งใช้นิ้วมือกดนวด ทำให้สบายตัวได้จริงๆๆ....น่านอนให้นวดสักชั่วโมง..หลับสบายแน่ๆๆมาถึงท่านอนหงาย นี่ซิสุดยอด...น้องจัดให้ เสียวจากบนลงล่าง....เสียวๆ ด้วยลิลา ที่นุ่มนวลในบางครั้ง และรุนแรงเร่งตามจังหวะความเสียวบทสุดท้าย....สบายๆๆกันไป ได้ทั้งความสุขทางกายและทางใจ.....รักเธฮเข้าแล้วซิ....รักแล้วจะทำหนึ่งนางฟ้าอันเป็นที่รัก หนึ่งรักนั้นจะ....นิรันดร................ขอบคุณครับ”   
somsakbest 

“Line มาจาก PR ว่าน้องโฮยองจะมาอีกวัน ผมนี่ถึงกับโดดงานไปเลยครับ เจอครั้งล่สุดเมื่อ 2 ปีที่แล้ว ในใจคิดว่า คงจะเลิกทำ แต่จู่ๆ น้องก็กลับมา วันแรกติดงานไปไม่ได้ แต่วันนี้จะพลาดไม่ได้   รีบไปหาน้องอย่างด่วนเลยครับ รอบแรกของวัน ไม่ต้องดูตัว จ่ายเงินก่อนเลย   น้องมารับ สวยขึ้นกว่าเดิม ต้องบอกว่า น้องดูแลตัวเองดีมากๆ   จินตนการนี่ผมไปไกลแล้ว มาที่ห้อง กอดให้หายคิดถึงหน่อย เหมือนไปแอบเจอแฟนเก่า ที่เลิกกันไปนาน ... โคตรฟิน   ชวนน้องไปอาบน้ำ วันนี้ขอลึยตั้งแต่อาบน้ำเลยครับ กอดจูบ กันตลอด จนมาที่เตียง งานนวดไม่ต้องแล้ว นัวอย่างเดียว ... นอกจากจะตามใจแล้ว จูบนี่ฟินมากๆ อยากจะเสียบซ่ะเหลือเกิน แต่ผมมันมาแต่ Step 1 ทำได้แค่นี้ก็ฟินแล้วครับ น้องจัดการซ่ะอยู่หมัด ล้างตัว แล้วมานอนคุยกันจนหมดเวลา ... เวลามันช่างผ่านไปเร็วจริงๆ  ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ ไม่คิดเลยว่าจะได้มาเจอน้องอีก ขอบคุณคุณแหม่มด้วยเลย ... จัดคิวให้ จนได้เจอน้อง และที่ขาดไม่ได้ ก็ท่านผู้ใหญ่ใจดีที่ให้ส่วนลดการบ้านนี่แหละครับ  ”   
Micro_t

“น้องโฮยอง แห่ง Lovely Spa ตามใจดั่งแฟน พี่ไม่ต้องน้องจัดให้ ผมงี้ รักเลย 5555 เก็บแรงไว้ไปหาน้องอีก”   
wangsainoom

“เห็นหน้าเธอมาจากลายร้านขอบอกว่าโดนชอบจังหน้ายิ้มหน้าเป็นเหมือนดาราช่อง ปากนิดจมูกหน่อย แต่งตัวเป็น หน้าตาออกลุคคุณหนูเกาหลีตามชื่อ ผิวพรรณขาวนวลงดงาม รูปร่างกำลังกิน สูงซัก163 นน ซัก45ส่วนสัดน่าจะ33-24-34 ใครชอบทรงบางจัดไป งานหวานก็ได้งานบู๊ก็มีเรียกได้ว่าไม่ผิดหวัง คุยก็เก่งงานก็ดี ต้องมีซ้ำกันบ้างหละ แต่เสียดายน้องนานๆมาถ้าใครมาแล้วเจอรีบๆเลยครับมาไม่บ่อย มายืนยันคุณภาพรับรองไม่ผิดหวัง”   
kea-mai-jium

“หัวจุกสวยงามมาก ไม่มีจุดบอด พร้อมสีสันที่ยังสดใสชมพูอยู่ จึงขออนุญาตน้อง บิ้ว ก่อนเลย
 น้องก็นอนลงยินยอมอย่างว่าง่าย ว่าแล้ว ผมก็มุด & หมุน ไปทั่วตัวน้องครับ ตั้งแต่หัว หู นม สะดือ ขาอ่อน วกกลับ
ตรงแถว นาผืนน้อย ซึ่งไม่มีร่องรอยของคันไถ่เลย หญ้าก็แทบนับได้ กลีบปิดสนิท สวยมาก จึงทนไม่ได้ครับ
กลายเป็นช่างทาสีในบัดนั้น คราวนี้ น้องไม่ยอมเงียบซะแล้ว ส่งเสียง Sexy เมื่อผมลากแปรงทาสี ไปมาขึ้นลง
พอน้องนึกได้ว่า ผมยังคอยขึ้นสวรรค์เหมือนกัน น้องก็ลุกขึ้นนั่ง พร้อมกับ บิ้วให้ผมบ้าง ปากก็บิ้ว... มือก็กดเจล รูดขึ้นลง... ทำได้ดีมาก เสียวมากเลยครับมือผมคราวนี้ อยู่นิ่งไม่ไหวแล้ว  ค่อยๆ แหย่แบบ แผ่วเบาๆ ไปเรื่อยๆ จนในที่สุด มันรู้สึกอีกที นิ้วก็รู้สึก อึดอัด เหมือนถูกบีบรัด เป็นระยะๆ ขนาดเดียวกัน น้องก็... เสร็จไปเรียบร้อย....เสียวสุดๆๆ
สุดท้ายขอชื่นชมน้องโฮยองมาก”

Ra-o

“การบ้านติดค้างน้องนัท PR ของ Lovely มาระยะนึงแล้วบางครั้งการไปร้านใหนบ่อยๆ เป็นเรื่องของความสะบายใจ ว่าเราคุยกับใครแล้วมีความสุข ....... PR ของ Lovely spa เป็นหนึ่งในนั้น ทั้งน้องนัท และน้องแหม่มจริงๆแล้วจำไม่ได้ว่าค้างการบ้านที่นี่เท่าใหร่แล้ว วันนี้มีเวลาเขียน .... เขียนถึงคนที่คิดถึงเป็นคนแรก ..... คงเป็นคนที่ประทับใจที่สุดน้อง โฮยอง
...... GF เกินล้าน
..... degree คนในวงการดารา
..... Fanclub เธอ บางทีแย่งกันขึ้น
..... ขาว สวย นิสัยดี(มากกกก)
ข้อมูลนี้ไม่เกินความจริง .... ตั้งแต่เราเข้าห้องไปด้วยกัน น้องชวนคุยเป็นกันเองมาก ..... ผมว่า (สำหรับคนเริ่มแก่ อย่างผม) การได้มาอยู่กับคนที่รู้จักเอาใจ ดูแล เป็น service จริงๆ ช่วยให้เป็นการผ่อนคลายจากการทำงาน .... แน่นอนมันไม่ใช่มาเพียงเรื่องนั้นอย่างเดียวน้องฟิตมาก ทุกสัดส่วน เพราะเล่นกีฬามากก่อน ...... ทุกสำผัสเป็นความเน่น ของแท้ ไม่มี fakeอาบน้ำไป คุยไป เราไม่เหนื่อยที่ต้องหาเรื่องคุยอะไร ปล่อยไปตาม service ที่เธอตั้งใจทำจากระดับ 1 ไปถึง ทุกระดับ ประทับใจ
ความสุขที่ได้เจอเธอ โฮยอง ..... ขอบคุณ สำหรับวันนั้น และ ความทรงจำถึงวันนี้
ขอบคุณน้องนัท ขอบคุณที่ได้คุยกัน ..... แล้วเจอกันใหม่ครับ”

dekchon1

“เอา Lovely Spa แล้วกัน ก็ถามโปรโม่ชั่น ก้อโอเคร จัดไป มาถึงเลือกไม่ถูกเลยครับ สวยๆ หุ่นดีๆ ตามข้อมูลใน WEB ทั้งสายหวาน สายบู๊  ก้อเลยเลือกน้องโฮยอง ชื่อเกาหลี หน้าเนี่ยเกาหลีชัดๆ ถูกใจครับ  ไปในห้องกัน ห้องน่านอนมาก พอเข้าห้องปุ๊บ น้องเข้ามากอดฉอเลาะ ตกใจเลยเรา น่ารักฝุดๆ  จากนั้นเริ่มจากถอดเสื้อผ้าออก ผมเลยเอามือลูบเต่าของน้อง เต่าเธอนูนสวยดีครับ เอานิ้วลากผ่านร่องของน้องสองสามทีน้องไม่เล่นตัวเลยครับ ทอนแล้วครับ  เริ่มต่อครับ ผมบอกน้องผมขอลุยนะ น้องก้อโอเคร ก็ค่อยๆไปนั่งข้างๆขาเธอแยกออกนิดหนึ่ง จากนั้นผมก็ค่อยๆก้มลงเอาลิ้นละเลง..... ตามความห่างหายไปนาน น้องไหลตามธรรมชาติ ชอบบบ แต่ต้องพยายามให้เบาที่สุดน้องชอบแบบละมุนละหม่อม เสร็จครั้งแรก นอนคุยกัน ยิ่งน่ารัก ซักพักน้องบอกเวลาเหลือ ขอจัดให้พี่อีกนะ สรุป 2 ครั้ง สุดยอดดดดด  น้องโฮยองๆๆๆๆๆๆๆๆ”   
oishiman

“น้องน่ารักมาก อัธยาศัย friendly สุด ๆ ใครชอบฟิลเด็กๆ อ้อนๆขอบอกว่าต้องแวะเวียนมาลองให้ได้ครับท่าน
น้องก็พาไปอาบน้ำ คุยกันกระหนุงกระหนิง กอดรัดฟัดเหวียงตอนอาบน้ำให้ เหมือนย้อนเวลา กลับไปเป็นวัยรุ่นอีกครั้ง แล้วน้องก็พามานวดตัวกระตุ้นซักเล็กน้อย และแล้วก็เริ่มด้วย ลีลาอันพริ้วไหว เพราะว่าน้องตัวเล็กกระทัดรัด แต่แพ้ความน่ารักจริงๆ น่ารักมาก
ความน่ารัก จัดไป 10 / 10
อัธยาศัย  10/10
ทรวดทรง 9/10 สำหรับคนชอบ เพรียวๆ นะครับ
การเอาใจใส่ 9/10 ฟิลแฟน เลยก็ว่าได้
สรุปต้องมี ครั้งต่อไปแน่นอน ขอบคุณมากครับ”

ing_man

“ถ้าจะให้พูดถึงน้องโฮยอง สาวสวย แสนน่ารัก เอาใจเก่ง @ Lovely Spa ผมขึ้นงานกับน้องเค้ามา 4 ครั้ง ในเวลา 2 เดือนครับ ตกใจตัวเองเหมือนกัน มันจะซ้ำอะไรกันบ่อยๆ ถี่ๆ ขนาดนี้ มันเกิดอะไรขึ้นกับใจของผมเนี่ย   อาการหลงรัก หรือ ผมติดใจอะไรในตัวสาวเจ้า กันแน่   รู้แต่ว่า 4 ครั้งที่ผ่านมา ไม่มีครั้งไหนที่ผิดหวัง หรือ เสียความตั้งใจ ในการมาเธอเลยซักครั้ง งาน อาบน้ำนี่ไม่ต้องพูดเลยครั้ง ครั้งที่ 4 แล้ว ความเคยชิน ความคุ้นเคย มันทำให้อะไรๆ มันสนุกสนาน เพลิดเพินใจ มากๆครับ   งานนวดก็แทบจะไม่ต้อง เอ่ยอะไรมาก มองหน้า มองตาก็จัดเลย   ไม่ใช่ครับ น้องเค้าจัด แบบนี้   มันชื่นใจ มันฟินอย่างบอกไม่ถูก  3ครั้งที่เคยขึ้นงานกับน้องเค้าไป ได้แต่ถามตัวเองว่า มันคืออะไร มันใช่ หรือเปล่า แต่ คราวนี้ผมว่า มันชัดครับ
ต้องขอขอบคุณ Lovely Spa นะครับ สำหรับการเอาใจใส่ การบริการที่ดี และความประทับใจที่ผมได้รับนะครับ”

Micro_T

“บรรยากาศให้ห้องคุ้นเคย ที่ต่างไปคือมีน้องโฮยองอยู่ในอ้อมกอด.. จมูกและใบหน้าของผมไซร์ไปตามซอกคอ ใบหน้า และ เนินอกที่เปลือยเปล่าในไม่ช้า กิจกรรมใด ๆ ที่ตามผมจำได้ไม่แน่ชัด แต่ที่จำได้การเคลื่อนไหวที่เชื่องช้า ค่อยๆเพิ่มอุณหภูมิกายให้ร้อนรุ่มสวนทางกับอุณหภูมิห้องที่เย็นเยือก ก่อนที่บางสิ่งจะเคลื่อนออกจากร่างกายไปเปลอะเปื้อนน้องโฮยอง เป็นอีกหนึ่งที่ทำให้ผมสุขกาย สบายตัว”   
ramtangkai

ผมได้เห็นหน้าน้องครั้งแรก  อยากบอกว่าน้องน่ารักมากจริงๆ แบบว่าปิ๊งแบบสุดๆ ….
ชูชันจนแทบจะพุ่ง 555 เกือบเอาตัวไม่รอดครับตั้งแต่ในห้องน้ำ  …..
ผมเองก็ไม่รอช้า เริ่มบีบเค้นไปที่ไฟหน้าทั้งสอง  ลูบไล้ไล่มาจนถึงจิ๊มิ ตอนนี้หญ้าที่ปลูกเอาไว้สวยๆเริ่มสดชื่นแล้ว ราวกับว่า ผมเป็นคนรดน้ำให้มีชีวิตชีวามากขึ้น  ในขณะที่ผมก็เริ่มสัมผัสไปที่แก้มทั้งสองข้างของน้องในเวลาเดียวกัน  นัวกันอยู่พักใหญ่จนเริ่มได้ที่ ไม่นานผมก็ไม่อาจจะเก็บอารมณ์ไว้ได้ ปลดปล่อยออกมาอย่างเต็มที่จนหมดหลอด พุ่งแบบไม่มีกั๊ก เสียวสะท้านไปทั้งร่างกาย จนต้องนอนพักและก็พากันไปล้างตัว กลับมาที่เตียงอีกที  นอนคุยกันไปซักพักจนเพลินเกือบหมดเวลา  แต่ก็อ้อนน้องว่าขออีกรอบ ถึงจะเกินเวลาไปแต่ก็เต็มใจที่จะจ่ายเพิ่ม น้องไม่รีรอตามใจแบบสุดๆจัดชุดใหญ่ให้อีกรอบ เป็นอันว่าเสร็จสิ้นภารกิจได้อย่างสมบูรณ์  สุดยอดมากๆเลยสำหรับวันนี้  555  ฝากน้องโฮยองเอาไว้อีกคนนะครับ น้องน่ารักมากๆ สมาชิกท่านใดอยากจะสัมผัสในตัวน้อง ก็ต้องรีบโทรจองเลยนะครับ เพราะน้องเป็นอีกคนที่คิวจองแน่นเลยทีเดียว ลองดูนะครับ รับรองว่าทุกท่านจะถูกใจ”[/color]   
srethathorn

“ขาขาวทีเดียว ใส่เสื้อคอกว้าง เผยให้เห็นเนินอกขาวๆ  ทำให้ความอยากทวีคูณเลย และแล้วอย่ารอช้าเลย  ไม่ค่อยอยากอดทนแล้ว  หัวมันสั่งขึ้นเลยเหอะ บอดี้กัน จุ๊บกัน ให้หายคิดถึง  มาต่อที่เตียง  เมื่อมองตากันก็เข้าใจถึงความต้องการ ซึ่งกันและกัน  แล้วน้องก็นอนลง  เพื่อให้ผมเป็นผู้จัดการเธอก่อน เมื่อเครื่องเธอติด ทุกอย่างก็จะสนุก จนเวลาผ่านไปนานเท่าไรไม่รู้ รู้แต่ว่าสนุก มีความสุข งานหวานๆ จนน้องต้องบอกว่าขาหนูสั่นไปหมดแล้ว จบดีกว่า  เหนื่อยจริงๆ  แต่อร่อย
สรุปน้องโฮยอง  ซ้ำก็ไม่เบื่อ
หน้าตาน่ารัก  เหมือนเดิม               9/10
ผิวพรรณ ขาวเนียน                      9/10
ช่วงล่าง สวยแน่น หนึบ                 9/10
GF ดูแลอย่างดี                        10/10”

jamejone

“เจอะคนงดงาม เจอความสดใส ใจละลายหายไป จดจำความสุขไว้ นานแสนนาน ไม่ได้แต่งกลอนให้ใครมานานมากเท่าไรไม่รู้แล้ว อยากเพียงจะบอกว่า ผมรู้สึกมีความสุขแค่ไหน ตัวอักษรคงหยาบเกินกว่าที่จะใช้สื่อความรู้สึกที่เกิดขึ้นได้ วันนี้ผม...ไม่สามารถอธิบายสิ่งที่เกิดขึ้นกับการมาใช้บริการ lovely spa ได้ดีนัก เพราะในครั้งนี้ มันแตกต่างไปโดยสิ้นเชิง มันมองข้าม เงินกับงาน ไปอย่างหมดสิ้น สิ่งที่ได้รับ คือการได้มาเจอ ผู้หญิงที่น่ารักมากๆ อัธยาศัยดี มองตาแล้วสัมผัสถึงความจริงใจ พูดคุยแล้วสบายใจ เป็นความประทับใจ ที่เกิดขึ้นแล้ว คงอยู่ในใจผมนาน”   
zonny

• *
น้องวินแอม(D430)

ขอบคุณลูกค้าที่รีวิวด้วยนะคะ

สายCปีสองมอเอกชนชื่อดังอันดับหนึ่งของประเทศคณะยอดฮิตของสาวๆแถมเป็นนางแบบมีชื่อประจำมอ!!!! ดีกรี Interia อินทิเรียสาวกับงาน Freelance มืออาชีพด้านเขียนแบบ ความสามารถAutoCadมากฝีมือ!!! ผ่านงานพริตตี้เอ็มซีโฟนมาหลากหลายบู๊ท ลองเปิดตัวทำงานนี้พกความสวยหุ่นดีน่ารักสดใสเป็นกันเอง!! 

”วันนี้ ไลน์เข้าจองน้องวินแอมไว้ก่อนเลย ก่อนน้องจะไปเรียนอีกรอบนึง เจอกันคราวนี้น้องยังงานดีเหมือนเดิม เข้าห้องปุ๊บ เราก้อนัวเนียน้องเลย น้องไม่ว่าอะไร ชวนไปอาบน้ำแทน 5555 ตอนอาบน้ำงานธรรมดาๆ แต่ดูท่าทีแล้วใจดีแบบนี้เลย นัวเลย เอาถูไถท่าเสมือนไปหลายท่าเลยน้องยอมหมด น่ารักมาก จากนั้นมาต่อที่เตียงน้องบิ้วให้ก่อนเลย ไม่เก่งมาก แต่งานสเปรย์นี่สิ ทำได้ดีกว่าคราวก่อนเยอะเลย ให้น้องบิ้วอยู่นานจนบอกว่า มา พี่บิ้วให้มั่ง เริ่มจากให้น้องนอนคว่ำบิ้วให้เลย สนุกมาก เพราะมีเสียงฮือๆด้วยตลอดเวลา บิ้วจนน้องว่าไม่ไหวแล้ว ใส่เลยเหอะ เลยตามใจน้องใส่เต็มแม๊ค หมดเเรงเลย งานดีเหมืนเคยครับ น้องวินแอม Chinkhai
”เล็งน้องมานานแล้วครับ แต่ไม่เคยได้เจอตัวเป็นๆซักทีมีโอกาสเลยจัดเลยครับ เพราะนานๆน้องจะมาทีนึงมาถึงร้านเห็นน้องตัวจริง ขาว หุ่นเพรียวมากครับ สเปคเลยน้องวินแอมป์ก็เดินมาต้อนรับ ยิ้มหวานละลายเลยครับ มาถึงห้องก็ชวนกันคุย น้องค่อนข้างขี้อายนะครับแต่คุยง่าย นิสัยดูเด็กๆน่ารักดีครับ  มาถึงตอนอาบน้ำ ถอดเสื้อผ้าออกมาหุ่นน้องเพรียวมาก ไซส์นี้กำลังดีไปนัวกันในห้องน้ำ หากไปนวดไปงานดีครับ อาบน้ำสะอาด หน้าอกขนาดไม่ใหญ่มาก ของแท้ธรรมชาติ  เอวคอดช่วงล่างสวยมากไม่รก ดูสะอาดตา ดีครับ กลับมาต่อที่เตียง น้องถามว่าพี่ชอบแนวไหน ตามใจด้วย ผมก็เลยเริ่มจากเบาๆก่อน ให้น้องเป็นฝ่ายเริ่ม ริมฝีปากนุ่มนิ่มสเปรย์เก่งดีครับ งานดีมากเลย ผมทนไม่ไหวจับน้องนอนลง กลิ่นน้ำหอมไปทั้งตัวเลยครับ ช่วงล่างสวยอย่างนี้ทาสีสักหน่อย น้องเสร็จไป 1 ยก แล้วก็เปลี่ยนให้น้องจัดการผมบ้าง ยอมแพ้ไปแบบฟินๆสรุปนะครับ หน้าตาน้องน่ารักเลยอันนี้ให้ 10 หุ่นเล็กๆเพรียวๆ 9อาบน้ำ 10 Gf 10 น่ารักเหมือนอยู่กับแฟนเลยครับ ขอบคุณส่วนลดดีๆจากร้านด้วยครับ มีโอกาสจะไปหาอีกแต่น้องหาตัวจับยากจัง ฮ่าๆๆ mrdude

”เลื่อนโทรสัพไปมาดึกๆ เห็นร้านมีอัพเดตเลยลองแวบไป walk-inดูมีอยู่8-9คน แต่มีสะดุดตาอยู่คนนึงชื่อวินแอม ผิวขาวเหลือง ผอม บาง สเปคชายไทยไม่ควรพลาดเลยชำระเงินไปตามระเบียบ ขึ้นห้องไปน้องบริการอย่างดี พูดจาสุภาพ น่ารัก แนวเด็กมหาลัย ฟิวgfมาก นั่งคุยกันสักพักถึงชวนไปอาบน้ำ พอน้องถอดเท่านั้นแหละ หน้าอกกำลังดี หุ่นผอมบาง ตามสเปค เลยเริ่มบิ้วกันตั้งแต่ในห้องน้ำ ต่อด้วยที่เตียง งานบิ้วดีมาก มีครบ มือ ปาก กอด จูบ กันทั้งชั่วโมง สั่งได้ทุกอย่าง เริ่มจากนวดเบาๆด้านหลัง ปลุกอารมณ์ให้อยาก พลิกกลับมาด้านหน้าช้าๆ มือค่อยๆไปจับน้องชายขึ้นลงเบาๆจนต้องยอมแพ้ไปในที่สุด ถือว่าเป็นอีกคนที่ไม่ควรพลาดครับ  หน้าตา9ผิว9หน้าอก9 dexter16

”แรกพบเจอน้องโชว์ตัวน้องเอวบางร่างน้อยตรงspecผมเลย หลังจากจองน้องหลุดมาครั้งนึงคราวนี้ไม่มีพลาด น้องน่ารักดูเด็กๆ แต่หน้าอกแท้ไม่เล็กนะครับ แน่นๆเลย  น้องมีรอยสักนิดหน่อย น้องพาขึ้นห้องครับ ห้องใหญ่บรรยากาศดีเลยกระจกบานใหญ่ได้ฟิวมาก  ไปถึงชวนน้องคุยนั่นนี่ แล้วทนไม่ไหวนัวน้องเลยครับหอมๆผมประบ่า โคตรน่ารักเลยบอกแล้วว่าspec น้องหุ่นดีมากแต่บางไปนิดชอบกอดน้องทางด้านหลังกอดอยู่พักใหญ่พาน้องไปร้องไห้ เฮ๊ย  พาน้องไปอาบน้ำ งานอาบน้ำทำได้มาตรฐานนะครับคือผมไม่เน้นเพราะอาบมาจากที่ยิมแล้ว  ตัดมาที่เตียงนัวน้องอยูพักนึงมากดที่เก้าอี้แล้วมองกระจกได้ฟิวมาก  ช่วงล่างน้องแน่นครับหนึบตลอดทางเลย เริ่มด้วยด็อกกี้ไปยาวๆ  :035:แล้วลงมาต่อที่เตียงจัดเบสิคยาวๆเหงื่อท่วมตัวครับ น้องแทบไม่ได้ทำงานเลย ผมจัดอยู่คนเดียวจนเสร็จ หอบและเหงื่อท่วมตัวมากๆ น้องก็หอบ gf น้องดีมากตลอดทางฟิวน้องสุดมากร้องและการขยับตัวทุกท่วงท่านองธรรมชาติและเข้าขากันสุดๆ วินแอมน่ารัก 9/10 (ผอมไปนิด)หน้าอก 9/10 (ถ้าซีน่อนจะเพอร์เฟค)ช่วงล่าง 9/10 (เหนียวแน่นหนึบ)gf 9/10 (มันแต่จัดหนังเลยไม่ได้ซึบซับgfเต็มๆต้องซ้ำ55)ที่ไม่ให้10เต็มคือเหตุผลเดียวคือน้องเป็นฝ่ายรับอย่างเดียว น้องแอบบอกว่าน้องชอบรุก คราวหน้าผมจะไม่มาแบบปั๊ดๆแล้วครับ ปล่อยให้น้องรุกเผื่อจะแพ้แตกบ้าง555 ปล.prที่นี่ใจดีข้อมูลแท้แน่นหลงรักเด็กยันprครับเป็นกันเองที่สุด ขอที

• *
น้องD328ฮอนจู
   พริตตี้เชียร์เบียร์เอ็มซีเดินสายมากมายทั่วกทม. ด้วยวัยละอ่อนสดใส น่ารักสดใสน่าลอง

” สวัสดีครับ เพื่อนๆ ทุกท่านวันนี้วันดีมาเล่าถึง ความประทับใจ ครั้งหนึ่งที่ได้ไปเยี่ยมบ้าน Lovely spa แถวหทัยราษฏร์วันนี้ขอแนะนำน้องฮอนจู ชื่อไทยๆ แต่ความประทับใจระดับอินเตอร์ครับโทรสอบถาม มีใครแนะนำมัย้ น้อง PR แนะนำ น้องฮอนจู คิวแน่น ตอนนี้ว่าง ก็จัดการจองซะไปถึงร้านเปิดประตู ลูกค้านั่งกันเพียบ รีบเดินตรงไปบอก ที่พี่จองไว้ น้องฮอนจู PR รีบบอกเกือบไปแล้วพี่ ถ้าไม่จอง นี่นั่งรอกันเพียบ 555งั้นรีบขึ้นห้องกันดีกว่า ถึงห้อง รีบถอดเสื้อ อาบน้ำอุ่นๆ ให้สบายใจกันก่อน ว่าแต่ ตอนอาบน้ำตา ก็จ้องไม่กระพริบ น้องสวยแบบไทยๆ จริงๆครับอดเปรียวไว้ จัดหนักบนเตียง ว่าแล้วก็กลับเข้าห้องบอกน้องพี่ไม่รีบ แต่ เริ่มเลยดีกว่า 555น้องบอกพี่ เริ่มให้หน่อย ปลุกหนูให้ทีค่ะพี่รีบเลยครับ จัดให้ เสียงดังลั่น ร้องแบบนี้ พี่ได้ใจวันนี้เลยเป็น ไฟส์เตอร์ซะ คนละยก จบแบบ สะใจ กรรมการน้องไม่มีห่วง นะครับ ใครชอบฟิวส์ แฟนสมัย วัยรุ่น ต้องมาลองขอบคุณครับ-.,-”    npk269

” น้องนานๆมาทีครับ ได้ข่าว pr ส่งรูปมา รีบขับรถมาเพื่อรอบแรกของวันครับ นั้งรอ สักพัก ก็มีผู้หญิงสาวสวยผมยางเดินเข้ามาในร้าน ตาลุ๊ค เลยครับ ใช่ไหม สรุปว่าใช่ เลย น้องฮอนจูครับมองแวบเดียว เคลิ้มเลยทีเดียว สักพักน้องเปลียนชุด เตรียมตัว ออกมาเราจ่ายสินสอดปุป เดินตามน้องไป  ระหว่างเดินตาม กลิ่นสาว มันโดนจมูกครับ ขนาดเดินตามยังหอม ขนาดนี้เลยครับ ชักจะใจไม่ยุกับตัวแล้ว 555ถึงห้อง ชวนคุยน้องคุยเป็นกันเองดีครับ เราต่างชวนกันอาบน้ำ น้องถอดเสื้อมา หุ่นดีมากครับหน้าอกสวย จับแล้วนิ่มมากแท้แน่นอนครับงานอาบน้ำสะอาดดีครับ อาบเสร็จ ออกมารอน้อง สักพัก น้อง เดินตาม เราออกมาแล้วเรามานั้งอยู่ปลายเตียง น้องโน้มตัวมาจูบ ชนิดลิ้นพันกับ ฟิลแบบสุดๆ น้องนั้งคอมเราปลายเตียงระหว่างนั้น จิตใจ มันหลุดไปแล้ว ปล่อยไปตามอารมณ์ แบบสุดๆน้องเอง จูบชนิดเราเคลิ้ม ไปเลย สักพักเริ่มจะอดใจไม่ไหมแล้ว  ค่อยๆ โน้มตัวน้องลงเราสิงคนจูบกันไป ลิ้นน้องสอดแสกเข้ามารสชาติหวานมากครับ เราหยิบแผ่นซีดีมาโหลดทันทีเพราะเวลานั้นอารมณ์มันสุดๆจริงๆ บอกฮอนจู พีขอนะไม่ไหว ค่อยให้น้อง อาขา  จับเรินสามเหลียม นิ่มๆ โอ้ย มันต้องเข้าไปพิสูจน์แล้วครับ ค่อยๆดันๆ ไปหลังจากนั้น เราสองคน ปล่อยอารมณ์ไปตามจังหวะเลยครับ สุดๆจริงๆ ทุกท่าน้องได้หมดสวย สุด แซ่บจริงๆคนนี้ ผมเอง ปล่อยพลังชนิดหมดแม๊ก ไปเลยทีเดียว หลังจากนั้นเราชวนกันมาอาบน้ำอีกรอบแล้วนอนกอดกันไปฟินสุดๆครับ คนนี้ ต้องจัด แล้วจะรู้ถึงความสุขทีสุดยอดจริงๆ-.,-”   
star9

”ซ้ำมาหลายรอบแล้วกับน้องคนนี้  น้องวัยละอ่อนแค่ 20 ยังเรียนอยู่  น้องตัวไม่สูงแต่เพรียวบางจุดเด่นคือไฟ้หน้าไม่ธรรมดา  น้องหน้าตาน่ารักเหมือนดารา  งานน้องไม่ค่อยบู๊เท่าไหร่ฟิวแฟนมากกว่า  น้องอัธยาศัยดีไม่หวงตัวงานตามใจ  หลังจากอาบน้ำเสดก็ให้น้องนอนหงายคุมเกมเริ่มจู่โจม  เริ่มจากจูบปากที่อ่อนโยนนุ่มนวน  ไล่ลองมาถึงสร้อยคอมีกลิ่นหอมกลิ่นเด็กที่ชื่นใจ  มาต่อที่หัวนมจุดน้ำตาลอ่อนและบีบนมใหญ่ที่เร้าใจสุดๆ  เลียลงมาเรื่อยๆ หน้าท้องมีรอยสักบ้างแต่พี่ไม่ซีเรียด  แล้วมาสำรวจปากถ้ำและจัดการจับทาสีอย่างเมามันส์  เล่นไปสักพักใหญ่จนเริ่มมีเสียงครางออกมาและแฉ่ๆ  โหลดซีดีมาใช้งานจัดไปหลายท่าฟินสุดๆจึนเขื่อนแตก  สุดคุ้มจริงๆกับเด็กน้อยและราคาเบาๆ  -.,-”   
batman2557   

”13.00 เข้าไปแช็ทไลน์lovely เห็นพีอาร์บอกว่าจะมีน้องใหม่เข้ามาวันนี้  ขอคิวแรกนะครับ  พอมาถึง น้องก็ออกมาให้ยลโฉมน้องพึ่งเลิกเรียนครับหน้าตาเหมือนดาราวัยรุ่นน่ารักตัวเล็กๆ ผมจะได้สอนงานให้อีกแล้วผมจ่ายค่าคอร์ส แล้วพาน้องขึ้นไปเทรนทันทีมาถึงห้องผมก็จู่โจมน้องทันทีครับ ผมไซร์ซอกคอและทั้งกอดทั้งล้วงสลับเป็นพันวัน น้องก็ดูจะตกใจอยู่พอสมควรเพราะไม่ทันตั้งตัว เนื้อตัวน้องเฟิร์มแน่นมากๆเลยครับสมกับเด็กวัย19 จริงๆผมจับน้องนอนแล้วปล้ำต่อ ผมจูบน้องน้องก็ตามใจครับผมรุกต่อ ปากก็จูบน้องปากน้องเล็กๆนุ่มๆหวานหอมมากเลยครับไม่มีกลิ่นปากให้เสียอารมณ์ ผมระดมจูบน้องไปทั่วทั้งใบหน้าขาวๆใสๆ รวมไปถึงซอกคอที่หอมกลุ่นส่วนมือก็ทำหน้าที่ตามที่สมองสั่งคือบีบนมทั้งบีบทั้งเค้นแบบเต็มๆส่วนอีกมือก็ล้วงเข้าไปในกระโปรงแล้วเอานิ้วแหย่เข้าออกอย่างนุ่มนวล ผมค่อยๆปลดกระดุมเสื่อของน้องออกทีละเม็ดๆจนเม็ดสุดท้าย แล้วก็ดันยกทรงขึ้นแบบไม่ต้องปลดตะขอให้เสียเวลา นมน้องไม่ใหญ่มากแต่จุกสีน้ำตาลอ่อนสวยครับ ผมเอาปากคาบหัวนมน้องแล้วดูด เลียอย่างมันส์ น้องเอามือจับหัวผมแน่นเลย ผมดูดสลับซ้ายขวาซ้ายขวา ดูดแล้วก็เลียสลับกันจนอิ่ม ผมก็สอบบทเรียนขั้นสุดท้ายให้น้องเลยดีกว่า ผมบีบเจลใส่จรวดแล้วยัดไปที่ระหว่างสามเหลี่ยมกับร่องขา แล้วซอยเริ่มจากช้าๆไปเรื่อยๆจนถึงจังหวะสปีทแล้วก็กระแทกสุดๆจนๆๆๆแตกคาปากถ้ำ ปากผมก็ยังไม่หยุดประกบจูบน้อง ดูดนมครบคุ้มจริงๆครับกับค่าคอร์สที่จ่ายไป อย่างผมกับเด็กอายุ 19 วัยรุ่นสวยรูปร่างงามผิวกายกำลังเปล่งปลั่งเสร็จแล้วก็เข้าไปอาบน้ำน้องก็อาบให้สะอาดดีครับอาบเสร็จก็มานอนให้น้องนวดสักพักผมก็จัด รอบสองทั้นที รอบสองนี้นานหน่อยแต่ก็มันส์มากครับเพราะเปลี่ยนหลายท่าน้องก็ตามใจไม่มีขัดขืนเลย สักพักผมก็เสร็จน้ำสองไปได้ฟิวแฟนจริงๆเลยครับฝากน้อง ฮอนจูด้วยนะครับ-.,-”   
coyoman1 

• *
น้องดีน่า
  สาวหุ่นสะท้านลงตัว เชิงสูงมากประสบการณ์ ขอมาฝึกไฟเตอร์ท้าให้ลอง

”ช่วงนี้ภาระกิจเยอะ ไม่ค่อยมีเวลาว่าง อาทิตย์ก่อนโน้น มีเวลาว่างนิดนึง เลยไลน์ไปถามหาน้อง ๆ เจอ PR แหม่ม ถามถึงน้อง ๆ คุณแหม่ม แนะนำน้องน้องดีน่า จองเลยไม่ต้องคิด เพราะไว้ใจไม่เคยทำให้ผิดหวัง ครึ่งชั่วโมงให้หลังไปถึง Lovely ทักทายไต่ถามวาระทุกข์สุกดิบ ระหว่างคอยน้องเตรียมอุปกรณ์ เมื่อเรียบร้อยแล้วตามน้องขึ้นห้อง เข้าห้องแล้วเสวนากันให้เกิดความคุ้นเคย ถึงเวลาอาบน้ำ ขอบอกหน้าอกน้องใหญ่ เข้าห้องอาบน้ำ น้องถูให้ทุกส่วนโดยเฉพาะจุดยุทธศาสตร์ล้างจนสอาดเกลี้ยงเกลา เสร็จแล้วไปนอนคอยน้องที่เตียง นอนคว่ำให้น้องนวด ทั้งหน้าหลังแขนขา น้องดีน่านวดดีมาก เพราะไปเรียนมา แล้วเวลาที่รอคอยก็มาถึง บิ้วดีมาก น้องจัดการน้องชายแบบเปื่อยนะ เสร็จเร็วไปนิด เพราะไม่ค่อยได้ใช้งาน นอนสักพักน้องไปอาบน้ำให้ น้องดีน่าบริการดีนะ ไว้มีเวลาคงต้องรบกวนคุณแหม่มให้แนะนำให้อีก  ato56

”วันนี้ผมไปแบบมีเป้าหมาย จองน้องสาว งานบู๊ไว้ครับ น้องดีน่า   PR แจ้งว่า น้องคนนี้งานบู๊แหลก อยากให้ลอง จริงๆ ผมก็ไม่ได้ดุดัน อะไรมาก เจอบู๊มากๆ ก็จะสู้น้องไม่ไหว แต่ นานๆ จะขึ้นของแรงซักที ก็ตามนั้นครับ ไปที่ร้านทันเวลากำหนด น้องนั่งรอเตรียมเชือดผมอยู่แล้ว .. ส่งยิ้มหวานๆ มาตอนเจอหน้ากัน งานนีเทอนแน่นอน   มาที่ห้องก็เป็นไปตามคาดทุกอย่าง งานเอาใจนี่ดีมากๆ ครับ นั่งตัก นัวเนียนตั้งแต่ยังไม่ถอดชุด   พอถอดชุดออกมา ผิวน้องก็ขาวดีครับ ไฟหน้าขนาดกำลังดี ... คือตอนนั้น มันตัวแทบจะติดกันอยู่แล้ว งานอาบน้ำนี่ถือว่าดีมากๆ ครับ ใส่ใจมากๆ   ก่อนที่จะมานอนรอให้น้องจัดการ เรื่มจากทางด้านหลังเบาๆ พอเสียว หันหน้ามา อันนี้ต้องยอมรับครับ มันสุดมากๆ น้องตามใจทุกอย่างครับ วันนี้ผมมาครอสบอดี้ ... แต่โดนบิ้วน้องชายจนแทบจะระเบิด เลยตกลงค่าจอดรถ ให้เรียบร้อย พอค่าจอดตกลงกันได้ ห็ จอดเลยครับ แบบสนิท หมดทุกหยด ... เสียวปรี๊ดขึ้นสอง ต้องร้องขอว่า พี่หมดแล้วครับ ... กว่าน้องจะยอมหยุด .... งานนี้ ปรี๊ดจริงๆ ครับ น้องนวนตัวให้จนครบเวลาครับ น่ารักมากๆ  ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ นานๆ จะขึ้นของแรงๆ ซักที สุดจริงๆครับคนนี้ ขอบคุณ PR แสนสวยด้วยนะครับ ดูแลดีมากๆ ครับ และที่ขาดไม่ได้ก็ท่านผู้ใหญ่ใจดีที่ให้ส่วนลดการบ้านนะครับ  ....   Micro_t

• *
.น้องซีซ่า.
พริตตี้สวยๆใสๆ สายCวัยรุ่นหุ่นนางแบบ กับส่วนสูงเกือบ170 และสัดส่วน 36-26-34 เอ็กซ็เซ็กซี่ดูน่ากลืนกินตั้งแต่หัวจรดเท้า!!!!!

size=13pt]สวัสดีอีกครั้งครับจริงๆก็เล็งน้องซีซาร์มานานมากแล้วแต่ไม่มีโอกาสเจอกันสักทีเมื่อวานก็เกือบจะชวดเพราะตอนทักไป pr บอกกลับบ้านแล้วโชคดีที่บ้านน้องอยู่ใกล้ๆเลยย้อนกลับมาได้น้องตัวจริงไม่ผิดหวังครับตรงปกมาก ตัวจริงสวยยิ่งกว่ารูปอีกน้องเป็นคนหน้าเรียวแต่มีแก้มให้เล่นแบบ ดึงได้หอมสนุกหน้าอกหน้าใจไม่ใหญ่มาก แต่ก็ไม่ถึงกับเล็กข้างล่างนี่เป็นป่าทึบแต่ดูแลดีครับสะอาดหอมฟุ้งเด็ดสุดก็ก้นน้องครับงอนสวยมากกกกกกงานอาบน้ำน้องก็ยอดเยี่ยมครับพิถีพิถันดีส่วนงานนัวน้องก็ไม่มีที่ติครับร้องเพลงสดได้นวดดีอื่นๆก็ตามใจดียกเว้นงานจูบงานหลักน้องก็ดีงามครับ ทั้งงานรับที่ช่วงล่างแน่นอารมณ์ร่วมดีแต่ไม้เด็ดจริงๆคืองานรุก ถ้าให้น้องได้คุมเกมเองละก็เตียงแทบหักคือใส่หนักจริงหนักมากสะใจสุดๆจนผมถึงกับแพ้ไปในท่านั้นเลยทีเดียว^^-.,-”    พี่ขวัญ

size=13pt]สำหรับน้องซีซ่า ผมต้องใช้เวลาจองนานมากๆ กว่าเวลาจะได้ตรงกัน เนื่องจาก เคยขึ้นงานแบบจะทุกเดือน เป็นแบบลูกค้าประจำน้องเค้าเลย   งานดูแล ดีมากๆ ครับ ตามใจมากๆ และน้องก็หายไปทำงานของตัวเอง ช่วงนี้มีเหตุให้น้องต้องย้อนกลับมา แต่เวลาไม่ค่อยจะตรงกัน สุดท้าย คุณแหม่ม PR สาวสวยก็จัดการ ล๊อคคิวให้ ผมไปที่ร้านก่อนเวลสนัด น้องเองก็มาก่อน ... ว้าวเลยครับ ใจตรงกันเลย จ่ายค่าสินสอด พร้อมนั่งรอน้องเตรียมตัว วันนี้ ต้องฟินแน่ๆ   มาที่ห้อง กอดให้หายคิดถึง น้องยังจำผมได้ นั่งคุยกันนานพอสมควร แก่เวลาก็ชวนกันไปอาบน้ำ งานอาบน้ำก็ถือว่าดี แต่ยังไม่เท่าเมื่อก่อน อาจจะหายไปนาน เลยยังไม่ค่อยชิน   ผมรีบเช็ดตัวมานอนรอ น้องรีบมานวดๆ บีบๆ ที่หลัง ซักพักหันหน้ามา งานที่คุ้นเคยก็บังเกิด น้องเป็นคนที่มี ฟิลลิ่งงานบิ้วที่ดีมากๆ ปรกติผมไม่ค่อยเคลิ้มเท่าไหร่ช่วงที่บิ้ว แต่กับน้องซีซ่า เกือบเอาตัวไม่รอด น้องชายผม น้องก็ดูแลเป็นอย่างดี   แบบที่ว่า ถ้าผมไม่คอยเบรคน้อง มีจอดแน่ๆ ก่อนที่จะให้น้องลุยๆ งานให้จบ น้องน้องขอแบบ ช้าๆ นะ พี่ไม่น่าจะรอด เพราะ อาการตอนนั้น ประคองตัวเองลำบากจริงๆ จะระเบิดอยู่แล้ว สุดท้ายก็ไม่รอด เจอน้องจัดการ ฟินๆ อยู่คนเดียว วันนี้ ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ วันนี้ได้เจอนางฟ้าที่คิดถึงอีกคน ขอบคุณคุณแหม่มด้วยนะครับ จัดการล๊อคคิวให้แบบ สมใจเลยครับ และที่ขาดไม่ได้ก็ท่านผู้ใหญ่ใจดีที่ให้ส่วนลดการบ้านนะครับ  ^^-.,-”   
Micro_t

size=13pt]วันนี้ว่างพอดีเลยไปที่ร้าน ไม่ได้จองไว้ก่อน แต่น้องๆ เยอะอยู่ครับ วันนี้ อยากเจอน้องซีซ่า อีกครั้ง น้องว่างพอดี ... เดรสสีดำ เข้ารูป เห็นแว๊ปแรกนี่ ผมก็ยิ้มหวานเลยครับ   น้องน่ารัก ขึ้นงานมาหลายครั้งแล้ว เริ่มจะคุ้นเคยกันบ้าง จ่ายค่าสินสอดแล้ส รอน้องแป๊บเดียว     มาที่ห้องผมล้มตัวลงนอนข้างๆน้องก่อนเลน คุยกันไปเรื่อยๆ น้องอาจจะดูเป็นคนไม่ค่อยพูด แต่พอสนิท น้องก็มีเรื่องคุยเยอะเหมือนกันนะครับ ก่อนที่จะชวนกันไปอาบน้ำ งานอาบน้ำวันนี้ ไม่ได้เน้นอะไรมาก เพราะน้ำไม่ค่อยเป็นใจ แต่ก็พอได้เสียวอยู่บ้างครับ ไฟหน้าน้องนี่ มันได้ใจจริงๆ ครับ บีบสนุกมือ  ผมรีบเช็ดตัวมานอนคว่ำก่อนเลยครับ แล้วงานนวดก็เริ่มแบบ เบาๆ ตามด้วยงานบิ้วทางด้านหน้า น้องชายมีหายด้วย ... ร้องเพลงดีครับ แต่ผมไม่ทน สู้น้องไม่ไหว ก่นที่จะรีบขอบุกบ้าง น้องก็ให้ความร่วมมือดีครับ ก่อนที่ผมต้องยอมให้น้องปิดเกมส์ ... แบบ หมดหลอด ...   น่ารักจริงๆ นะครับ น้องคนนี้ พี่ๆ ต้องไปลองดู งานดี ตามใจมากๆ ครับขอบคุณ Lovely Spa ด้วยนะครับ สถามที่พักผ่อนของกระผมจริงๆ ขแบคุณคุณแอ้ ด้วยนะครับ น่ารัก ดูแลดีมากๆ เช่นเคย และที่ขาดไม่ได้ก็ท่านผู้ใหญ่ใจดีที่ให้ส่วนลดการบ้านทุกครั้งเลยครับ ^^-.,-”   
Micro_t

size=13pt]การบ้านค้างส่งตั้งแต่หลังปีใหม่ แวะเข้าไปหาน้องๆที่ Lovely ได้เจอน้องที่ PR แนะนำมาหลายครั้งแต่ไม่ได้เจอสักที่ ในที่สุดก็ได้เจอกันน้องซีซ่า น้องซีซ่าเป็นน้องอีกคนที่มาไม่ค่อยบ่อยนะครับ น้องออกแนวอวบนิดเหมาะสำหรับคนไม่ชอบสายบางกรอบงานอาบน้ำน้องมาตรฐาน เน้นความสะอาดครับ มีหยอกล้อกันบ้างนิดหน่อยเพื่อสร้างความคุ้นเคยกลับมาที่ห้อง เราก็คุยกันต่อ น้องก็นวดตัวให้ น้ำหนักมือใช้ได้ แต่น้องคุยไม่ค่อยเก่งประกอบกับวันนั้นผมค่อนข้างเหนื่อยจากงาน เลยไม่ค่อยได้คุยอะไรกัน จากนั้นน้องก็เริ่มบิ้วให้ เริ่มจากการกอดสัมผัสกันเบาๆ จากนั้นน้องก็ค่อยๆละเลงลิ้นของน้องไปตามตัว ผมก็นอนให้น้องลุยเต็มที่ จนน้องเริ่มลุยด้านล่าง ผมก็เลยเกร็งตัวมีอาการแข็งขึนบ้าง แต่ผมปล่อยให้น้องลุยต่อไป จนน้องเริ่มปฏิบัติการเป็นฝ่ายรุกเต็มตัว เราทั้งสองก็ค่อยๆส่งเสียงครางเบาๆกันออกมา น้องเริ่มจากจังหวะช้าๆ แล้วค่อยๆเร่งขึ้นเลยๆ เสียงของเราก็ค่อยๆดังขึ้นกันเรื่อยๆจนกระทั่งถึงที่หมายกันไป สรุปวันนี้ผมไม่ได้รุกเลย ปล่อยให้น้องดำเนินจดสุดทาง ซึ่งน้องเองก็บริการเต็มที่ครับ เสร็จแล้วน้องก็เลยดูเหนื่อย ผมเลยบอกให้นอนพักผ่อนสักพัก จนใกล้หมดเวลาครับ น้องซีซ่าถึงแม้จะคุยไม่เก่งแต่เรื่องงานได้ลองแล้วจะติดใจครับ^^-.,-”   
kujakusan

size=13pt]การบ้านครั้งนี้ไปแบบไม่ได้จอง เล็กน้องซีซ่า ไว้นี่แหละครับ เคยขึ้นงานกันเมื่อนานมาแล้ว มีลุ้นตลอด น้องซีซ่าวันนี้  PR กิ๊บประจำการ เรียอกน้องมายืนให้เลือกหลายคน แต่ผมมีเป้าหมายไว้แล้ว เลยเลือกไม่อยาก จ่ายค่าสินสอดแล้ว เตรียมขึ้นงาน   บันเทิงแน่ๆ วันนี้  มาที่ห้องน้องเป็นคนเงียบๆ แต่ก็ชวนคุย น้องก็ตอบสนองดีนะครับ ถุยดีๆ สุภาพๆ เดี่ยวก็มีทอน ถอดชุดออกมา ว้าวๆๆๆ ไฟหน้างามๆ เลยครับ บีบเด้งมือ โมมา แต่งานดีครับ งานอาบน้ำถือว่าสะอาดมากๆ ครับ น้องชายนี่ถูวนไปวนมา จนคิดว่า วันนี้มีหายแน่นอน   เช็ดตัวออกมานอนคว่ำครับ รอน้องนวดหลัง ทั้งที่ใส่อยากจะลุยเต็มที่แล้ว น้องนวดดีครับ น้ำหนักดี เลย หันหน้ามา งานบิ้ว บังเกิด   โคตรเสียว ... น้องชายหายจริงๆ ด้วย จนแทบจะทนไม่ไหว ขอน้องบุกนิดๆ กล่อนที่จะให้น้องปิดเกมส์ พุ่งเฉียดผมน้องไปนิดเดียว ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ งานดี งานลุ้นที่นี่มีให้ตลอดเลยครับ ขอบคุณ PR กิ๊บนะครับ ดูแลคิวให้อย่างดีเลย และที่ขาดไม่ได้ก็ท่านผู้ใหญ่ใจดีที่ให้ส่วนลดการบ้านทุกครั้งเลยครับ  ^^-.,-”   
Micro_t   

size=13pt]เย็นนี้ไม่มีหมายเลยบึ่งไปร้านเลิฟลี่ดูน้องโชว์ตัวอีกที  ช่วงนี้มีน้องใหม่เข้ามาสมักรเรื่อยๆอยู่  นั่งโซฟาจิบน้ำเย็นจากน้องแหม่มรอเด็กๆมายืนต่อหน้าแน่นำตัวตื่นเต้นจุง  เล็งไว้น้องหนึ่งคนชื่อซีซ่าตัวสูงหุ่นดีจริงๆ  แต่หน้าตาออกหมวยๆนิดนึงไม่คมเปรี่ยวเท่าไหร่  สุดท้ายก็ตัดสินใจเลือกน้องซีซ่าขึ้นห้องด้วยกัน  หลังจากต่างคนต่างปอกเปลือก  เห็นไฟหน้าใหญ่ทรงสวยน่าบีบนุ่มมือจริงๆ  แม้ว่าทำมาแต่สัมผ้สเหมือนของแท้เลย  งานอาบน้ำธรรมดาไม่มีอะไรพิเศษ  ตัดมาที่เตียงน้องมีข้อห้ามเล็กน้อย  ไม่จูบปากไม่ร้องเพลงแต่ทาสีได้  ตอนแรกคิดว่าน้องออกแนวซ่าๆ แต่จิบแล้วรู้สึกไม่ซ่าเท่าไหร่  เหมาะสำหรับชงเองกินเองและชอบหุ่นร้าวใจมากกว่า  สุดท้ายมือนุ่มของน้องเริ่มเร่นสปีดจนแพ้แตกไปหนึ่งน้ำ ^^-.,-”   
batman2557   

• *

น้องดาวโหลด(D347)
[/b เด็กน้อยสูงโปร่งเพรียวบาง สวยวิ้งๆน่ารักดี น่าจีบ สดใส ฟีดแบกดีฟิลลิ่งความเป็นอมตะหลังสัมผัสมาเต็ม!!!!

”   จากครั้งล่าสุดพึ่งผ่านมาไม่กี่วันแต่มันมีความรู้สึกเมื่อยเนื้อเมื่อยตัวและหยุกพักไปนานพอสมควรแต่และแล้วเวลาอันสมควรก็มาถึงหลังจากทำงานมาเหนื่อยๆเมื่อยล้าใจก็เรียกร้องได้มาเยือนที่ lovely spa เดินทางสะดวกจอดรถง่ายดีครับเลยชอบมาร้านนี้ pr ก็ดูแลพูดจาดีมากๆๆ ว่าแล้วก็เรียกน้องๆมาดูตัวแล้วก็มาสะดุดตากับน้องดาวโหลด ขาว ตัวเล็ก หน้าหวาน หน้าอกพอมี จัดไปเลยสิงี้ สเป็คเลยยขาวสวยจำได้ว่าน้องนวดเก่งมากๆน้องหน้าตาดีแบบหมวยๆตัวอวบเล็กน้อยขาววดีครับ แต่หน้าอกนี่ไม่ใช่ย่อยเลย ขึ้นไปน้องอาบน้ำให้แบบเรื่อยๆไม่หวือหวาแอบมีบู้เล็กน้อยพอได้ความเสียวเล็กๆคับ55แต่ก็สะอาดดีครับ มาที่เตียงผมนอนให้น้องนวดหลังให้สักพักรู้สักเหมือนมีอะไรมาถูไถที่หลังรู้สึกได้ถึงความนุ่มนวลมันคือหน้าอกอันใหญ่โตของน้องเค้านั่นเอง  น้องถูไปแล้วก็ครางไปเสียวได้อารมณ์มากครับแล้วน้องก็น้องชวนให้หันหน้ามายังไม่ทันไรน้องจู่โจมผมอย่างหนักทั้งลิ้นทั้งหน้าอกแล้วนาผืนน้อยก็ถูไถกับน้องชายผมอย่างเมามันส์จนผมไม่สามารถจะทานได้จึงตีองแตกพ่ายไปอย่างยับเยิน น้องเป็นคนบิ้วได้มันส์ถึงใจมากครับ คุยง่ายน่ารัก ใครชอบแนวนี้จัดโลดด ใครชอบงานไหลๆตามใจจขาวๆใสๆเน้นนัวเยอะๆจัดเลยครับน้องดาวโหลดครับไม่ผิดหวังแน่นอน-.,-”    rafa123   

”   วันนี้ผมว่างอยู่พอดี ลองแชทไลน์ดูเห็นมีน้องแนะนำเข้ามาหลายคน ก็เลยจัดครับรออะไรอยู่จ่ายเงินเสร็จตามน้องมาที่ห้องทันที นึกในใจ หนูนี่ตูดงอน น่าจะเก็บสบู่ จริงจริงนะหนูพอมาที่ห้องผมก็เริ่มนัวร์น้องทันทีเลยครับ น้องดูตกใจ เขินๆผมประกบปากจูบน้อง น้องให้จูบแบบว่านอนสอนง่ายเลยครับ นึกในใจปากเด็กๆนี่นุ่มละมุนจริงๆ ผมจูบน้องแบบช้าๆและก็ค่อยๆหนังหน่วงขึ้นเรื่อยๆระหว่างจูบมือขวาก็จับนมส่วนมือซ้ายก็บีบตูดน้องทั้งตูดทั้งนมแน่นจริงๆครับไม่รอช้าผมก็ถอดเสื้อให้น้อง โอ้น้องตัวเล็กๆผอมๆแต่ทำไม  นมใหญ่จริงๆไม่ใหญ่ปล่าวแถมแข็งสู้มือ จุกสู้ลิ้นดูดมันส์มากครับ พี่ขอจัด1ดอกก่อนไปอาบน้ำ รีบพาน้องมาที่เตียงทันที ตาผมจ้องมองไปที่เนินสามเหลี่ยมน้องโคตรหนกนูนอะไรเช่นนี้ ผมเอาเจลมาทาจรวดที่กำลังแข็งเต็มที่ ยัดลงไปที่จุดสวรรคแล้วซอยไม่ยั้ง ไม่ไหวแล้วน้องพี่ของเสร็จก่อนนะ น้ำสองค่อยว่ากัน ผมปล่อยน้ำแรกของผมจนเกลี้่ยงผมซุกหน้าคาอกอุ่นๆของน้องมือก็ยังบีบไฟหน้าคาอยู่ ขอพักก่อนนะ พักสักครู่น้องก็พามาอาบน้ำล้างตัวพาอาบเสร็จก็นวดตัวให้สักพัก ่จรวดของผมก็แข็งขึ้นมาอีก รอบนี้ผมจัดน้องท่านอนควำครับเพราะว่าตูดน้องงอนน่าจัดท่านี้มากครับ ผมเอาจรวดของผมนัวร์ไปนัวร์มาบริเวณร่องก้นน้องแล้วก็กระแทกเร็วๆรัวๆแรงๆจนๆๆๆๆแตกไปอีกน้ำเหงื่อท่วมตัวทั้งผมและน้องเลยครับ มันส์จริงๆวันนี้ขอบคุณร้าน lovely 1ที่คัดสรรแต่เด็กใหม่ๆมาให้ผมอยู่เป็นประจำไม่ขาดเลยครับ-.,-”   
coyoman1   
 ”   การบ้านย้อนหลังของน้องดาวโหลด หลังอ่านการบ้านน้องมาหลายอันน่าสนใจ จองไปถึงร้าน PR แหม่มบอกน้องมารอพี่ซักพักแล้ว จ่ายค่าคอสแบบจัดเต็ม ควงน้องขึ้นห้อง น้องดูเด็กๆ ไม่แต่งหน้า แนวบางๆ สูงหุ่นนางแบบ ถึงห้องเราชวนอาบน้ำเลยบอกจะได้หายร้อน  น้องออกแนวเขินๆ ผลัดัผ้าออกแบบกลัวเห็น อาบน้ำธรรมดา แอบนัวน้องแล้วจูบน้องไม่มีขัด แต่งานบนเตียงเห็นเด็ก ๆ แบบนี้ ถึงเวลาจุดติด น้องมีอารมณ์ร่วมและ sensitive ง่าย จับตรงไหนมีกระตุก แนวแบบพี่อยากได้อะไร น้องจัดให้ น้องบอกชอบแนวรับมากกว่า เจอทาสี กะ 69 น้องเสร็จไป 1 จัดต่อไปหลายท่าจบที่ Doggy ท่าโปรดน้องบอกหนูจะเสร็จท่านี้ง่าย สรุป score น้อง 3 : 1   สรุป ดาวโหลด 8 /10หน้าตา แนวเด็ก ๆ น่ารัก น้องไม่แต่งหน้า น่ารักแบบใสๆ 8/10หุ่น  แนวนางแบบ นมเล็กตามหุ่น น่าจะ 32 จุกเล็ก 7/10ช่วงล่าง ขนบาง ๆ สะอาด เหมาะกับช่างทาสีงาน น้องไม่ใช่แนวบุก แต่ก็ตามใจหมด จะจูบ ทาสี ไม่มีขัดขอบคุณ PR แหม่มจัดน้องงานดีๆ ให้ตลอดที่แวะไป-.,-”   
907taw 
 ”   วันนี้เป็นอีกวันที่ว่างหลังเลิกงาน รีบตรงดิ่งไปที่ร้านทันที เลือกน้องดาวโหลด เพราะหน้าตาน่ารักมาก เรียบๆ เด็กๆ ใสๆ ขึ้นถึงห้องน้องชวนคุยไปมา งานอาบน้ำธรรมดาๆ ไม่หวืหวาอะไร ส่วนงานบนเตียงน้องค่อนข้างตามใจ ทำอะไรได้หมดครับ แต่จะออกไปทางบ้าจี้ นัวเนียๆหน่อยก้อบ้าจี้ จักจี๋ตลอด แต่ยังมีข้อดีคือ บ้าจี้ยังไง มือปัดบ้างบังบ้าง แต่ยังยอมให้ทำอยู่ จากนั้นน้องบอกมา หนูทำให้มั่ง สงสัยเริ่มมีอารมณ์มั่งแล้ว น้องขอเปย์แบบเปื่อย โอเคได้เลย น้องทำได้ค่อนข้างดี บิ้วเราได้ดีมาก จนผมขอบิ้วกลับอีกครั้งน้องยอม แต่ยังมีมือบังตามอาการจักจี้บ้าง แต่คราวนี้ยอมจูบเลย แลกลิ้นกันอย่างเมามัน เฮ้ยแบบนี้เจ้ากันไปกะข้อเสียเรื่องบ้าจี้ได้เลย มีน้องน่ารักๆมาจูบแลกลิ้นแบบนี้ ทำอยู่จนผมไม่ไหวเอง มาขอพี่ไปสุดทางเลยนะ น้องพยักหน้าแล้วเตรียมตัวพร้อมมาเลย ตอนแรกน้องบอกขอใช้เจล แต่เอาเข้าจริงไม่ต้องใช้แล้ว เพราะชุ่มมาเลย ค่อนข้างฟิตใช้ได้ จัดไปไม่นาน ผมก้อพ่ายแพ้ไปตามระเบียบเพราะน้องเล่นร้องฮือๆได้อารมณ์มาก-.,-”   
Chinkhai 
 ”   ไม่ได้มานานคิดถึง ทักไปตอนเย็น เจอคุณแหม่มสุดสวยต้อนรับอย่างดี ขอรูปน้องๆที่ว่างทุ่มกว่าๆมีน้องดาวโหลดสะดุดตา หมวยๆขาวๆ เห็นบอก 168 50 33-26-38 กำลังดีเลยชอบสูงโปร่ง มาถึงร้านก็คุยทักทายกับคุณแหม่มว่าไปไหนสงกรานบ้าง ซักพักน้องก็มาต้อนรับ น้องสูงครับ ใส่แว่นกลมๆน่ารักดีหุ่นออกแนวบางกรอบ เดินมาได้ห้องใหญ่ วันนี้ได้จัดเต็มแน่   ปรากฎน้องบอกขอ 1 ชมพอดีรีบกลับตจว ซึ่งก็ไม่เป็นไรครับ   ไปอาบน้ำกันไม่มีไรครับ ออกมาน้องไม่นวดครับเริ่มรุกเลยครับไม่ให้เสียเวลา   ถามว่าโม้คได้ไหม ผมบอกแน่นอน น้องเริ่มดูดให้ครับ เสียวมาก น้องเพิ่มอายุ 20 กินเด็กอมตะ 555+ ซักพักผมก็ลุกให้น้องร้องเพลงสดต่อ ต่อมาผมนัวบ้าง จูบแลกลิ้น แต่น้องไม่ค่อยให้เล่นนมเท่าไรบอกเสียวคับ   ซักพักก็ใส่cd แล้วจัดเต็มครับ 45 นาทีได้ ลองหลายท่ามาก ได้ลองเก้าอี้ด้วย น้องรุกรับดีครับ ตามใจหมด   ยืน นั่ง นอนจัดหมดครับ สุดท้ายมาพายท่าเบสิค   น้องดีครับฟิวแฟน ลงมาสบายตัวไปครับ ขอบคุณร้านและคุณแหม่มที่ต้อนรับอย่างดีครับ -.,-”   
testnufcth

”   น้องตัวผอมสูงขายาว หน้าตาน่ารัก ฟิวงานเด็กๆ ติดจั๊กจี้ทุกจุด อาลน้ำงานธรรมดา  ให้น้องออกสเตปก่อนน้องเริ่มได้ดี งานน้องออกแนวตามใจ ผมเป็นคนยังไงก็ได้ เลยปล่อยน้องไปเรื่อยๆ จนมาถึงน้องชาย ผลุบหาย!!! โอวแปลกใจแต่ดี งานยังไม่พริ้ว้ลยต้องจัดการเอง บิ้วน้องกลับ น้องปัดป้องได้อารมณ์จริง รุกรับผลัดกันไปเรื่อยๆ จนครบเวลาดาวโหลดน่ารัก 9หน้าอก 8gf 9overall 9-.,-”   
ขอที