ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องกีต้าร์ Princess spa กิ่งแก้ว 14/1 อวบขาว  (อ่าน 1303 ครั้ง)

ออฟไลน์ 03KPCMAR0749

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
น้องกีต้าร์ Princess spa กิ่งแก้ว 14/1 อวบขาว
« เมื่อ: มีนาคม 01, 2020, 08:40:08 PM »
วันนี้พอบ่ายว่างจากงานพิเศษ ก็เลยจะไปหาอะไรพิเศษๆหน่อย ขับรถออกจากที่พักตรงไปร้านประจำคับ
ปกติจะไลน์ไปถามหรือจองน้องๆกับ Pr.ก่อนแต่วันนี้กะไปลุ้นดูคับ พอถึงร้านวันนี้ออกจะเงียบซักหน่อย
ไม่คึกคักเหมือนที่เคยมาครั้งก่อนๆ ไปถึงถามPr.เลยคับว่ามีน้องคนไหนอยู่บ้าง น้องบอกมา พอได้ยินชื่อน้องกีต้า
นึกถึงรูปร้านเลย พอดีเป็นคนชอบสเป็คตัวเล็กเซ็กจัดอยู่แล้วเลือกน้องเลยคับ พร้อมใช้โปรส่วนลดการบ้านคับแต่
พอเจอตัวจริงผิดหวังนิดหน่อยคับ
น้องตัวใหญ่หนากว่าเดิมคับ แต่ขาวเหมือนเดิม น่ารักคับ
ตัดมาที่ห้อง น้องชวนคุยดีคับเป็นกันเอง ชวนกันไปอาบน้ำ อาบสะอาดคับใส่ใจดี หน้าหลังบน-ล่างสะอาดหมดจดคับ
มาถึงเตียงน้องบอกให้นอนคว่ำ เริ่มนวด น้องทำผมขนลุกเลยคับสยิวมากเลยเมือน้องเอานมมาถูผม และลงลิ้นผมทั้วแผ่นหลังมาถึงคอเลยคับ เสร็จน้องบอก "นอนหงายเลยคะ" เป็นคำที่รอมานานละจากนั้นน้องทาน้ำมันแล้วเอานมนวดให้คับนมสวยมากคับนมแท้นิ่มบีบมันคับ จุกสีชมพู ซักพักน้องจับไมล์ผมเตรียมจะร้องเพลง แต่น้องก้มไปหยิบCDมาใส่บอกเซฟไว้ก่อน เซฟให้พี่เดี๋ยวโดนเหล็กดัดฟัน ผมตอบไปว่า ไม่เป็นไรคับที่มาที่นี้ก็เห็นดัดฟันกันทุกคนก็ไม่เคยโดนสักที น้องหัวเราะแล้วก้มไปร้องเพลงอย่างเมามัน ผมบอกน้องขอ 69 ได้ไหม หันมาทันทีคับ แลกอาวุธกันเมามันจนผมรู้สึกว่าน้องดึงCD
ออกแล้วดูดดังเป๊าะๆ ผมนี้เสียวถึงหัวผมมเลยผมเลยเร่งทั้งลิ้นและนิ้วจนน้องครางดังเลยคับ แต่สุดท้ายผมก็ต้องเป็นฝ่าย
แพ้แตกไปจนได้  หลังทำความสะอาดกัน น้องก็นวดให้คับนวดเก่งคับ พอซักพักน้องบอกเริ่มยกสองกันเหอะแล้วก็เริ่มร้องเพลงแต่ผมจับน้องนั่งแล้วจัดการดูดจับนมน้องอย่างเมามันแต่ไม่แรงมาก แต่น้องกลับบอกว่าจับแรงๆเลยก็ได้น่ะ อ้าว!อย่างนี้ก็มันซิคับ จัดไปยาวๆ
พลัดกันลุก-รับอยู่พักนึงเนื่องจากพักหลังนี้ผมลุยงานดึกๆมาหลายวัน น้องชายผมมันเลยเพลีย บอกน้องคงไม่ไหว
แต่น้องก็พยายามมาก จนผมเกรงใจเลยบอกน้องไปอาบน้ำกันเถอะ ก็เลยพากันไปอาบน้ำและเวลากำลังจะหมดพอดีคับ

สรุป งานดีคับ เอาใจใส่ใจดีคับ
หน้าตาดร็อปนิดหน่อยแต่ยังน้ารักอยู่คับ :035:
นมแท้สวย จุกสีชมพู หัวเล็กดูดมันคับ
นวดดีมีวิชาตั้งสติดีๆไม่งั้นมีหลับคับ(ผมเกือบ)
ช่วงล่างน่าจะแน่นคับ(ด้วยนิ้วคับแฮะๆ)
แล้วจะมาใหม่คับ

:044: :044:

ออฟไลน์ ไข่หวาน

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 3
Re: น้องกีต้าร์ Princess spa กิ่งแก้ว 14/1 อวบขาว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 03, 2020, 07:11:20 AM »
น้องดีตาร์งานดีครับ
ตามใจและดูแลเอาใจใส่มากครับ

ส่วนใหญ่มีแต่เราๆนี่หละ ที่รอบ 2 ไม่ไหว 555 :009: