ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้พวกร้านนวด นวดน้ำมันนี่ที่มีหมอนวดสวยให้เลือกพวกนี้จบแบบระดับ1ได้ไหม  (อ่าน 4519 ครั้ง)

ออฟไลน์ cvb45678

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
อยากรู้พวกร้านนวด นวดน้ำมันนี่ที่มีหมอนวดสวยให้เลือกพวกนี้จบแบบระดับ1ได้ไหม
พอดีไม่เคยเที่ยวแนวร้านนวดแบบนี้อยากนวดธรรมดาด้วยเลยสงสัยเห็นบางคนบอกมีจบแต่ไม่รู้ทุกร้านไหมครับ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
 งานพื้นฐานของร้านพวกนี้คือระดับ 1 ครับได้ทุกร้าน

ก็บอกน้องไปครับพี่ขอแค่ชักพอ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

• *
งานพื้นฐานของร้านพวกนี้คือระดับ 1 ครับได้ทุกร้าน

ก็บอกน้องไปครับพี่ขอแค่ชักพอ
อ่อผมกลัวเขาไม่รับพวกนี้อะครับไม่เคยเที่ยว
เห็นร้านนี้ https://www...com/Mali-Massage-Sriracha-2374409862786361/?epa=SEARCH_BOX
น่าเที่ยวดี

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
ถ้าถามลักษณะการพูด  ก็ถามน้องไปตรงๆเลยครับ น้องมีออพชั่นอะไรพิเศษหรือเปล่าครับ  ถ้าพี่อยากได้ออพชั่นพิเศษพี่ต้องจ่ายเท่าไหร่ครับ

ปล่อยให้น้องนวดตัวซักห้านาทีแล้วค่อยถามครับ  ค่อยๆถาม  สุภาพเข้าไว้  ถ้าการเจรจาต่างคนต่าง want. น้องอยากได้เงิน  คุณอยากได้ระดับ 1  เจรจาไม่ยากหรอกครับ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ SAS

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
ถ้าเป็นร้านที่ให้น้องรับออฟชั่นอยู่แล้ว ก็คุยได้เลยครับ ระดับ1 ไม่น่ามีปัญหา

• *
ถ้าถามลักษณะการพูด  ก็ถามน้องไปตรงๆเลยครับ น้องมีออพชั่นอะไรพิเศษหรือเปล่าครับ  ถ้าพี่อยากได้ออพชั่นพิเศษพี่ต้องจ่ายเท่าไหร่ครับ

ปล่อยให้น้องนวดตัวซักห้านาทีแล้วค่อยถามครับ  ค่อยๆถาม  สุภาพเข้าไว้  ถ้าการเจรจาต่างคนต่าง want. น้องอยากได้เงิน  คุณอยากได้ระดับ 1  เจรจาไม่ยากหรอกครับ

อ่อขอบคุณครับ กลัวน้องเขาไม่รับแค่นวดเฉยๆ5555

• *
ถ้าเป็นร้านที่ให้น้องรับออฟชั่นอยู่แล้ว ก็คุยได้เลยครับ ระดับ1 ไม่น่ามีปัญหา
ผมไม่รู้เลยครับร้านไหนรับไม่รับร้านที่เห็นหมอนวดน่ารักดีอยากไปลองนะครับ

• *
ไม่รู้ว่าคุณเคยนวดใครแบบจริงจังมั้ย  ผมเคยนวดให้แม่มันเมื่อยมือมากเลยนะครับ  และน้องมาหาเงินครับ  ไอ้เงินแค่ไม่กี่ร้อยไม่พอให้น้องใช้หนี้นอกระบบได้หรอกครับ

ของมันรู้ๆกันอยู่ครับ  จริงๆพูดสั้นๆแค่ว่าน้องพี่ขอได้มั้ย เดี๋ยวพี่ให้เพิ่ม  พูดแค่นี้น้องก็กระโดดขึ้นคล่อมแล้วครับ

ออฟไลน์ Kamui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 117
ถ้าไม่ถามน้องๆ ก็ไม่มีทางรู้
นอนเจี๊ยวแข็งเดาไปต่างๆนานาทำไม
ถ้าทำหรือไม่ทำน้องๆก็บอกเองแหละ